FanClub Manchester United

giomua

Well-Known Member
Ðề: FanClub Manchester United

Thua đau quá. chả cống hiến gì cả

minhbinh

Active Member
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Có lý do gì để cống hiến ngoài mục tiêu cho thêm các cầu thủ đá cho đủ 5 trận mà nhận huy chương =))
Thế mà được sao, ông Alex nói đểu Rafael quá, thua rồi thấy im bặt. Chỉ khổ khán giả đến sân thôi

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Thế mà được sao, ông Alex nói đểu Rafael quá, thua rồi thấy im bặt. Chỉ khổ khán giả đến sân thôi
Bác ko biết quy định của FA là cầu thủ ra sân phải từ 5 trận đổ lên khi vô địch NHA mới được nhận huy chương à?
Tất cả đều là nhằm giup các cầu thủ chưa đủ trận ra sân nhận thêm huy chương thôi :))

portlet

Member

Bác ko biết quy định của FA là cầu thủ ra sân phải từ 5 trận đổ lên khi vô địch NHA mới được nhận huy chương à?
Tất cả đều là nhằm giup các cầu thủ chưa đủ trận ra sân nhận thêm huy chương thôi :))

10 trận bác ah. Ko phải 5. Năm kìa chú Macheda chỉ đá đc 9 trận, bác Sơn phải vận động FA cho phép được nhận huy chương mà hình như ko đc :D

Góc nhìn: Khi Valencia mặc nhầm áo của Cantona | Thethaovanhoa.vn => Bác này nói đúng ý em nè. Valencia nên đổi áo. Nản số 7 thiệt luôn a'h. Ko biết nó có phải con rơi con rớt gì của bác Sơn hay bác Sơn mắc nợ gì nó mà cho cả áo số 7, cho cả suất đá chính thường xuyên. Nản

Hải Đăng

10 trận bác ah. Ko phải 5. Năm kìa chú Macheda chỉ đá đc 9 trận, bác Sơn phải vận động FA cho phép được nhận huy chương mà hình như ko đc :D

Góc nhìn: Khi Valencia mặc nhầm áo của Cantona | Thethaovanhoa.vn => Bác này nói đúng ý em nè. Valencia nên đổi áo. Nản số 7 thiệt luôn a'h. Ko biết nó có phải con rơi con rớt gì của bác Sơn hay bác Sơn mắc nợ gì nó mà cho cả áo số 7, cho cả suất đá chính thường xuyên. Nản
10 trận đối với đội hình 1 thì phải :D

hang_gom

Well-Known Member
Tin nóng hổi vừa thổi vừa nhai :)) "Ông già chính thức từ nhiệm sau mùa bóng này"
Theo tôi David Moyes là ứng viên sáng giá.

cubap8

Member

tin chính thức là Sir Alex sẽ nghỉ hưu sau khi mùa bóng này kết thúc, ko biết ai về dẫn dắt đây, mình hy vọng là Jurgen Klopp hoặc Mourinho sẽ về MU

gvnth

Active Member

Ông Kaka độc quyền PL, bây giờ đến lượt Sir Alex nghỉ hưu, giải ngoại hạng với mình bây giờ đã giảm hấp dẫn 80%. Nếu sự việc này thật sự xảy ra, xin có đôi lời với Sir: Nghìn lời khen tặng là không đủ nhưng một lời khen tặng có khi là thừa, đơn giản ông là HLV cấp CLB thành công nhất mọi thời đại.

CuQuang9x

Active Member

Moyes là hay nhất, hiểu bóng Anh, cầm 1 đội làng nhàng tài chính nghèo mà các đại gia gặp là vỡ mộng liên tục.....Moyes đến kéo theo Felaini nữa là chẳng phải mua thêm ai :D

Thao tran

Moyes là hay nhất, hiểu bóng Anh, cầm 1 đội làng nhàng tài chính nghèo mà các đại gia gặp là vỡ mộng liên tục.....Moyes đến kéo theo Felaini nữa là chẳng phải mua thêm ai :D
ông này cũng có hạn chế là từ đó giờ chỉ huấn luyện đội bóng trung bình khá như everton nên khi huấn luyện MU lại là chuyện khác . Nhất là khi ra đấu trường C1 thì kình nghiệm hầu như không có . Với lại ổng cũng chỉ la HLV chứ không phải manager kiểu như Sir Alex , Wenger , Mou . nếu chọn Moyes thì cũng như chơi 50/50 . kiếm một người kế tục hơi bị mệt à .

hang_gom

Well-Known Member
Những ứng viên theo báo chí nhận định:
David Moyes ---> khả năng cao
Jose Mourinho ---> gần như đã thuộc về Chelsea,nhưng nếu làm HLV cho MU thì tính ổn định là số không,tay này hết bài,lại thích nhảy nhót không thích ngồi 1 chỗ
Jurgen Klopp ----> khó mà thuyết phục ông này rời khỏi Dortmund
Ole Gunnar Solskjaer ----> khả năng ngang ngửa Moyes,học trò cưng và luôn được ông già nhắc đến
Jupp Heynckes ----> tầm tuổi ông già nên chắc là không
Michael Laudrup ----> khả năng rất thấp,cách quản lý chưa ổn,làm HLV thì tốt hơn
Laurent Blanc -----> một trong những người mà ông già thích,có khả năng quản lý cũng như HLV
Mike Phelan -----> bài học từ Vilanova của Barca
Gary Neville & Ryan Giggs -->> chưa có kinh nghiệm,đối với MU là không thể
HLV MU không chỉ là 1 HLV đơn thuần mà còn là 1 nhà quản lý,lãnh đạo chọn HLV chắc chắn phải thông qua ông già,Chắc chắn 100%.Thời gian không còn nhiều...........
Mai mình cũng gửi bộ hồ sơ cho ông già coi sao =))

vo7210

Well-Known Member
Ðề: Re: FanClub Manchester United

Thực ra mình hoàn toàn không có gì bất ngờ lắm về việc Bác Sơn nghỉ hưu, và càng không sốc tí nào nếu không lâu nữa MU chính thức công bố Mou là HLV mới.

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Re: FanClub Manchester United

Thực ra mình hoàn toàn không có gì bất ngờ lắm về việc Bác Sơn nghỉ hưu, và càng không sốc tí nào nếu không lâu nữa MU chính thức công bố Mou là HLV mới.

Mình cũng nghĩ thế, theo mình thì có đến 90% là Mou rồi !

the_calm_dawn

Chuyện Sir nghỉ hưu đã được trù tính khá lâu rồi, còn D.Moyes cũng là ứng cử viên sáng giá nhất. Ông này có cái thiếu là kinh nghiệm ở đấu trường UCL, kể ra mời được J.Klopp thì ngon, cơ mà ông này lại không muốn rời Dortmund :(

Bên trên