Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

ndchieu22

Well-Known Member
43X8000E vỏ thiết kế đa số bằng nhựa chân đế cũng bằng nhựa nên nhẹ hơn 43X8000D

Các bác cho em hỏi là dùng chuột nào tương thích tốt nhỉ, em có 1 con chuột logitec ko nhớ model nhưng mua hơn 1 năm rồi, cắm vào có con trỏ chuột nhưng dùng cứ đơ đơ, ko đáp ứng được.

Tính ra vẫn rẻ hơn VN, VN chỉ có lương là rẻ :).
em chỉ biết có nhiều shop họ mua và ship hộ từ mỹ, nhưng ngại vụ vận chuyển và bảo hành. Bác đi trước chia sẻ k/n cho ae nhé.
Vậy hả Bác, em mua bên đó giá về đến VN khoảng 1000 $ bao gồm chi phí vận chuyển về VN .

sonroses

Member
Em thì cũng liều thôi, đồ bạn em gửi US về, toàn xác định là ko bảo hành, mà trộm vía chả hỏng cái nào, đồ điện thì toàn 120V :D, từ máy pha coffee , khoan, dụng cụ cầm tay... Chỉ có tivi là mới mua lần đầu :D, bạn em làm tham tán đại sứ quán Việt Nam tại US nên đóng công gửi về bác ah.
Tính ra vẫn rẻ hơn VN, VN chỉ có lương là rẻ :).
em chỉ biết có nhiều shop họ mua và ship hộ từ mỹ, nhưng ngại vụ vận chuyển và bảo hành. Bác đi trước chia sẻ k/n cho ae nhé.

tuanthanh123

Mình cũng thích dòng x8500d đó lắm nhưng ở đây giá cao quá bên us nó sale còn có ~1300$ cho con 65" trong khi ở đây thì hơn 2000$. Với 1300$ ở đây mình chỉ mua được con 65" dòng X7500D.

lan806

Well-Known Member
Chào các bác, dàn Sony BDV 9200 cắm hdd 1tb vào chạy file mkv + sub srt được nhưng lại bị lỗi phông chữ tiếng Việt. Làm cách nào khắc phục được lỗi phông chữ các bác ơi.

bác nào biết chỗ bán điều khiển cảm ứng của sony rẻ rẻ k ạ
bấm điều khiển nút lâu quá

Bên trên