Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

tiendat

Active Member
Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Nếu là vụ 20/10 thì tất cả nữ phải được miễn phí hết chứ nhỉ???

vuchaulong

Active Member

Thế nào chẳng được. Quỹ còn tiền mang hết ra đốt miễn phí còn các ông đóng tiền. Ếch nào chẳng là thịt, ông nào chưa đóng thì đóng gấp đôi, thía thui.

Ali33

Member

Cuối tuần bác thích thì vưỡn lên đường như thường :D ,
Cuối tuần này nhá.

Hay ra Buffe Hải sản đá 2 hiệp các bác ơi. Em đăng ký 2 xuất người nhớn và 2 xuất 10 tuổi trở xuống

vohaidong

Active Member

Các Bác chắc cuối tuần bận quá hay sao mà chẳng ngó ngàng gì đến thớt này cả. Lưu ý hộ em trang đầu em đã Edit lại nhé.

Thanks

buihung

Administrator

Hehe, tổng cộng 5 chai là 1,1tr hay 1,1tr/chai thế bác?
Em xin góp 1 cái bánh gato nhé.

vuchaulong

Active Member

Đang giết ngan. Mình tài trợ 1 lít R cuốc lủi. Nhớ đưa tớ lên top Sponsor.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Như thường lệ BCN xin được tài trợ phần nước La Vie cho chị em và các cháu uống thoải mái !

vohaidong

Active Member

éO HỈU rượu của bố hấy là R gì mà có giá 220 x 5 (Zenka, Men, Simi,)

Ông tinh mồm phết nhưng đảm bảo ngon hơn nhưng loại ông liệt kê.
@ : BUIHUNG . 5 chai = 1.1tr nhé
@: BCN : Cảm ơn tấm lòng cũng như thịnh tình của Bác nhiều

dragonlee

Well-Known Member

Em tài trợ condom lành cho các bác nào chưa hoặc không có kế hoạch sinh em bé, condom thủng cho các bác nào có kế hoạch sinh em bé vào năm sau ( năm con rồng ).
Lưu ý: Tất cả là hàng xách tay, xịn và mới 100%. Khuyến cáo dùng ngay trong đêm cùng ngày.
=))=))=))=))=))

vohaidong

Active Member

Em tài trợ condom lành cho các bác nào chưa hoặc không có kế hoạch sinh em bé, condom thủng cho các bác nào có kế hoạch sinh em bé vào năm sau ( năm con rồng ).
Lưu ý: Tất cả là hàng xách tay, xịn và mới 100%. Khuyến cáo dùng ngay trong đêm cùng ngày.
=))=))=))=))=))

Cảm ơn Bác Dracgonlee đã nhiệt tình ủng hộ. Món tài trợ của Bác mặc dù bây h cũng đang được đề cập nhiều trên các phương tiện thông tin đại chúng nhưng vì '' mỗi người 1 sở thích'' khác nhau nên theo ý kiến em Bác nên qui đổi thành tiền mặt cho các thành viên tự sắm cho đúng gu của mình. Em cứ tạm tính sơ sơ đại khái chắc phải tầm 500k đấy nếu 1 người 1 shoot. Vậy nếu Bác đồng ý em sẽ up lên trang đầu với đơn vị tính là VND nhé.
Chờ phản hồi của Bác.

Thanks

dragonlee

Well-Known Member

Cảm ơn Bác Dracgonlee đã nhiệt tình ủng hộ. Món tài trợ của Bác mặc dù bây h cũng đang được đề cập nhiều trên các phương tiện thông tin đại chúng nhưng vì '' mỗi người 1 sở thích'' khác nhau nên theo ý kiến em Bác nên qui đổi thành tiền mặt cho các thành viên tự sắm cho đúng gu của mình. Em cứ tạm tính sơ sơ đại khái chắc phải tầm 500k đấy nếu 1 người 1 shoot. Vậy nếu Bác đồng ý em sẽ up lên trang đầu với đơn vị tính là VND nhé.
Chờ phản hồi của Bác.

Thanks

Hehehe. Em đùa tí cho vui không khí :)
Các bác đã tài trợ rượu mạnh đàn ông uống để tăng hào khí bảo vệ chị em, bánh gato cho có không khí ngày sự kiện, nước khoáng lavie một phần tất yếu của cuộc sống, em mon men theo sau xin được tài trợ nước ngọt vậy.
Tuổi nhỏ làm việc nhỏ :))

vohaidong

Active Member

Hehehe. Em đùa tí cho vui không khí :)
Các bác đã tài trợ rượu mạnh đàn ông uống để tăng hào khí bảo vệ chị em, bánh gato cho có không khí ngày sự kiện, nước khoáng lavie một phần tất yếu của cuộc sống, em mon men theo sau xin được tài trợ nước ngọt vậy.
Tuổi nhỏ làm việc nhỏ :))
Heheh cảm ơn Bác đã phản hồi sớm. Em sẽ up vào trang đầu. Một lần nữa TM BTC cảm ơn Bác. Chúc Bác và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc

HHN

Active Member

Thôi, to nhỏ các bác tài trợ hết rùi, đồ uống cho chị em, anh em, các cháu có rồi, giờ em tài trợ đồ nhậu cho anh em vậy hichic thôi quy tiền mặt nhá các bác, cụ thể: 2000k Tấn Dũng Ngân Lượng đề nghị bác VHĐ úp đết em vào danh sách ạ, còn tiền em sẽ chuyển cho ai, ở đâu, bao giờ thì bác PM hay SMS cho em phát nhá
P/S: Đề nghị bác VHĐ xếp em ở vị trí số 5 nhá, từ trước đến giờ em vưỡn ở số 5 mừ, sao lần này cho em số 7 nhể :D

vohaidong

Active Member

Thôi, to nhỏ các bác tài trợ hết rùi, đồ uống cho chị em, anh em, các cháu có rồi, giờ em tài trợ đồ nhậu cho anh em vậy hichic thôi quy tiền mặt nhá các bác, cụ thể: 2000k Tấn Dũng Ngân Lượng đề nghị bác VHĐ úp đết em vào danh sách ạ, còn tiền em sẽ chuyển cho ai, ở đâu, bao giờ thì bác PM hay SMS cho em phát nhá
P/S: Đề nghị bác VHĐ xếp em ở vị trí số 5 nhá, từ trước đến giờ em vưỡn ở số 5 mừ, sao lần này cho em số 7 nhể :D

Cảm ơn Bác đã nhiệt tình ủng hộ. Ngân lượng Bác vui long Ck giúp tới TK của Mama đại tổng quản VCL. Em sẽ up theo yêu cầu của Bác, vì lần đầu làm nên không biết thông lệ Bác ở #5. Cảm ơn Bác đã trợ giúp cho BTC. Thay mặt BTC chúc Bác và gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc.

Rdgs

tnm

Well-Known Member

Tía má ơi, nhìn danh sách đăng ký và danh sách tài trợ, chưa gì em đã thấy say rồi 8-X

HHN

Active Member

Bác "Vờ Cờ Lờ" ơi mai em nộp tiền mặt nhá, nhà em không bít xài thẻ :D

tnm

Well-Known Member

Bác "Vờ Cờ Lờ" ơi mai em nộp tiền mặt nhá, nhà em không bít xài thẻ :D

Chắc cái vụ tiền nong này nộp cũng mất tg phết đấy, có khi hết cả buổi chiều bác nhỉ >:)

Bên trên