G.I. Joe: Retaliation 3D(2013)-G.I. Joe Báo Thù: khởi chiếu 5/4

grassco

Active Member
Ðề: G.I. Joe: Retaliation Exclusive Premiere Trailer [HD]

không có chê phần 1 bạn ui, nhờ phần 1 mà tui có cảm hứng bới móc 1 đống phim cũ của Channing Tatum và Siena Miller ra coi lại đó
Chê phần 2 cài treo lơ thoai, làm chán quá, chắc mới là bản teaser

Tại em thấy nhiều bác chê wá nên nói thui, chứ riêng cảm nhận em thì thấy hay mà :D

Cara

Active Member

lol. Step Up khá nhất là phần 1, tiếc là ko có bản HD nào ngon.
GIJ 1 thì thấy thiếu thiếu sao đó cho hay, mà p2 ko có m m Miller thì phải
Em cũng chẳng biết, bận quá chẳng search nó bác ui, chỉ cảm thấy thiếu bộ đôi Tatum và Miller là mất đi 1 nửa sự cuốn hút em rồi.

z3uspr0

Trong qúy 2 năm 2012 có 3 phim hành động quân sự Mỹ khá là mong đợi là

Battleship
Act of Valor
G.I.Joe II

thì 2 siêu phẩm phim đầu đc thưởng thức rồi, rất lóng lòng ngóng tiếp phần 2 của phim này, hy vọng phần 2 này của G.I.Joe với sự góp mặt của những diễn viên gạo cội có thâm niên trong mảng phim về quân sự như The Rock và Bruce Willis có thể mang đến 1 luồng gió mới cho phim, chứ thú thực phần 1 của phim này vừa hao tài tốn của mà chất lượng mang lại phải nói tệ (so với số tiền mấy trăm triệu bỏ ra đầu tư). Làm ra như kiểu phục vụ cho lứa tuổi nhi đồng ấy : D. Lính tráng phải bụi bặm, cơ bắp, hung dữ 1 tý chứ lại, nhìn binh lính ra chiến trường mà điệu bộ cứ như kiểu sắp bước lên sàn catwalk diễn thời trang ko bằng @@

Character_Boy

kì vậy...vậy là chưa có bản full HD của Retaliation chài :(( xem trailer hay thế mà..cũng hok kiếm ra links torrnet phần 1 luôn...ai kiếm giúp tớ với

hoadao85

Member
Ðề: G.I. Joe: Retaliation 3D(2013)-G.I. Joe Báo Thù: khởi chiếu 5/4

Em là em kết chú lee byung hun này lắm, ủng hộ dân châu á tại hollywood.

huyphu

Ðề: G.I. Joe: Retaliation 3D(2013)-G.I. Joe Báo Thù: khởi chiếu 5/4

chắc đợi cổ dài ra mới có xem quá

Bên trên