FanClub Manchester United

CuQuang9x

Active Member
Ðề: FanClub Manchester United

CuQuang9x

Active Member

Từ đầu năm tới giờ MU đã giúp 2 HLV sừng sỏ tránh dc that nghiệp nên em dự Mancini sẽ là người thứ 3 :D Chứ nếu mà MU thắng thì ông này ra đường quá.....Thôi thì hòa cho lành :))

Chỉnh sửa lần cuối:

bemtigon

Active Member

Còn 10 phút nữa đá rồi...Nếu Nác nào có link sopcast hay web nào thì liện cho anh em chiến với nhá. Em thanks trước ạ.
p/s: mong rằng có trực tiếp trên sctv15..xem HD cho nó chuẩn luôn.keke

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Còn 10 phút nữa đá rồi...Nếu Nác nào có link sopcast hay web nào thì liện cho anh em chiến với nhá. Em thanks trước ạ.
p/s: mong rằng có trực tiếp trên sctv15..xem HD cho nó chuẩn luôn.keke

Trận này kênh nào cũng có hết mà bác,ngày thường mà

bemtigon

Active Member
Ðề: Re: FanClub Manchester United

Giggs già rồi mà đá vẫn như thanh niên,chạy,xoạc máu thật

Nhiệt huyết của Bác Gigs đáng để cho các đàn em ngưỡng mộ. Mà Percy đá phạt càng ngày càng hay..thường bóng đi khó lường rất nguy hiển. Ngược lại thì Roney lại càng ngày càng tệ. Vui mà buồn

overkillx

Huyền Thoại

1 trận thua nhục nhã ngay trên sân nhà, phải chăng các cầu MU thua để mùa giải hấp dẫn hơn chăng

bemtigon

Active Member

Lại thua. MU đá cũng hay nhưng không hiểu sao lại thiếu các pha dứt điểm đủ đẳng cấp như đầu mùa.

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: Re: FanClub Manchester United

Nhiệt huyết của Bác Gigs đáng để cho các đàn em ngưỡng mộ. Mà Percy đá phạt càng ngày càng hay..thường bóng đi khó lường rất nguy hiển. Ngược lại thì Roney lại càng ngày càng tệ. Vui mà buồn

Thật ra Rooney hôm nay em thấy đá cũng không đến nỗi.
Giggs máu chiến thật,định phang nhau với Barry chắc =)).
MU thua rồi,không biết cuộc đua có hấp dẫn thêm không

giomua

Well-Known Member

MU nhạt nhòa quá. Van Persie hết duyên rồi

trannguyenhien

Active Member
thôi năm nay ẵm chức vô địch để nghỉ ngơi sớm dành cho sang năm,MU cần thêm tiền cho tuyến giữa

tungdesign

Active Member

V.20 vô duyên và tịch ngòi dẫn đến hàng loạt trận cầu mang tính quyết định cú ăn 3 bị thua và giờ chỉ còn hơn MC 12đ..., do đó các trận còn lại của mùa giải NHA sẽ rất hấp dẫn, nhưng kịch bản của mùa giải chắc chắc không bao giờ lặp lại.

Chicharito_82

Well-Known Member
Van persie gây thất vọng quá. CƠ hội ngon ăn mà k ghi bàn được. Mùa hè cần phải bổ sung thêm nhân tố mới để thành công hơn

Có bác nào có link fshare của trận này không cho em xin, hôm qua không xem được. Cám ơn các bác nhiều

Bên trên