Facebook lại bị chặn !

kendo

Member
Ðề: Facebook lại bị chặn !

Mình chi co dung file host, tu luc bi chan toi gio, chua phai doi bao gio ca, choi game up hinh ngon lanh. Sr ko dau

Vô Danh Kiếm

Book vé bay qua bển, dzô FB, xong rùi dzìa :D. Các bác đừng chém e, e nói giỡn vậy thoai. Chính phủ cấm thì mình ko nên đối đầu làm gì. Kiếm cái mạng XH khác chơi...Bill Gate nói: " Xã hội nhiều bất công lắm, nhưng chúng ta ko nên đối đầu với nó, mà phải nương theo nó"...E nói có gì ko phải các bác bỏ qua

Mình thì dùng các trang web khác để đi vào FB thôi.=))=))=))

CMCTI

Banned

Tình hình là trên mấy diễn đàn các anh em yêu chuộng Facebook than phiền vì các ISP thay nhau chặn Facebook. Em xin đính chính lại là "CMC không chặn Facebook". Vì thế, với những anh em đang sử dụng dịch vụ của CMC sẽ tha hồ dạo chơi trên Facbook mà không cần bất cứ thủ thuật nào

huynhanh1

Well-Known Member

cai đáng chặn thì không chặn , chẳng hạn như Voatiengviet , vào coi mấy blog ..............

nvmy

Well-Known Member

Chơi CityVille, chat với xì tin, show hàng...ối cái hay!

thienanh

Active Member

Tình hình là trên mấy diễn đàn các anh em yêu chuộng Facebook than phiền vì các ISP thay nhau chặn Facebook. Em xin đính chính lại là "CMC không chặn Facebook". Vì thế, với những anh em đang sử dụng dịch vụ của CMC sẽ tha hồ dạo chơi trên Facbook mà không cần bất cứ thủ thuật nào
Toàn đến cty mới vào fb. :D, tầng 12 cũng ko bị chặn =))

loveuuuu

Member

hồi giờ chẳng quan tâm fay búc fay biếc gì <):), vô forum mình, tò mò nên làm 1 cái account, cách kích hoạt account của nó đúng là "hay" thiệt !!!:D

Bên trên