[Fshare.vn | 1Link ] Windows 7 SP1 OEM x86/x64 PreActivated For All Laptop,PC

comdaica

Member
Ðề: [Fshare.vn | 1Link ] Windows 7 SP1 OEM x86/x64 PreActivated For All Laptop,PC

fshare của mình dow lâu lắm. có mega thì tốt quá#:-S

dimacu

Ðề: [Fshare.vn | 1Link ] Windows 7 SP1 OEM x86/x64 PreActivated For All Laptop,PC

Tìm mãi,nó lại ở đây.thaks bác nhiều

Sao lại co nhiều phần vậy,có phải down hết tất cả không bạn?

bác ơi cho em hỏi tí.....e ghót lại win 7 mà nó bị lỗi rồi e đem ra cài win lại thì h dơn cái này về cài đặt bình thường hay sao bác

duymanh09

Member
hóa ra là file GRMCULFRER_EN_DVD_AIO_IE9.iso, bác chủ thread để tên thế này khó nhận ra ghê. có tích hợp cả ie9 thì phải hả bác thread ?

thien8x

Well-Known Member
hóa ra là file GRMCULFRER_EN_DVD_AIO_IE9.iso, bác chủ thread để tên thế này khó nhận ra ghê. có tích hợp cả ie9 thì phải hả bác thread ?
Trước chỉ có file windowns 7 giờ thêm windows 8 nên hơi khó tìm. bản này đã được tích hợp IE9

trontuot

Member

IE 10 chứ 9 gì hả bạn?

taibd

Active Member

bác chủ ơi, mình cài bản Win8-pro-vl-x86 xong nhưng nó báo chưa actived bác ạ, biết làm sao giờ bác? xin chỉ giúp, thanks bác nhiều.

thien8x

Well-Known Member
Re: Ðề: [Fshare.vn | 1Link ] Windows 7 SP1 OEM x86/x64 PreActivated For All Laptop,PC

bác chủ ơi, mình cài bản Win8-pro-vl-x86 xong nhưng nó báo chưa actived bác ạ, biết làm sao giờ bác? xin chỉ giúp, thanks bác nhiều.

Chạy cmd chế độ Admin
Chạy 3 dòng này là xong
slmgr.vbs -ipk NG4HW-VH26C-733KW-K6F98-J8CK4
slmgr /skms win8kms4.mooo.com
slmgr.vbs -ato

taibd

Active Member

Thanks bác nhiều, mình sẽ làm theo hướng dẫn của bác để actived em nó.

trankhan

quá tuyệt, mình tìm mãi bản như thế này, cảm ơn bạn nhé.

Bên trên