Ghi đĩa CD nhạc DTS từ file nhạc chấm DTS (.dts)

saharala

Ðề: Ghi đĩa CD nhạc DTS từ file nhạc chấm DTS (.dts)

Cho em ké 1 tý với. có cụ nào biết ai làm được cái vụ này không ạ: chuyển video qua camera lưu trong băng cát sét sang cái usb để cắm vào cái tivi xì mát giúp em với ị. Em cảm ơn nhiều nhiều

bùi quang vinh

Ðề: Ghi đĩa CD nhạc DTS từ file nhạc chấm DTS (.dts)

Cảm ơn các bác! Cuối cùng thì em cũng xuất xưởng đc những chiếc đĩa âm thanh DTS, FLAC....đủ cả
nghe rất đã, chiều nay sau ghi thành công, em làm luôn cả chục chiếc...
P/s : thông tin cho bác nào chưa ghi được : Em dùng Nero8 , bác nào chưa làm được PM em sẽ chỉ tận nơi.
..............nhờ bạn tư vấn giùm mình, mình loay hoay cả mấy ngày mà vẫn chưa thành công

huynhanh1

Well-Known Member
..............nhờ bạn tư vấn giùm mình, mình loay hoay cả mấy ngày mà vẫn chưa thành công

bạn mở nero chọn là audio CD , tiếp đến chon ADD nha , tìm đến nơi để file nhạc .DTS windows sẽ không thấy bạn phải chọn chế độ all files thì mới thấy sau đó bạn lấy file audio DTS nào bạn muốn rồi burn thôi , nhớ đừng kéo file audio.DTS thả vào nha vì sẽ không được . hôm nay mình cũng down và cũng đã chép ra dĩa CD với những file.DTS bỏ vào dvd player bắt buộc phải setup cho DVD là DTS là on lên thì amli mới ra nhạc ... mình dùng windows 10 và nero NeroPortable 2017 down ở mục software

Bên trên