Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

ht95

Em tính mua con X9300D 64.9 triệu
Xin các Bác cho ý kiến nên mua k ạ?
Con 55inches có khác gì con 65inches k?
Xin cám ơn Các Bác

lehieu1810

Các bác cho em hỏi coi fim 1080 trên mấy link Fshare thì nên để Motionflow như thế nào ạ ?
Coi fim em chuyển qua Cinema home, Film mode mặc định nó là High. Em có đọc sơ qua thì biết Motionflow là chèn khung hình vô nhưng như thế kb có giảm chất "điện ảnh" của 24p ko ạ ? Và chất lượng kiểu "chèn" này có thực sự hiệu quả trong các cảnh hành động nhanh ko hay k đáng phải bật lên ?
Em kết nối vô PC chơi game thì tắt hết mấy cái này đi. 55W800C.

NguyenHung8991

Nhà em mới mua chiếc 43x8000e mà sao tấm kính nó ọp ẹp quá nhấn nhẹ là lún, ở các góc nhấn vào còn lún luôn ko đàn hồi ra và hở 1 khe nữa. Sony gia công lởm vậy sao? :(

Note5lc

Member
Ấn thử con LG cũ cũng thấy bị lõm vào mà.
Cài ứng dụng video&tv side view lên smart phone thay thế hoàn hảo cho chuột ngoài nhé các bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

NguyenHung8991

Em thử cái Samssung của thằng bạn thì lại không bị.
Bên IOS dùng cái Androi Tv chính chủ Google thấy cũng được đấy bác

Chỉnh sửa lần cuối:

NguyenHung8991

Đúng rồi. Hở sáng thì nhiều hay ít thôi.
Còn vụ kính hở thế này e chỉ sợ đến lúc kiến chui vào nó lại không chịu bảo hành thôi. Chứ dùng cũng không ảnh hưởng gì

calcio4k

Moderator
Mấy bác xài 49x8000d cho em hỏi. Vào menu service bấm Display , 5 , Volume + , Power có được không ah.
Vào đâu để kiểm tra thời gian bật và số lần bật tv.

erio0502

Member
có bác nào dùng Sony Android TV được update lên bản 6.0 chưa? e dùng 55X8500D mà chưa thấy có update?

audio mới

Ấn thử con LG cũ cũng thấy bị lõm vào mà.
Cài ứng dụng video&tv side view lên smart phone thay thế hoàn hảo cho chuột ngoài nhé các bác.
Cách sử dụng trên Iphone thế nào bác? E thử tìm kiếm bằng giọng nói mà ko đc, bác hướng dẫn giúp với.

Bên trên