Fast & Furious 7 vẫn được tiếp tục dù Paul Walker đã qua đời

hoaitrung

Super Moderators
Ðề: Fast & Furious 7 vẫn được tiếp tục dù Paul Walker đã qua đời

làm kịch bản gíông LÝ TỈÊU LONG hồi xưa vậy.đây sẻ là phần cúôi cùng của lọat FF

Hồi xưa khi Lý Tiểu Long mất, người ta vẫn làm phim tiếp. Và vẫn coi như là anh ấy còn sống và đóng phim bình thường. Nên đoạn phim sau đây rất nhiều người bị nhầm nếu chỉ xem qua loa. Khi quay cận khuôn mặt thì lấy hình thật, nhưng khi quay xa, quay nghiêng thì rõ ràng không phải anh ấy.
Mình vừa cắt ra từ bộ phim "Trò chơi tử thần". Các bạn xem thử nhé :
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

MetFone

Member

Hy vọng đạo diễn sẽ có hướng giải quyết tốt cho loạt FF này. Quả thật nếu kết thúc luôn cũng hơi phí

Mình nghĩ nên hoàn thành tốt Fast 7, đưa kịch bản theo hướng Paul bị tai nạn như thự tế bên ngoài, tuy là đau lòng nó vừa tôn trọng vừa làm hình ảnh anh sống mãi trong loàng người hâm mộ. Như Hoaitrung đã nói, hình tượng Lý Tiểu Long vẫn sống mãi trong lòng chúng ta dù chúng ta đã từ một đứa con nít mê trò đánh đấm đẹp mắt, đến khi là Chồng là Cha là Ông thì vẫn còn thích, không những vậy mà con cháu ta cũng thích theo nữa...

Ðề: Re: Fast & Furious 7 vẫn được tiếp tục dù Paul Walker đã qua đời

Cảm ơn Hoaitrung cung cấp một "tài liệu" rất hay, vì đây là nghi vấn của mình lâu rồi, xem có vẻ khác thế nào, quay gần thì rõ ràng là Lý Tiểu Long, nhưng quay xa thì thấy chỉ giống chứ không phải anh, quá hay !!!

fsharelifetime

xin chia buồn nhưng thật là đáng tiếc không biết ai có thể thay thế được nhân vật này

soildsnake

Active Member

gia đình Fast family h chẳng còn lại nhìu người, mình nghĩ nên kết thúc lun seris này sau FF7 là đẹp nhất

trochoivui

Mình cực thích series phim này ko chỉ vì nhửng màn đua xe nghẹt thở, cháy nổ đùng đùng....mà còn bởi vì phim cực đề cao tính nhân văn, tình anh em, bạn bè và gia đình khiến cho người xem cảm phục. Mình thích vai diễn của Paul Walker bởi tính cách và phong thái lạnh lùng nhưng đầy tình cảm. Thật sự ngỡ ngàng và bàng hoàng trước sự ra đi của anh. Mong anh được yên nghỉ!!!

RIP Paul. Một vai diễn rất hay ..

mrtran1201

Active Member

Hjx, tiếc vì ko được xem phim nào nữa của anh. FF sẽ ko còn hay khi thiếu vắng anh trong vai chính.
Ko biết các nhà sản xuất sẽ làm thế nào. Miễn là còn đc xem FF7

ngocthien

Các bác cho em hỏi là e coi phần tokyo drift xong thì có đoạn Han bị lật xe nổ bùm thế rồi nhưng phần sau lại thấy vẫn sống..xong đến fast 7 thì lại có lại y hệt cảnh ấy nhưng có thêm sự xuất hiện của jason statham..Vậy là Han die hẳn rồi hả..E hơi gà bác nào giải thích họ e phát ???

culacvang

Well-Known Member
nếu mà để Brian chết trong fim thì ko hay ho lắm...thành ra là chết 2 lần...ng` thân và fan sẽ phản đối ngay...
phần 8 có khi để Jason Statham về phe mình, làm nv chính luôn có khi lại hay

culacvang

Well-Known Member
Re: Ðề: Fast & Furious 7 vẫn được tiếp tục dù Paul Walker đã qua đời

Các bác cho em hỏi là e coi phần tokyo drift xong thì có đoạn Han bị lật xe nổ bùm thế rồi nhưng phần sau lại thấy vẫn sống..xong đến fast 7 thì lại có lại y hệt cảnh ấy nhưng có thêm sự xuất hiện của jason statham..Vậy là Han die hẳn rồi hả..E hơi gà bác nào giải thích họ e phát ???

Han chết hẳn rồi...phần ở tokyo theo trình tự thời gian thì là tiếp sau của Fast 6...lúc đấy Han mới về tokyo 1 mình ( cô ny chắc là cũng die ở phần 6 )

gaalians

cũng là định mệnh. dù sao, bộ phim cũng đi vào lòng người rồi, nên kết thúc với kiểu mất tích để anh ấy sống mãi trong lòng NHM

quynhk

thiếu vắng anh thì bộ phim cần phải đặc sắc hơn nữa ms hy vọng mng sẽ tiếp tục xem phim mà ko có a...:((((

kykyky199

có cách nào dựng hình anh ấy bằng phần mềm đồ họa để làm nốt những cảnh còn thiếu được ko nhỉ :(

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hy vọng FF sẽ tiếp tục thành công. Coi như kết thúc đẹp cho Paul...

thachquangnghia

phần 2- Tokyo Drift đâu có anh Paul nhỉ

achiles

chả hiểu tham tiền hay ko tôn trọng ở đây có ý nghĩa gì
paul đã mất vào ai cũng thương tiếc và đây là bộ phim cuối cùng paul góp mặt tại sao lại ko làm nốt coi nó như 1 sự tri ân dành cho paul
Rất đúng, hay tri ân tới anh qua bộ phim cuối cùng này. Mình đã rất buồn trong ngày hôm qua khi nghe tin này. Rất thích anh Pau, trông hiền lành, "thật người" và manly

Bên trên