{Fshare} Trận Đấu Siêu Kinh Điển ALL England 2011 Final LinDan - LeeChongWei HD 720p

mr_nguyen

Member
Ðề: {Fshare} Trận Đấu Siêu Kinh Điển ALL England 2011 Final LinDan - LeeChongWei HD 720p

Tks bác e rất khoái :D

conghieu1978

Moderator
Ðề: {Fshare} Trận Đấu Siêu Kinh Điển ALL England 2011 Final LinDan - LeeChongWei HD 720p

Cứ tưởng mourinho đấu khẩu với Fc Bacca chứ, hóa ra là cầu lông (thông cảm cái hàng chữ tiếng anh kia mình không biết giải gì). Bộ môn này mình không ham lắm! Hi vọng ngày sắp tời cũng sẽ tập luyện bộ môn này để thấy được cái hay của nó.

teppicnpc

Member

tập môn này hay lắm, bổ rất nhiều thứ, bữa nào chơi về là cũng nhậu tơi bời, về nhà vợ đập mình như đập cầu cho tơi tả

DCeagle

Member

Cám ơn bác đã chia sẻ , đây là môn thể thao tôi rất mê . Thỉnh thoảng có những trận đấu hay , bác up lên cho mọi người thưởng thức nhé

hoangtq

Well-Known Member

Cầu lông mình cũng thích xem nhưng không thích chơi, lúc trước đi tập được 1 thời gian rồi lại bỏ, thích xem mấy em nữ đùi trắng, dài đánh nhìn phê lắm ... =))

Các bác cho em hỏi có mấy trận bóng bàn bản HD không nhỉ, em tìm mãi chả thấy, mòn này ít người thích hơn thì phải, khổ cho em lại mê nó.

windytocxu

Thật lòng cám ơn bác. Đúng là hàng em đang kiếm. Em rất kết Lin nhưng xem Lee đánh cũng hâm mộ lắm.

Bên trên