[FSHARE] Pro Evolution Soccer 2013 Proper RELOADED

bht128

Member
Ðề: [FSHARE] Pro Evolution Soccer 2013 Proper RELOADED

thanks chủ thớt nhiù nhé!!!!!!!!!!!!

des118

Well-Known Member

Key đây nha các bạn,

[HIDE]
Link tải phim
SHVY-3LE9-TMNH-7K5L-JN73
E5DW-NHA5-RR9T-DLMH-A6NP
JX3P-2V79-SYH5-Y46F-TC7L
[/HIDE]​

vtnm

Active Member

Bác nào down rồi thì hướng dẫn em cài với, em làm mãi mà ko được. em dùng win 7 home primium. thanks các bác nhiều

des118

Well-Known Member

Bác nào down rồi thì hướng dẫn em cài với, em làm mãi mà ko được. em dùng win 7 home primium. thanks các bác nhiều

Sorry bạn, mình cài trên WinXP chạy phà phà. Bạn snapshot lỗi gửi cho ae ngâm cứu đi,

vtnm

Active Member

bác có phải ghi ra đĩa DVD để cài ko, em dùng UntraISO để extrac nó ra rồi cài đặt, cài xong ko chơi đc, em k biết up ảnh :-??. bác nào giúp em với

des118

Well-Known Member

bác có phải ghi ra đĩa DVD để cài ko, em dùng UntraISO để extrac nó ra rồi cài đặt, cài xong ko chơi đc, em k biết up ảnh :-??. bác nào giúp em với

Không burn gì hết, bung nén xong chạy thôi, bạn cài trên win7, chụp hình rồi up lên Trang chủ - upanh.com đi

vtnm

Active Member

[/url][/IMG]

lần đầu em làm, các bác xem có gì sai sót ko. em đang máu em pes này mà cài ko đc , chán quá

vtnm

Active Member

hóa ra là phải copy file crack, hihi, em chơi đc rồi cám ơn bác des118 đã tận tình giúp đỡ. Xin cám ơn bác rất nhiều

des118

Well-Known Member

hóa ra là phải copy file crack, hihi, em chơi đc rồi cám ơn bác des118 đã tận tình giúp đỡ. Xin cám ơn bác rất nhiều

hix, mình chưa giúp gì cả mà, chiến thôi,

vtnm

Active Member

đam mê từ hồi học lớp 8 đá đầu trắng, lâu nay ko có dịp chơi, giờ đá cái này khó quá. Đá 2 tiếng mà chưa ghi đc bàn thắng nào cả :-j

des118

Well-Known Member

bạn chắc sinh năm 83 hay 84 nhỉ :)

des118

Well-Known Member

em đang còn teen lắm, hihi. lâu ngày k đá nên ko quen, bác có cái hướng dẫn thì cho em xin với>:D<. em mới 25 mùa xuân thôi :-bd

Mình đang xài tay cầm của PES 1 nè, các phím như cũ, không thay đổi, chủ yếu là do mình setting. Cách đá thì luyện mới lên tay dc.

p/s: còn trẻ nhỉ, vì mình chơi pes 1 cũng từ năm lớp 9 mà :)

vtnm

Active Member

Mình đang xài tay cầm của PES 1 nè, các phím như cũ, không thay đổi, chủ yếu là do mình setting. Cách đá thì luyện mới lên tay dc.

p/s: còn trẻ nhỉ, vì mình chơi pes 1 cũng từ năm lớp 9 mà :)

em đá thua mãi ức chế quá, có khi phải mua tay giống bác thôi, bác hay chơi game gì hay thì share em với >:D<

des118

Well-Known Member

em đá thua mãi ức chế quá, có khi phải mua tay giống bác thôi, bác hay chơi game gì hay thì share em với >:D<

hehe, tôn sùng mỗi game này, còn lại không chơi game nào khác, chỉ nhạc nhẽo thôi,

nlsinh

Active Member
Đúng bản mình tìm rồi, down về chiến với các đồng nghiệp trong cty. Rất cảm ơn bạn des118. Rất giống bạn ở chỗ là chỉ chơi mỗi game này thôi! :)

vtnm

Active Member

hehe, tôn sùng mỗi game này, còn lại không chơi game nào khác, chỉ nhạc nhẽo thôi,

em thì cái gì cũng thích, từ nhạc đến game. Hi hi, mỗi tội cái gì cũng ở mức bình thường:-bd

thangngu91

file crack ở đâu vậy các bác e bị lỗi như bác vtnm mà không tìm ra file crack ở bản iso down về

Bên trên