Giúp em 6t mua hàng 2nd thì mua amly và loa gì các bác...

trunghieuvmms

Em có 6 triệu rồi không biết mua hàng 2nd thì nên mua amly gì và loa gì cho phù hợp với phòng ngủ của em ( 30m2 ). Em dùng để nghe nhạc mạnh và xem fim thôi. Em định mua amly SONY 7.1 STR-V535 giá 2t6 công suất 165w... ảnh của em nó đây mấy bác
còn 3t4 không biết mua loa gì nữa, mua đc bộ 5.1 nào không các bác...tư vấn giúp em các bác nhé.

trankhoa

Member
Ðề: Giúp em 6t mua hàng 2nd thì mua amly và loa gì các bác...

kinh phí 6 tr thì eo hẹp quá, khó lựa chọn. Bạn có thể tham khảo mấy bộ AIO của Samsung, LG, Sony... vừa đẹp lại vừa nghe nhạc khá, còn ko thì mua Logitech Z5500 (giá 2nd khoảng 5-6tr tuỳ tình trạng), con logitech này coi phim thì rất OK nhưng nghe nhạc rất dở, nhạc Rock và Dance thì tương đối một chút nhưng nói chung là ko thích hợp để nghe nhạc. Chúc bạn sớm chọn được bộ dàn ưng ý

junyvu231990

bạn nên nghĩ lại nhu cầu của mình chũ íu là j xem phim hay nghe nhạc nếu xem phim thì z5500 cũng oki lắm. còn nghe nhạc thì... có nhìu lại bạn chọn. nhưng dân dụng thì khó chơi và đầu tư nhìu.. chúc bạn chọn được cái ưng ý

garu1688

Các bác đã chơi rồi nên Bác chỉ cho đàn em đi sau cái...

VD: Mới tập hút thuốc có 2n --> mua bao Thăng long + bao diêm thống nhất
Hút quen rồi mà bình dân--> mua Vina + Bật lửa ga trung quốc
Hút theo sở thích Ba số 5 hàng miễn thuế mua Nội Bài + bật lửa Zippô mĩ

\:D/\:D/\:D/\:D/

Kiểu đấy đấy.....

tieuthieugia

Well-Known Member

thêm vài trăm ngàn nữa chơi em Z5500 thử đi cụ

onggia

Well-Known Member

Em có 6 triệu rồi không biết mua hàng 2nd thì nên mua amly gì và loa gì cho phù hợp với phòng ngủ của em ( 30m2 ). Em dùng để nghe nhạc mạnh và xem fim thôi. Em định mua amly SONY 7.1 STR-V535 giá 2t6 công suất 165w... ảnh của em nó đây mấy bác
còn 3t4 không biết mua loa gì nữa, mua đc bộ 5.1 nào không các bác...tư vấn giúp em các bác nhé.

Bác tìm con pre tầm 1M + con pow karaoke công suất to to 2M cùng 1 đôi JBL hội trường 3M nữa là bảo đảm mạnh mây cũng chiều được bác ạ chứ chơi 5.1 với 7.1 all in one chắc ko ăn thua đâu.

Bên trên