[Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs READNFO-P2P (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

nukunkun

Member
Ðề: [Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs READNFO-P2P (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

Trước giờ vẫn dung UltraIso mà , hay là do quá trình tải về bị lỗi , ví khá nhiều lần phải resume dowload .Mình đã thử mount 1 file Iso khác vẫn đc mà .

Vậy thì tải lại xem.

celebs

Active Member

Phát hiện ra rồi , là do mình đặt tên thư mục chứa file game bằng tiếng Việt có dấu nên UltraIso k mount đc , đổi lại thành k dấu là ok , nhưng mà lúc ấy tưởng file lỗi nên xóa mất tiêu rồi , đành tải lại vậy .

gacontangai3

mình chơi game nhưng điều khiển nhân vật có vấn đề. ví dụ mình điều khiển qua trái 1 bước thì nó lại đi thành 3 bước.qua phải cũng thế.như kiểu bị kẹt nút í.ai giúp với

vánieu

thank bác để down về chơi thử

Mr™Heineken

Để down về test thử hjx down 5 6 lần các bản khác vào game toàn bị lỗi has stop working gì đó hjx, hi vọng bản này sẽ ok

dangpro123ct

hay wa bac oi hjhjhjhj

dangpro123ct

Ðề: [Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs Ver 2.1-30DLC (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

Thank Bác về nhà chơi thử mới đc

babyboy3110

Bạn chủ thớt ơi, mình down về rồi, cài đặt xong xuôi mà mở nó ko lên @@ Mình chạy win 8 pro 64 @@

babyboy3110

Mình ko hổ trợ win 8 nha. Mình ko xài win 8, chỉ xài win 7-64bit.

Thông báo là win 8 chiến tốt nhé, chỉ là phải chép file crack vào thư mục chính mới vào game đc nhé ^^
Anw, game có vẻ hay kaka

thqt1b

Member
Win8 Enter 64 bit ngồi ngáp nè, tải từ 1.4 -> 2.1 vẫn ko chơi dc. Vị chi mình tải hơn 6 phiên bản khác nhau rồi. Không lẽ cài thêm cái win 7 nữa???

nukunkun

Member
Ðề: Re: [Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs READNFO-P2P (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

Win8 Enter 64 bit ngồi ngáp nè, tải từ 1.4 -> 2.1 vẫn ko chơi dc. Vị chi mình tải hơn 6 phiên bản khác nhau rồi. Không lẽ cài thêm cái win 7 nữa???

Bạn trên bạn dùng win 8 chơi đc. Bạn coi lại win xem sao. Mình xài win 7 64bit. Chả dùng win 8 làm gì cả nên ko hổ trợ win 8.
*Nên tải bản mới nhất để có đầy đủ update từ nhà phát hành!

gianghai1990

Bạn ơi sao thấy bảo link tải là của nunu mà mình vao fshare lại ghi up by phonghanh là sao vậy?? Mới cả vẫn phải crack mà sao lại thấy bạn ghi là không cần crack

nukunkun

Member

Bạn ơi sao thấy bảo link tải là của nunu mà mình vao fshare lại ghi up by phonghanh là sao vậy?? Mới cả vẫn phải crack mà sao lại thấy bạn ghi là không cần crack

Ko cần crack chắc là bản cài đặt cũ. Bạn có đọc kỹ là re-upload version mới ko? Có thể version mới là có crack mà mình ko xóa đi cái ghi chú cũ, nếu có crack thì cứ crack mà chơi. Bản cũ là bản repack ko cập nhật DLC nên ko cần crack (repack ko crack). Re-upload by nukunkun là mình, người upload bản cài đặt lên host để cho bạn tải, còn phonghanh là người crack game.

Game upload lâu rồi, nhiều khi cũng quên tại sao mình lại còn để ghi chú đó. Mình nhớ mang máng vậy thôi, miễn sao bạn chơi đc là đc rồi, thắc mắc chi mấy vấn đề ko liên quan.

prodesar

Banned

Nhờ bạn làm việc

Bên trên