Giúp Em cài con WD 180USD

heoquayuuu7658

ai còn online trên mạng HDvietnam nhờ chỉ dùm em: hiện em mua một đầu WD 180USD tại Halo shop, cắm dây HDMI chả thấy gì??, cắm bộ dây compusit thì không tài nào chỉnh qua được HDMI vì khi set xong nó hiện lên hình cancel và accept nhưng tắt ngay không kịp bắm Remote. đành sài tạm bộ dây compusit mà nó chỉ có hình không có phụ đề làm sao chỉnh??? TV của em là Sony KLV32S 200A, lúc set thì dây HDMI đang cắm sẳn vào TV.
Cám ơn nhiều ??? từ chiều đến giờ làm hoài chả được.

hdfan

Well-Known Member
Ðề: Giúp Em cài con WD 180USD

ai còn online trên mạng HDvietnam nhờ chỉ dùm em: hiện em mua một đầu WD 180USD tại Halo shop, cắm dây HDMI chả thấy gì??, cắm bộ dây compusit thì không tài nào chỉnh qua được HDMI vì khi set xong nó hiện lên hình cancel và accept nhưng tắt ngay không kịp bắm Remote. đành sài tạm bộ dây compusit mà nó chỉ có hình không có phụ đề làm sao chỉnh??? TV của em là Sony KLV32S 200A, lúc set thì dây HDMI đang cắm sẳn vào TV.
Cám ơn nhiều ??? từ chiều đến giờ làm hoài chả được.

Không có bác nào giúp vậy, mình không có con này nên không biết set, bác nào biết giúp bác ấy với.

dino

Active Member

thứ nhất bro chỉnh cái qua HDMI nên nhanh tay chút là được, xài dây composite mà ko có phụ đề thì do phim đó ko có phụ đề chứ ko phải do xài composite.

orlagu

Coi chừng Halo nó đưa cho dây HDMI khuyến mãi bị hỏng đó. Thử dây khác xem sao.

heoquayuuu7658

cám ơn bác Olargu, Đúng là dây HDMI bị hư mượn người bạn dây khác thử thì OK liền, không cần phải set gì cả cắm vào là nó tự set luôn. Dây mới tinh của Halo shop mà sao kỳ quá????

Bên trên