[Games│Crack]►♦ Topic Yêu cầu ♦◄[HDVN│G.Groups]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

weattseat

Active Member
Xin chào tất cả các bạn.

Nhằm đáp ứng nhu cầu chơi games của anh em HD chúng ta, mình mở ra topic này để các bạn có games gì cần yêu cầu thì post cả vào đây.

Yêu cầu ghi rõ:

Tên Games: ...
VD: Call of Duty 8 Modern Warfare 3.

Host cần download: ...
VD: Fshare, 4share, Megashare, Mediafire...

Hình ảnh: Không bắt buộc.

Thông tin: Không bắt buộc.

Mình sẽ cố gắng hết sức trong phạm vi hiểu biết để giúp đỡ các bạn. :D

Topic tạm thời chỉ có mình làm, nên rất có thể sẽ không giúp đỡ được tất cả mọi người nên rất cần các mem có tài năng, lòng nhiệt tình vào giúp đỡ vì 1 box games phát triển.

Cám ơn tất cả các bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:

weattseat

Active Member
Ðề: Topic Yêu cầu Games.

Batman Arkham City (Fshare) nốt đi sếp.

Games này hiện chưa có bản internal chỉ có hàng 3DM( Crack tàu :)) ) không chắc chắn chơi được.

Tốt nhất bạn chờ có hàng SKIDROW hoặc RELOADED mình sẽ up ngay ở topic tổng hợp. :D

tusontay

Huyền Thoại

Trước E có chơi 1 cái game offline nhỏ. Đại khái là xếp hình, cứ xếp đúng tư thế là có tiếng ứ ứ & được điểm! Giờ không thấy có kiểu đó nữa! :((

weattseat

Active Member

Trước E có chơi 1 cái game offline nhỏ. Đại khái là xếp hình, cứ xếp đúng tư thế là có tiếng ứ ứ & được điểm! Giờ không thấy có kiểu đó nữa! :((

Những games đó giờ chắc không kiếm đâu ra được rồi.
Bác có nhớ tên thì nói ra em tìm giúp cho, không thì khó quá. :(

Bác cho em xin game Musou Orochi Z, patch English đc ko? (link 4share, fshare, megashare thì càng tốt).
À, với bác cho em hỏi, trong topic Games colection của bác, có game Crysis - Crysis warhead - Crysis 2. Em muốn cài bản Crysis 2 thì có cần cài các bản trước đó ko?

Chỉnh sửa lần cuối:

ngochai181

Games này hiện chưa có bản internal chỉ có hàng 3DM( Crack tàu :)) ) không chắc chắn chơi được.

Tốt nhất bạn chờ có hàng SKIDROW hoặc RELOADED mình sẽ up ngay ở topic tổng hợp. :D

Có Crack của PROPER rồi,sếp cứ đẩy SETUP lên FSHARE đi,Only Crack kiếm sau cũng dc mà.

weattseat

Active Member

Có Crack của PROPER rồi,sếp cứ đẩy SETUP lên FSHARE đi,Only Crack kiếm sau cũng dc mà.

Crack của các nhóm crack nổi tiếng có thể chỉ hoạt động trên setup của nhóm đó.
Tốt nhất bạn cứ chờ hàng internal cho khỏe, hơn 17Gb down lại là mệt lắm. :))

ngochai181

Bác cho em xin game Musou Orochi Z, patch English đc ko? (link 4share, fshare, megashare thì càng tốt).
À, với bác cho em hỏi, trong topic Games colection của bác, có game Crysis - Crysis warhead - Crysis 2. Em muốn cài bản Crysis 2 thì có cần cài các bản trước đó ko?

Link MEDIAFIRE (Patch English) Free File Sharing Made Simple - MediaFire

pass : congtruongit.com

Nguồn: http://fgt.vnexpress.net/showthread.php?t=565563

ngochai181

Crack của các nhóm crack nổi tiếng có thể chỉ hoạt động trên setup của nhóm đó.
Tốt nhất bạn cứ chờ hàng internal cho khỏe, hơn 17Gb down lại là mệt lắm. :))

Ây da...Down thì cũng chỉ hơn 1h thôi nhưng liệu cơm gắp mắm vậy. Filesever chậm quá đi à....

Ah, trước khi nhờ bác em có down bản này rồi. Cài xong ko chơi đc. Cấu hình máy em cũng thuộc dạng trâu nhưng mà em đang xài win 7, 64bit ( ko biết game có hỗ trợ ko nữa).

Bản mediafire của bác ngochai181 thì em đang down, ko biết có chơi đc ko. Với lại xài mạng FPT nên nó cứ ì ạch băng thông nc' ngoài... chả biết bao giờ mới kéo xong.

weattseat

Active Member

Ah, trước khi nhờ bác em có down bản này rồi. Cài xong ko chơi đc. Cấu hình máy em cũng thuộc dạng trâu nhưng mà em đang xài win 7, 64bit ( ko biết game có hỗ trợ ko nữa).

Bản mediafire của bác ngochai181 thì em đang down, ko biết có chơi đc ko. Với lại xài mạng FPT nên nó cứ ì ạch băng thông nc' ngoài... chả biết bao giờ mới kéo xong.

Bạn thử cái proxy này xem:

221.132.37.55:8080
220.231.88.20:3128
210.86.239.131:3128
203.113.165.243:3128
117.6.131.103:8080
123.30.137.210:3128

ngochai181

Command & Conquer 4 - Tiberian Twilight (Fshare.vn) đi sếp,em search hoài mà không thấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên