Giao lưu trực tuyến offline với HD Đà Nẵng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhroyal76

Member
Ðề: HOT! HOT! HOT! GIAO LUU TRUC TUYEN OFF LINE VOI ANH EM DA NANG

Không biết chú Cẩm lấy đâu ra quang cảnh hai bên bờ Cầu đẹp thế nhỉ=))

binhroyal76

Member

Chú hơi bị được đấy\m/ Mình làm thế cầu Bãi Cháy mình mới xứng tầm:)):)):))

beegees

Well-Known Member

Chú hơi bị được đấy\m/ Mình làm thế cầu Bãi Cháy mình mới xứng tầm:)):)):))
Xứng tầm với cái gì, định tự sướng sao??:D:D
Quảng Ninh nhà các ông dãy dụa mãi mới có được cầu 2-3 năm nay còn ở Đà nẵng thì một con sông Hàn có tới 3 cây cầu bắc qua để dân đi cho sướng. Riêng cây cầu dây văng có thể quay được để tàu bè qua lại được xây dựng hoàn thành từ năm 2000 cũng nổi tiếng hơn cây cầu của QN nhiều.:D:D:D
Em nói thế có gì sai kô các bác Đà nẵng nhẩy???

Tieubaocaca

Active Member

Xứng tầm với cái gì, định tự sướng sao??:D:D
Quảng Ninh nhà các ông dãy dụa mãi mới có được cầu 2-3 năm nay còn ở Đà nẵng thì một con sông Hàn có tới 3 cây cầu bắc qua để dân đi cho sướng. Riêng cây cầu dây văng có thể quay được để tàu bè qua lại được xây dựng hoàn thành từ năm 2000 cũng nổi tiếng hơn cây cầu của QN nhiều.:D:D:D
Em nói thế có gì sai kô các bác Đà nẵng nhẩy???

Theo em biết là có đến 5 cây cầu bắc qua Sông Hàn rồi anh à? Mà hình như bác Thanh ở trong đó còn đang dự định làm 1 cái nữa cơ

makiemsau

Well-Known Member

Theo em biết là có đến 5 cây cầu bắc qua Sông Hàn rồi anh à? Mà hình như bác Thanh ở trong đó còn đang dự định làm 1 cái nữa cơ

Vâng chính xác đó bác, hiện nay có 2 cây cầu đang khởi công đó bác. Hy vọng tới dịp đó các bác vào Đà Nẵng off cùng bọn em :D
Cầu này được khỏi công từ đầu năm

Cầu này khởi công từ năm ngóai

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member

Vâng chính xác đó bác, hiện nay có 2 cây cầu đang khởi công đó bác. Hy vọng tới dịp đó các bác vào Đà Nẵng off cùng bọn em :D

Sẽ gặp các bác trong thời gian sớm nhất!

binhroyal76

Member

Cẩm ơi sếp em đang nấp ngoài cửa kia=))Em đừng online nữa kẻo không được tăng lương giảm giờ làm đâu:))

anbinhdo

Well-Known Member

----------------------------------------------
Tương lai Đà Nẵng sẽ làm chín cây cầu bắc bên Sông Hàn . Chín cây cầu ấy sẽ tượng trưng cho Chín Con Rồng --- Cây cầu thứ 5 đang xây chính là Cầu Rồng ( cầu chính ) hì hì còn thiếu 4 con nữa sẽ được Cửu Long ..................Tin từ đài HDVN :D:D:D:D

anbinhdo

Well-Known Member

Cái cầu này đẹp nhĩ, khi nào ra chắc cũng kiếm một e như bác bình

-----------------------------
Lâu lâu cũng hay gọi ..Cô ấy xinh lắm, người thon thả bản chất người Quảng Ninh...Thôi các Bác đừng nhắc khi nào gặp các Bác alo em giới thiệu cho...:D:D:D:D

anbinhdo

Well-Known Member

Có cầu rồi bác!

---------------------------------------
ủa cây cầu ..em chưa thấy cây cầu như phong cảnh thì sao khác quá.....đâu có thể nhiều cây cối như thế kia nhỉ.....Em còn nhớ Bến Phà hồi trước khi bắt đầu cắm cột để làm móng tức cây cầu nó bên tay phải ( đứng bên bến phà thì nằm tay phải - chứ không phải bến bên đi lên cửa khẩu )..Bác lấy cây cầu nào ra vậy.......#-o#-o#-o

Tieubaocaca

Active Member

ủa cây cầu ..em chưa thấy cây cầu như phong cảnh thì sao khác quá.....đâu có thể nhiều cây cối như thế kia nhỉ.....Em còn nhớ Bến Phà hồi trước khi bắt đầu cắm cột để làm móng tức cây cầu nó bên tay phải ( đứng bên bến phà thì nằm tay phải - chứ không phải bến bên đi lên cửa khẩu )..Bác lấy cây cầu nào ra vậy.......#-o#-o#-o

Chụp ảnh nghệ thuật nó phải khác với chụp ảnh thường chứ anh?
Có thể gọi bức ảnh này là 1 góc nhìn khác của cầu Bãi Cháy:D

binhroyal76

Member

Thực ra một bức ảnh có nhiều cây cối nó mới sinh động.Các bác Đà nẵng không biết chứ Quảng ninh em trồng cây cối nhanh tốt lắm:))

tung6869

-----------------------------
Lâu lâu cũng hay gọi ..Cô ấy xinh lắm, người thon thả bản chất người Quảng Ninh...Thôi các Bác đừng nhắc khi nào gặp các Bác alo em giới thiệu cho...:D:D:D:D

Em đặt bác cục gạch. Em cũng ở bên kia bến phà ( cũ ) và nay là cầu

HDCP

Super Moderators

CHÚ Ý: đang đi spam đây ,thông báo của HỘI HD ĐÀ NẴNG

Mọi người truy cập vào đây nghe tin 'giựt gân'....'ném máy' ..' Hot Girl khoe Hàng ' ...' nghe vè hát múa '.....

link:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=65537

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=66339

HỘI HD ĐÀ NẴNG

Thôi mà bác, bác cứ khoe hàng lại khổ anh em ở đây

anbinhdo

Well-Known Member

Thôi mà bác, bác cứ khoe hàng lại khổ anh em ở đây
Hì hì Bác không nhớ em àh..Bác chưa đối em câu thơ về Bác ấy nhé ...Mời Bác nhớ lâu lâu gọi em đi lai rai nhé

HDCP

Super Moderators

Hì hì Bác không nhớ em àh..Bác chưa đối em câu thơ về Bác ấy nhé ...Mời Bác nhớ lâu lâu gọi em đi lai rai nhé

Vẫn nhớ chứ bác, nghe nói bác đang thong dong thả bộ vớí em Gió lạ ở Đà nẵng phải không? Nhất bác đấy, em đang chờ em Gió về Quảng Ninh với em đây này. :-" . Thơ em chỉ hay thả dê nên ngại đối với bác, bác thông cảm. Nếu mà có tý phụ nữ là em phang tới tấp ngay chẳng cần ai nhắc cả.

Lại Văn Sâm

Vẫn nhớ chứ bác, nghe nói bác đang thong dong thả bộ vớí em Gió lạ ở Đà nẵng phải không? Nhất bác đấy, em đang chờ em Gió về Quảng Ninh với em đây này. :-" . Thơ em chỉ hay thả dê nên ngại đối với bác, bác thông cảm. Nếu mà có tý phụ nữ là em phang tới tấp ngay chẳng cần ai nhắc cả.

Phang bằng gì đấy ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên