Đánh giá Gấp gấp các bác ơi AVG hay K+ đây ạ ?????

minhhuub

Active Member
Ðề: Gấp gấp các bác ơi AVG hay K+ đây ạ ?????

VTV đang chơi trò kéo dài thời gian,rồi sẽ không mua được.
rồi ai cấm thằng K+ mua lại của M$P???? hehe....
99% là K+ sẽ mua tiếp EPL, nhưng 100% tin chắc là AVG cũng không có bóng bánh gì cả.

AVG ko có nhưng mờ nó ăn ké VTV và HTV =))

thuycun2244

Dự là vụ các đài chung tay tự mình đàm phán với đại diện bản quyền EPL rồi sẽ lại chả đi đến đâu 8-| Từ cái hôm Dân việt đưa tin VTV đại diện đàm phán cũng 1 tuần rồi 8-|

Làm sao chắc K+ sắp hết độc quyền được :| Đàm phán của vtv đã ra ngô ra khoai đâu..tự nhiên các anh í lại phán câu xanh rờn thôi k mua được đâu ai về nhà nấy đê :p

Mà thớt nào cũng bị cảnh cáo nhưng vẫn không chừa :)) Coi chừng bị bác Mí để mắt =)

Quocduytu

Member

Mình cũng đang lăn tăng như bác chủ thớt,nhưng đọc hết 7 trang mà cũng chưa thấy tư vấn đài nào cho tốt cả,chắc phải chờ đến cuối năm coi đài nào có khuyến mãi rẻ,thì lắp thôi,đọc thấ loạn cả lên.

anhducdiesel

đợt rồi K+ HD nó km giảm 2tr sao ko xúc luôn đi bác :))

sokita

Member

có nhu cầu bóng đá thì K+
giải trí (ko bóng đá) thì AVG
cứ thế mà chọn
sao phải lăn tăn nhỉ

thuycun2244

Theo như Dân Vịt thì đến chiều qua (1-11) vẫn chưa có câu trả lời từ VTV về vụ bản quyền EPL các mùa từ 2013-2016 :(

Ờ, cái hôm khuyến mãi to gần nhất năm thì k xúc luôn @@

dragon82

Active Member

vấn đề ko nằm ở cái giá của đầu thu K+ mà nằm ở cái phí hàng tháng, đắt gấp 2 so với truyền hình khác thì chỉ dành cho người có điều kiện và nghiện bóng đá thôi, mà bóng đá ở đây chỉ duy nhất ngày chủ nhật còn các ngày khác thì Truyền hình khác đều có

hoangmk

Member

vấn đề ko nằm ở cái giá của đầu thu K+ mà nằm ở cái phí hàng tháng, đắt gấp 2 so với truyền hình khác thì chỉ dành cho người có điều kiện và nghiện bóng đá thôi, mà bóng đá ở đây chỉ duy nhất ngày chủ nhật còn các ngày khác thì Truyền hình khác đều có

Bạn nói không sai nhưng thiếu 1 điều quan trọng, Champions Leagues HD cũng chỉ có K+ mới có thôi. Nếu chỉ có Super Sunday thì mình đã không chọn K+ rồi

trongtan7411

Active Member
Ðề: Re: Gấp gấp các bác ơi AVG hay K+ đây ạ ?????

Preview TH AnViên:
-Chi phí đầu tư ban đầu thấp:
chỉ với 1.300.000đ cho gói Như ý (SD),
và 1.500.000đ cho gói Cao cấp (HD),
chi phí đóng lần đầu bao gồm phí hòa mạng và 6 tháng thuê bao,
-Không tốn chi phí mua thiết bị:
TH AnViên cho mượn cho mượn thiết bị trong vòng ít nhất 18 tháng, mà không phải trả phí đặt cọc.
-Giá thuê bao gói HD rẻ nhất hiện tại:
chỉ với 88.000đ/tháng (khoảng 3.000đ/ngày).
-Chất lượng hình ảnh các kênh HD:
bằng khoảng 80%~82% so với phim HD down trên HDViệtnam (do độ phân giải các kênh HD chỉ là chuẩn HD 1920x1080i, chứ không phải là Full HD 1920x1080p như phim down trên HDViệtnam).
-Chất lượng hình ảnh các kênh SD:
đẹp, mịn, nhưng không được nét, như vi tính khi hình ảnh chuyển động nhanh.
-TH AnViên có đầy đủ các kênh, chương trình như:
Tin tức, Giải trí, Phim, Ca nhạc, Khám phá - Khoa học - Giáo dục, Thể thao (chỉ thiếu bản quyền bóng đá).
-Hiện tại các kênh HBO|SD, HBO|HD, StarMovies|SD, StarMovies|HD, NGC|SD duy nhất chỉ có trên TH AnViên là có thuyết minh Tiếng Việt.
em đồng tình với bác trên những ưu điểm của avg.đang tính lắp một con,chưa trải nghiệm nên những nhược điểm là ko nắm đc nên ko dám nói bừa
however: so hiệu năng và giá cả thì avg rất ok.em chỉ bực thằng K+ là nó độc quyền bóng đá nên rất phản cảm.vtc thì chuối vô cùng về chất lượng và hỗ trợ

AVG ngay và luôn đi bác giá rẽ chất lượng khá ok,mình đang dùng.

AVG ngay và luôn đi bác giá rẽ chất lượng khá ok,mình đang dùng.

rẻ nhưng chẳng có gì xem, chán lắm, thà làm bộ Access vừa rẻ vừa có đầy bóng bánh.
như hôm nay có Mu-Ars trên BongdaTV chính hãng, còn AVG sống nhờ H2 mờ câm.

Ðề: Re: Gấp gấp các bác ơi AVG hay K+ đây ạ ?????

mê bóng đá ai mà đi lắp Acc+ làm chi, chỉ có Bóng Đá TV, Thể Thao TV, K+PC có bóng đá à, còn ngoài chả có gì hay để xem, không StarSport, ESPN, không HBO, StarMovies, Discovery, NGC, Animal Planet (chán) Gói kênh Access+ - Truyền hình số vệ tinh K+,
lắp TH An Viên DTT gói Như ý còn hơn, có 2kênh HD: AnViên HD & Fashion TV HD Gói như ý | Truyền Hình An Viên

đúng là không có K+ nên không biết gì. ngoài Bóng Đá TV, Thể Thao TV, K+PC thì K+ còn có bóng đá trên các kênh VCTV như Fansiphan,info,Real...nói chung phát sao cho hết số trận trùng giờ thì thôi.
còn AVG chỉ xem mỗi H2.

tan_huy_93

Well-Known Member
nếu thế thì VSTV bán được gói Access+ là nhờ anh của K+ là VCTV ấy nhỉ.

hai_nvv08

Member

H2 cũng có sao đâu, hầu như đều chiếu trận tốt nhất thứ 7; chứ nói thật phát mấy trận song song trên VCTV5,6, Du Lịch phát cho có, ai rảnh xem đâu, chả lẽ cứ bỏ trận hay để xem mấy trận toàn đội đâu đâu, tên cầu thủ chả biết chả nhớ nổi

nếu thế thì VSTV bán được gói Access+ là nhờ anh của K+ là VCTV ấy nhỉ.
anh em cùng nhà mà,có ảnh hưởng gì sao?
H2 cũng có sao đâu, hầu như đều chiếu trận tốt nhất thứ 7; chứ nói thật phát mấy trận song song trên VCTV5,6, Du Lịch phát cho có, ai rảnh xem đâu, chả lẽ cứ bỏ trận hay để xem mấy trận toàn đội đâu đâu, tên cầu thủ chả biết chả nhớ nổi
vậy là anh xem đội chứ không phải xem bóng đá.

Bên trên