Galaxy SIII vượt qua tất cả để trở thành smartphone đại diện Olympic 2012

saigonnhonnhip

Ðề: Galaxy SIII vượt qua tất cả để trở thành smartphone đại diện Olympic 2012

Thế bác có biết member nào đang chạy km cao nhất vậy?
Em cũng chay tích cực lắm nhưng không biết là mình có nằm trong tóp khong à.
Chạy thích cực thì sẽ đứng top thôi nhưng mà bạn nhớ là mõi lần chạy tối đa chỉ 26km thôi nhé. chạy nhiều mà quên cái đó thì coi như củng công cóc thôi chẳng được gì đâu!!! mà tiền này củng ủng hộ vào quỷ thôi mà.

bentrecity

Chạy thích cực thì sẽ đứng top thôi nhưng mà bạn nhớ là mõi lần chạy tối đa chỉ 26km thôi nhé. chạy nhiều mà quên cái đó thì coi như củng công cóc thôi chẳng được gì đâu!!! mà tiền này củng ủng hộ vào quỷ thôi mà.
Có ai trong top mười người dẫn đầu chưa vậy? nếu có thì chỉ mình ít kinh nghiệm với. sao mà mình chạy nhiều mà không được đứng top vậy mấy bác. khó hiểu quá đi! Huhuhu

laxanh

Member

Có ai trong top mười người dẫn đầu chưa vậy? nếu có thì chỉ mình ít kinh nghiệm với. sao mà mình chạy nhiều mà không được đứng top vậy mấy bác. khó hiểu quá đi! Huhuhu

Chưa lên top, nhưng nghĩ không khó đâu. Nhớ đừng quên bật gps là ok ;))

bentrecity

các bác ơi! có bác nào biết hiện tại nhóm nào đang dẫn đầu không? mà nhóm nào có số thành viên nắng động và tích cực nhất không? nghe nói không phải nhóm của Ngô Thanh vân nữa đâu?

saigonnhonnhip

các bác ơi! có bác nào biết hiện tại nhóm nào đang dẫn đầu không? mà nhóm nào có số thành viên nắng động và tích cực nhất không? nghe nói không phải nhóm của Ngô Thanh vân nữa đâu?
Nhóm của Ngô Thanh Vân chứ nhóm của ai nữa bác. Nhóm của Hà Anh Tuấn chủ yếu là nữ mà nữ thì làm gì chạy bằng na chứ. đúng không mấy bác! làm sao nữ chơi gian bằng nam được kakakaka

anhtuanngoc

Well-Known Member

Samsung là một trong những nhà tài trợ cho Olympic 2012 nên việc SIII được sử dụng rất bình thường thôi mà. Còn cả Galaxy Note phiên bản Olympic 2012

Chuột Rain

Samsung là một trong những nhà tài trợ cho Olympic 2012 nên việc SIII được sử dụng rất bình thường thôi mà. Còn cả Galaxy Note phiên bản Olympic 2012

Chương trình này nó ý nghĩa, bác thử tham gia cho vui. Quyên góp kinh phí cho trẻ em nghèo đó pác.@};-

saigonnhonnhip

Chương trình này nó ý nghĩa, bác thử tham gia cho vui. Quyên góp kinh phí cho trẻ em nghèo đó pác.@};-
App này ý nghĩa thật nhưng mà em không hiểu ở chổ là ủng hộ vào quỷ thư viện thông minh nhưng mà thư viện thông minh là gì mình không hiểu? Thư viện thông minh đó giúp gì cho trẻ em nghèo vậy mấy bác????

min_tequila

Hà Anh Tuấn vận động sinh viên nà mọi người
3_25_1338348404_65_1338344507-ha-anh-tuan-keu-goi-sv-cung-chay-bo--3-.jpg

3_25_1338348412_62_1338344507-ha-anh-tuan-keu-goi-sv-cung-chay-bo--4-.jpg

danonglathe

Cái này là khi nào vậy bác, sao em không nghe nói gì hết...
đừng nói hông lại Thanh Vân nên đi phát động như thế tăng member à............gege.

Khánh Trình

17/6 có bác nào qua Phú Mỷ Hưng chạy củng trường nhóm minh không vậy?
Em đang kí một vé rùi á.

Bên trên