[Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G.Groups]

Ðề: [Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G.Groups]

Cảm giác đồ họa game này nó vàng vàng @@

teddy_2910

Ðề: [Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G.Groups]

sao em cài toàn bị lỗi crc vậy các bác?

Link die rồi à?

vietboii

sao nó cứ báo cái active hoài bác ơi...em down chơi lại mà crack ko dc nè! disk 1 có crack, setup rồi chép đè crack lên nhưng ko dc gì cả

pmqcondeo

Member

vãi, down về sặc máu cuối cùng nghe phải update patch mới có 2 bản mở rộng...làm mất công thật

pmqcondeo

Member

bị chủ xị lừa 1 vố đau thật, tải trúng hàng giả là GTA IV bản gốc chứ ko phải bản GTA ELC, chờ hàng tiếng mới kéo đc 13,8 gb...lại ko phải hàng mở rộng...tức quá

thqt1b

Member
Đây là bản gốc nhỉ. Version 1.0.0.0. không bit có thể up lên 1.0.4.0 hay cao hơn dc ko? Mình mún chơi bàn này trườc khi lên bản EfLC. ACE tư vấn cái. Và ai có cái " ăn gian" dùng cho bản này thì vui lòng cho mình xin cái :). Nhiều NV khó chơi quá @@. Thanks. ACE.

Bên trên