Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

manhhahd

Member
Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Link vẫn ngon mà Anh :

Chỉ có điều là down về xong chỉ ngồi nhìn file Denude_Art___Julia.mkv-2_a...b thôi chứ không xem được vì không có pass để joining . Mà hình như hàng này là hàng X-art ở bên lx..... có nhiều lắm. ???

Sory các bác không để ý cái Pas,em đã Up rồi bác nhé...!Còn hàng thể loại này và giống như của bác em kéo gần cả 1TB..nhưng chỉ hàng nào chuẩn em mới nghịch..nhiều cái Cover nhìn thì phê nhưng lúc xem đau hết cả mắt.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Nhưng cuối cùng nó ra như thế này mà:

Đôrêmi

Moderator

Nhưng cuối cùng nó ra như thế này mà:

Hic, chắc có mỗi bác thế thôi hay sao đó, em đã load về ngon lành rồi nhưng hôm nay mới có pass để Joiner. Hôm qua có seach trên Google nhưng không thấy pass thế là tải bản khác nhưng không có nhạc như thế này, hi hi.

manhhahd

Member

Hic, chắc có mỗi bác thế thôi hay sao đó, em đã load về ngon lành rồi nhưng hôm nay mới có pass để Joiner. Hôm qua có seach trên Google nhưng không thấy pass thế là tải bản khác nhưng không có nhạc như thế này, hi hi.

Add nhầm soucre nhạc chưa split nên còn 1 khúc đằng sau phải đeo kính 15D mới coi được...:).

manhhahd

Member

Đã có Thúy Nga 104 bản Blu-ray...bác Thu rảnh lên em Cop Pát nhé...:)

manhhahd

Member

Đã có Thúy Nga 104 bản Blu-ray...bác Thu rảnh lên em Cop Pát nhé...:)

NCMINHHD

Well-Known Member

Sau vụ Thái Lan bị ngập giá HDD tăng cao cộng với thời điểm cuối năm phải chi tiêu nhiều nên các fan HD Blu-ray cũng phải chịu khó dọn dẹp HDD vậy .

anhatnhoa

Well-Known Member

ổ còi k đú đc vs HD @@. e chỉ dám chơi mHD với cái màn 21,5inch :(

manhhahd

Member

Ah bác THU này,có bản Bluray (Chu hắt dê) của Thập Diện Mai Phục nữa nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

manhhahd

Member

Yes...các bác cứ để Space dư ra chút ít...kiếm 1 vài bản đẹp thi thoảng show hàng cùng bạn bè để CLB mình càng đông vui...:)

cafemau

Active Member

đã có pác nào HD nhà mình lấy được Thúy Nga 104 Bluray chưa vậy ??? mình tìm mãi chả có chỗ nào để download cả mà mấy link quốc nội thì pó tay luôn vì không có acc ... chỉ chực chờ xem chỗ nào có link MU hoặc toren để chụp giật mà vaanc chưa thấy đâu cả ....

mrduku

Member

đã có pác nào HD nhà mình lấy được Thúy Nga 104 Bluray chưa vậy ??? mình tìm mãi chả có chỗ nào để download cả mà mấy link quốc nội thì pó tay luôn vì không có acc ... chỉ chực chờ xem chỗ nào có link MU hoặc toren để chụp giật mà vaanc chưa thấy đâu cả ....

Tôi đặt trước 1 chân. khi nào kiếm được cho tôi cóp với nhé hihihih không tìm được thì đi xin

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

HD Hải Dương đã có bản Bluray rồi nhé, Bác ở đâu gặp manhhahd để copy nhé.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

HD Hải Dương đã có bản Bluray rồi nhé, Bác ở đâu gặp manhhahd để copy nhé.

Bên trên