Frozen Flower (2008) : phim nóng của Hàn

OTU_No7

Ðề: Frozen Flower (2008) : phim nóng của Hàn

bản dvdrip cũng ko đến nỗi wá tệ...xem tạn chờ HD

nhưng ko kiếm đc sub, ai đó share với...

Đính kèm

• A Frozen Flower 2008 DVDRip XviD-SUPERiER.rar
    14.5 KB · Xem: 133

rose

Ôi thế sau khi cut & paste rồi em xem có hiểu gì ko

ơ e đủ tuổi xem và hỉu gòi muh :-"

thanhliemac

Member

Cho xin link down di ban
Down ve cho ba xa coi
thanks

loveuuuu

Member

man vs woman thôi, ko thể chấp nhận man vs man, cái này là pó tay !
mà có cảnh hot của man vs woman thì cũng nên coi
:p

NhokBoy

Em thấy những cảnh hot trong phim rất đẹp. Em không phản đối khi các bác nói đây là phim x, nhưng theo cảm nhận của riêng em thì nghĩ đây là một phim x có chất lượng, có nội dung hợp lý và diễn riêng dóng rất đạt, không như mấy phim x trên mạng xem không hay và đặc biệt là không nghệ thuật. Em nghĩ đây là một phim rất đáng xem.

huyluan2011

Active Member

Phim này cà nội dung và thẩm mỹ đều hơn Sắc Giới! Coi Sắc Giới 2 diễn viên đóng những cảnh yêu đương chán phèo chả có gì hấp dẫn! Theo tui Song Hoa Điếm là 1 phim hay(mẹ mình coi xong cũng khen quá trời), chắc tại lên án vấn đề đồng tính (câu này mình nói theo chủ quan, ai không thích bò qua giùm) phim này có HD là down liền!

Slump

Member

Tui thấy phim này quá hay và cảm động. Xem những đoạn hot lại thấy tình cảm của 2 nhân vật chính ( vệ sĩ và hoàng hậu) càng đẹp hơn, nếu thiếu thì film chưa chắc đã hay. Nếu ai liệt kê phim này vào dạng XXX thì e rằng hơi khắt khe. I love it !!

Pinetree

Member

mới coi Frozen Flower xong, đọc trên này thấy nhiều bạn hiểu sai về phim quá, hiểu sai thông điệp, hiểu sai nhân vật và sai cả cách xếp loại cho phim, cái quan trọng nhất thì chưa thấy ai nói tới đó là "tình yêu"...

... tình yêu là gặp nhau lần nào xxx lần đó ??? TY là những món đồ trao tay ??? là chưa 1 lần nở nụ cười dù héo hắt ?? hay đơn thuần chỉ là sự mới lạ ??... nhìn vào cách những nhân vật chính đối xử và xxx với nhau có thể thấy rõ đâu là tình yêu xác thịt và đâu là tình yêu đẹp đến thuần khiết ... đối với tui thì phim này hay phát khóc :((, hay cả về nội dung, diễn xuất, nghệ thuật trong soundtrack, tính thẩm mỹ, tính nhân văn, đặc biệt trên nền tảng tâm lý hoàn hảo với 3 nhân vật và cũng là 3 giới khác nhau: dị tính (Hoàng Hậu), đồng tính (Vua) và lưỡng tính (chàng Vễ Sĩ)... thật sự choáng ngợp với tài diễn xuất của nv Vua T^T

à mà cho tui hỏi có HD phim này ko zị?

mới coi Frozen Flower xong, đọc trên này thấy nhiều bạn hiểu sai về phim quá, hiểu sai thông điệp, hiểu sai nhân vật và sai cả cách xếp loại cho phim, cái quan trọng nhất thì chưa thấy ai nói tới đó là "tình yêu"...

... tình yêu là gặp nhau lần nào xxx lần đó ??? TY là những món đồ trao tay ??? là chưa 1 lần nở nụ cười dù héo hắt ?? hay đơn thuần chỉ là sự mới lạ ??... nhìn vào cách những nhân vật chính đối xử và xxx với nhau có thể thấy rõ đâu là tình yêu xác thịt và đâu là tình yêu đẹp đến thuần khiết ... đối với tui thì phim này hay phát khóc :((, hay cả về nội dung, diễn xuất, nghệ thuật trong soundtrack, tính thẩm mỹ, tính nhân văn, đặc biệt trên nền tảng tâm lý hoàn hảo với 3 nhân vật và cũng là 3 giới khác nhau: dị tính (Hoàng Hậu), đồng tính (Vua) và lưỡng tính (chàng Vễ Sĩ)... thật sự choáng ngợp với tài diễn xuất của nv Vua T^T

à mà cho tui hỏi có HD phim này ko zị?

Thấy các bàn bàn luận nghe tò mò quá...Cũng trùng câu hỏi với bác này, có ai có fim HD này ko vậy?

slanggish

mong là dow về không giống cái chàng và thiếp bea young yun đóng,phim đó cũng tạm được,nhưng xét tổng thể thì hơi chán.Dù bea đóng hay,cuốn hút.

Bên trên