Đánh giá Galaxy Trend Lite: Đủ để đáp ứng nhu cầu giải trí và công việc

Chu Chu

Active Member
Ðề: Galaxy Trend Lite: Đủ để đáp ứng nhu cầu giải trí và công việc

những quà tặng này được các nhà sản xuất cung cấp cho , sản phẩm thì tùy theo lượng tiêu thụ, tiêu thụ hết thì các nhà sản xuất khác sẽ thay thế !!!!!

Cocorazi

Member

những quà tặng này được các nhà sản xuất cung cấp cho , sản phẩm thì tùy theo lượng tiêu thụ, tiêu thụ hết thì các nhà sản xuất khác sẽ thay thế !!!!!

Cũng mong NXS mau mau thay thế / thêm các offer có giá trị cao cao.

Pii Sociu

Member

nhìn chung thì samsung cũng biết lôi kéo khách hàng về phía mình. Riêng cái quà tặng SamSung này là thấy thích rồi [​IMG] biểu sao mà bạn bè mình bây giờ toàn xài hàng SamSung

Chu Chu

Active Member

Ai có phiếu giảm giá trend lite này không. Đầu tháng sau lãnh lương quất 1 con cõi. thấy nhiều tính năng hấp dẫn và màu đẹp quá. =))

Cocorazi

Member

ứng dụng này mới, chưa hoàn thiện, nên các bác châm chước cho qua mấy cái khó khó đi ^^

Pii Sociu

Member

chủ yếu app này có voucher dựa trên các nhà cung cấp mà

Chu Chu

Active Member

chủ yếu app này có voucher dựa trên các nhà cung cấp mà

oh đúng rồi, voucher dựa trên doanh nghiệp mới có, từ từ sẽ có nhiều doanh nghiệp VIP tham gia thôi.

Cocorazi

Member

App này chắc mai mốt sẽ thay thế được mấy cái thẻ tổng hợp giảm giá :D:D:D

Pii Sociu

Member

vậy là ứng dụng này phải phụ thuộc vào các nhà sản xuất rồi. Nếu mà không sản xuất kịp sản phẩm không lẽ ứng dụng này hết giá trị ???

truongphi1

quan điểm của m là cần pin trâu, màn hd cho nó nét.
nên đang chơi note2. nghịch linh tinh, chả nghe gọi gì nhiều cũng 6h on screen or stanby 2 ngày :)>-

ketoanmoi

Member

quan điểm của m là cần pin trâu, màn hd cho nó nét.
nên đang chơi note2. nghịch linh tinh, chả nghe gọi gì nhiều cũng 6h on screen or stanby 2 ngày :)>-

con s7562i của em đúng tròn 1 ngày thi thaongr bật với wifi 2 3p mất có 7% pin này :D

guyloveintel

Thực sự mình không ấn tượng lắm với dòng Trend Lite này của Samsung. Thấy nó có vẻ chạy theo trào lưu dữ quá!! Giờ anh nào cũng đánh vô phân khúc giá rẻ nhưng lại không chịu đầu tư cho con cưng của mình thật hoàn thiện. Đâu phải rẻ mà cứ muốn làm sao thì làm. Thời buổi giờ người tiêu dùng thông minh và khó tính lắm. Nếu một sản phẩm tốt thì mức giá hơi cao một tí họ vẫn sẽ bỏ ra. Nhưng 1 sản phẩm tệ thì 1 đồng họ cũng không chịu bỏ. Mình chẳng chê cũng chẳng khen gì con Trend Lite này, bởi vì chắc chắn con này nó cũng sẽ đáp ứng một lượng khách hàng không hề nhỏ.( Người Việt mình nghèo nhiều mà). Thế nên ai có nhu cầu thì cứ dùng thôi.

tinhyeumaunang

Thấy bác nói cũng có lí. Như thằng Nokia X đó, die cmnr. Hôm bữa cầm lên xem mà thả xuống không kịp. Mất hình tượng hoàn toàn.

guyloveintel

Cũng có nghe qua dụ này. Chi tiền quảng cáo cho cố mà chẳng ai thèm mua thì lỗ cmnr.

tinhyeumaunang

Lỗ đậm luôn ấy chứ!!! Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ chứ biết sao giờ. Sản phẩm kém chất lượng quá mà.

hoangluan90

Con Trend Lite này xài cũng được chứ chẳng đến nỗi tệ lắm như mấy bác nói đâu. Với mức giá rẻ như vậy mà được con smartphone có thương hiệu như vậy là quá ổn rồi còn gì!!!

guyloveintel

Không dám đâu bác à. Giờ tầm giá này ra ngoài thiếu gì dòng điện thoại cho bác lựa chọn..

hoangluan90

Không dám đâu bác à. Giờ tầm giá này ra ngoài thiếu gì dòng điện thoại cho bác lựa chọn..

Uhm thì toàn là đồ Hồ Cẩm Đào không à . Bác dư tiền thì cứ mua. Em nếu có mua thì mua hàng có thương hiệu , còn hàng Trung Quốc thì em xin cáo từ!!!

jaychau

Ai chê thì chê chứ em đang xài con TRend Lite này nè. Đối với em thì nó đáp ứng đủ nhu cầu của em. Chắc tại do nhu cầu của em ít .

Cơ mà em nghĩ , nhu cầu mình như thế nào thì mua một con đáp ứng đủ. Chứ còn mua chi con đắt tiền, cao cấp về chỉ nghe gọi thì phí quá. Các bác có nghĩ giống em không?

richyinfo

Ai chê thì chê chứ em đang xài con TRend Lite này nè. Đối với em thì nó đáp ứng đủ nhu cầu của em. Chắc tại do nhu cầu của em ít .

Cơ mà em nghĩ , nhu cầu mình như thế nào thì mua một con đáp ứng đủ. Chứ còn mua chi con đắt tiền, cao cấp về chỉ nghe gọi thì phí quá. Các bác có nghĩ giống em không?

Bác giống em lun. hehee. Ít tiền nên chỉ mua nổi con này thôi. Chẳng biết có bác nào khinh em vì xài hàng rẻ tiền không nhở!!!

Bên trên