Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

buihung

Administrator
Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Thương cái gì, đã nói là chuyển thành Tấn Dũng Ngân Lượng thì bác cứ thế mà quy đổi rồi chuyển cho bác VCL, anh em nhắc nhiều thì lại bảo là ép :))
Đúng rồi, lavie bác Tài còn quy đổi được nữa là nước ngọt, rượu các loại...

vohaidong

Active Member

Đúng rồi, lavie bác Tài còn quy đổi được nữa là nước ngọt, rượu các loại...

& : Dragonlee
Cứ tính thế này cho nhanh nhé. Có cho là 15 gia đình đi thì chỉ tính chị em và các cháu sẽ là 15x2 = 30 chai x 10k = 300k ===> Chuyển vào quĩ cafe cho tiện.
Anh tính thế là qua ưu ái chú rồi vì chú được đánh giá là cặp đôi hoàn hảo nhất đó

vuchaulong

Active Member

Vừa rồi đi cắm xe mới đủ tiền bù quỹ. Giờ các ông tài trợ nhiều thế lại chuyển gánh nặng cho tôi à?

Tại thấy cụ báo mỗi cá nhân 700k ra quán space tìm các cụ mãi không thấy tự nhiên điện thoại dở chứng do gọi cho nhiều cụ hỏi vị trí đặt tai lên nghe thấy nó nói " Chú muốn gọi thì vui lòng nôn tiền ra " báo hại em ra nạp 300k thành oan uổng thiếu mất 100k của cụ.Sẽ chuyển lại cho bác sau, thành thật cáo lỗi với bác ngại quá:">:">

vuchaulong

Active Member

Có gì đâu mà ngại. Đầy chú còn nợ đìa ra kia kìa. Thế là giỏi rồi

HHN

Active Member

Tại thấy cụ báo mỗi cá nhân 700k ra quán space tìm các cụ mãi không thấy tự nhiên điện thoại dở chứng do gọi cho nhiều cụ hỏi vị trí đặt tai lên nghe thấy nó nói " Chú muốn gọi thì vui lòng nôn tiền ra " báo hại em ra nạp 300k thành oan uổng thiếu mất 100k của cụ.Sẽ chuyển lại cho bác sau, thành thật cáo lỗi với bác ngại quá:">:">
Không sao đâu bác ạ, nộp thế là may rồi, em còn đang tính xù luôn ấy chứ :))

dragonlee

Well-Known Member

& : Dragonlee
Cứ tính thế này cho nhanh nhé. Có cho là 15 gia đình đi thì chỉ tính chị em và các cháu sẽ là 15x2 = 30 chai x 10k = 300k ===> Chuyển vào quĩ cafe cho tiện.
Anh tính thế là qua ưu ái chú rồi vì chú được đánh giá là cặp đôi hoàn hảo nhất đó

OK chuyện nhỏ mà bác, vậy là em thiếu 100k, sang tuần về em chuyển nốt tới bác VCL :)

vohaidong

Active Member

OK chuyện nhỏ mà bác, vậy là em thiếu 100k, sang tuần về em chuyển nốt tới bác VCL :)

HEHEH bao người muốn bỏ nhiều $ để được như chú mà không được đấy. Chú hơi bị sướng đây. Lần sau nhớ mời anh cốc cafe nhé

quanghaiphong

Well-Known Member

-Sang mai cafe. chuyển cho ông VCL 700k.Vãi Luyện,có mấy hôm ko vào mà nhắc khéo nhiều thía

Ali33

Member

Bùng . . . . . . . . .;;)

vuchaulong

Active Member

Tình hình chiến sự cập nhật như sau:

Ăn......13.500.000đ
Hát.......1.000.000đ
Hoa......1.200.000đ
----------------------
Tổng..15.700.000đ
Quỹ......5.800.000đ
Tài trợ..5.100.000đ (Hắc nho 2, Phucbeo 1, BCN 1, Buihung Cato, Vohaidong 1,1)
Thiếu....4.800.000đ
Sẽ thu...9.600.000đ (12 bác x 800.000đ)
-----------------------
Sẽ dư...4.800.000đ (khi nào thu đủ sẽ FIX lại số này)

Thực thu:

Dragon Lee... 1.000.000đ (tự nguyện tài trợ thêm)
Buihung........ 1.000.000đ (như trên)
BCN.................800.000đ (thu đủ)
Hoangnam.......800.000đ (thu đủ)
Tnm................800.000đ
Pate..............1.000.000đ (tự nguyện tài trợ thêm)
Manhthanh....1.000.000đ (tự nguyện tài trợ thêm)
Quảng nổ........800.000đ
Vohaidong.......800.000đ
Nho khô..........800.000đ
NA.Sơn...........200.000đ (mặc dù không đến được nhưng vẫn ủng hộ phong trào)
TVM...............200.000đ (như trên)

Còn phải thu: ...phát lệnh truy nã với Ali33 vì tạm dụng uy tín hứa hẹn nhưng lại không đến.

Đã thanh toán cho ông Đông xong tiền tạm ứng!

Chỉnh sửa lần cuối:

vuchaulong

Active Member

Anh em có biết Anibaba bùng đi đâu rồi không nhỉ???

vohaidong

Active Member

Anh em có biết Anibaba bùng đi đâu rồi không nhỉ???

Ali hôm qua cứ gọi tớ để nộp mạng nhưng minh cành cao đếch thu hộ mà cứ yêu cầu gặp VCL heheh để còn phạt thêm tý.
@ : Ali
Hôm qua tớ dối lòng với Bác đấy vì lúc Bác tiện qua nhà gọi tớ bảo cầm hộ $ tớ từ chối vì tớ ghét nhất là '' tiện'' vì cứ như vậy đến lúc nào anh em mới được chém '' bão '' với Bác

HHN

Active Member

Ali hôm qua cứ gọi tớ để nộp mạng nhưng minh cành cao đếch thu hộ mà cứ yêu cầu gặp VCL heheh để còn phạt thêm tý.
@ : Ali
Hôm qua tớ dối lòng với Bác đấy vì lúc Bác tiện qua nhà gọi tớ bảo cầm hộ $ tớ từ chối vì tớ ghét nhất là '' tiện'' vì cứ như vậy đến lúc nào anh em mới được chém '' bão '' với Bác
Chiều qua Bác alo bầu đến nhà em, làm Anh em cứ chờ, phần nguyên đĩa hoa quả mà không thấy đâu, Anh em đành ăn cố.

vohaidong

Active Member

Chiều qua Bác alo bầu đến nhà em, làm Anh em cứ chờ, phần nguyên đĩa hoa quả mà không thấy đâu, Anh em đành ăn cố.

Lại '' thần điêu hại hiệp ''. Em có bẩu là đăng ký 1 cẳng đâu. Em mà có quota em đến từ lúc Bác đi ăn sáng

vuchaulong

Active Member

Bộ Thương Mại nhà ông dạo này làm việc chặt thật đấy!

tnm

Well-Known Member

Hy vọng em được chân "quay tay" dài hạn như hôm qua ;;)

HHN

Active Member

Lại '' thần điêu hại hiệp ''. Em có bẩu là đăng ký 1 cẳng đâu. Em mà có quota em đến từ lúc Bác đi ăn sáng
Em nói bác đâu ợ, hôm qua còn thừa 1 chân đấy, em nói ông Ali mờ :D thấy alo cho bác VCL và em nghe bác VCL nói là bác Ali đến nhà iem, thía mà mấy anh em đợi mãi :D

Hy vọng em được chân "quay tay" dài hạn như hôm qua ;;)
Mỗi mình chú thắng nhiều nhất còn gì :D

Bên trên