Giá như tôi có thể giết người.

Ðề: Giá như tôi có thể giết người.

Nói thật lòng thì mình cũng thấy rùng rợn và tội nghiệp cho nạn nhân. nhưng đọc qua các Còm-men của các bác em thấy các bác còn độc hơn tên tài xế. Có lẽ tên tài xế chỉ phóng lái cẩu thả mà ko hay đã giết người, còn các bác chỉ nghe kể thôi đã muốn hành hạ tên tài xế còn độc hơn 100 lần. Mô Phật. ghê nhất là đoạn "...Cán qua từng bộ phận, tim ....cán qua đầu cho nó lòi óc....lấy cây tre đập dập rồi cho nó leo lên tuột xuống...." khiếp, còn hơn cả địa ngục tầng 18. mô phật.O:)X_X

s2c2t

Nói thật lòng thì mình cũng thấy rùng rợn và tội nghiệp cho nạn nhân. nhưng đọc qua các Còm-men của các bác em thấy các bác còn độc hơn tên tài xế. Có lẽ tên tài xế chỉ phóng lái cẩu thả mà ko hay đã giết người, còn các bác chỉ nghe kể thôi đã muốn hành hạ tên tài xế còn độc hơn 100 lần. Mô Phật. ghê nhất là đoạn "...Cán qua từng bộ phận, tim ....cán qua đầu cho nó lòi óc....lấy cây tre đập dập rồi cho nó leo lên tuột xuống...." khiếp, còn hơn cả địa ngục tầng 18. mô phật.O:)X_X

Ghê gì mà ghê???? cái đó gọi là vay trả lãi đó, mà là lãi nặng:D

Xã hội càng phát triển thì lại càng có những chuyện mà mình nghĩ con người ko thể làm thế như chú chặt ngón tay cháu, con giết bố, trò đánh thầy....... Ko hiểu khi họ hành động như vậy họ có nghĩ nếu nạn nhân là chính mình. Nghĩ mà chán cho xã hội bây giờ

phongdiep

Tài xế xe tải cán người bị thương,ko chở đi cấp cứu hay gì hết mà quay lại cán cho chết là chuyện có thật =((

James Vo

Member

Thật ko thể tin nổi,bọn tài xế xe tải ngày càng lộng hành,coi mạng người như cỏ rác.....X(X(

Thì mạng dân đen đâu bằng của mấy chú, mấy bác. Trước khi xử thì phải xem lại: trước đây có công với cách mạng, trước đây làm tốt, có tuổi đảng, ...... --> kết quả thì ai cũng biết là gì gòy đó.

hot couture

đọc xong mắc ói quá, đúng là thằng khốn nạn, thằng này cho nó đứng rồi cắt của nó ra băm cho nó thành thái dám rồi ..........................................................................................................................

tambua

Độc xong cái này thì tự nhiên nhớ lại fim Dạ Yến có đoạn lúc thằng hoàng tử đi điều tra thuốc độc mà ông vua chết mua từ đâu thì sau khi biết đươc thì nó hỏi ông bán thuốc còn loại nào độc hơn nữa không thi ông đó trả lời chỉ có Lòng dạ con người là độc nhất

ACRYAN HDVN

Trách thì trách cả pháp luật VN ấy ... nếu bị thương tật thì phải nuôi cả đời, còn chết thì vài chục triệu :| ... nên bọn tài xế mà nhỡ đụng rồi thì chả cần biết sao, cứ cán cho chết ... tổ cha bọn nó =((

tông chết người có ở tù mà bro, mình có người bạn làm tài xế xe tải , lái xe buồn ngủ làm lật xe, chết người bạn đi nhờ cùng về quê. Phải ở tù mấy năm mà .
đọc xong muốn ói thật, hơn cả coi phim kinh dị X(

thiênbình86

Shock kinh khủng! Nghĩ tới thằng nhỏ mà nước mắt tự dưng trào không ngừng được! Thằng nhỏ chết wá khủng khiếp và tuổi đời thì còn wá nhỏ! Sao lại có thể nhẫn tâm mà chạy suốt 3 cây số trong khi thấy đứa con nít bị kéo đi như vậy nhỉ!

[4ever]emQuynh

Well-Known Member

Nếu là em, thì em sẽ buộc thằng tài xế nằm giữa đường, dùng ngay cái xe của nó và chay qua từng bộ phận cơ thể nó: dùng bánh xe chạy ngang qua tay nó, đến chân nó, qua bụng nó rồi cuối cùng cho bánh xe chạy ngang qua đầu nó, cho đầu nó nát bét ra............văng óc nó ra.

bạn này có khả năng làm đạo diễn phim Saw =))
thằng tài xế này đáng chết

V1nc3nt

Member

Trói nó lại mướn gái handjob và blowjob nó cho đến khi nó tiêu,cho nó biết sung sướng mà nhiều quá thì thành gì

Trói nó lại mướn gái handjob và blowjob nó cho đến khi nó tiêu,cho nó biết sung sướng mà nhiều quá thì thành gì

Ý tưởng cực độc :)),chết trong sung sướng.

ngoibet

Member

Nếu là em, thì em sẽ buộc thằng tài xế nằm giữa đường, dùng ngay cái xe của nó và chay qua từng bộ phận cơ thể nó: dùng bánh xe chạy ngang qua tay nó, đến chân nó, qua bụng nó rồi cuối cùng cho bánh xe chạy ngang qua đầu nó, cho đầu nó nát bét ra............văng óc nó ra.

Hic, Bác còn ác bằng 2,5 lần nó!

Bên trên