Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thiennamhnvn

Ðề: Ra mắt MegaStool.

mình test thử thấy khá ok đấy chứ. Giao diện dễ sử dụng, tốc độ down thì có khác IDM mấy đâu. Nói chung là ổn

ghet_con_gai

^:)^ dùng cách cũ cắm IDM hơn chứ nay em test con này cắm nửa ngày cứ yên trí ngon down có 8gb mà đc 51% nó cu đơ :( còn IDM cắm 8gb down hết

nguyenvantrung2410

Active Member

thăng rồi thăng rồi, cho idm down cùng lúc với cái này thì cái này cứ 0kb, còn idm cứ max, thế mới khổ

TCK

Chúng tôi đã ghi nhận lỗi này và đang tìm ra lỗi để khắc phục. Mong các bạn kiên nhẫn chờ đợi.

conmango

Active Member

e thấy có Lỗi này mong sẽ Fix sớm!đó là Up File dung lượng lớn tầm 1 Gb thì toàn báo lỗi OkB/s mặc dù Upfile nhỏ hơn ko sao cả còn max Up!:).

toilaai8191

tốc độ "vút bay" lên 600kb/s sau đó "lặng sâu" xuống và giử tại mức 0kb/s. cứ thế tiếp diển. 2` thiệt:))

vip_pro_1702

Mong MGS sớm hoàn thiện Tool cho các uploader đỡ cực
P/S: Bên topic báo cáo link hỏng nếu MGS thực sự k khắc phục đc thì bác TCK nên báo 1 câu để anh em còn biết hướng xử lý.
Thứ nhất là uploader up lại, thức 2 là để anh em k phải dài cổ chờ đợi vài thắng trời mà k thấy bác TCK hồi âm lại đc 1 câu. Xin lỗi tính em nó thẳng, có j bác đừng nóng. Thân!

TCK

Mong MGS sớm hoàn thiện Tool cho các uploader đỡ cực
P/S: Bên topic báo cáo link hỏng nếu MGS thực sự k khắc phục đc thì bác TCK nên báo 1 câu để anh em còn biết hướng xử lý.
Thứ nhất là uploader up lại, thức 2 là để anh em k phải dài cổ chờ đợi vài thắng trời mà k thấy bác TCK hồi âm lại đc 1 câu. Xin lỗi tính em nó thẳng, có j bác đừng nóng. Thân!

Các bác thư thư cho em 1 thời gian. Các kỹ thuật viên đang cố gắng cứu vớt ( hàng thử nghiệm nó thế bác ạ). Trong tình huống xấu nhất, không thể cứu được nữa thì mình sẽ fix bằng tay toàn bộ (phim nào chết nhiều quá thì em trả bằng phim 1 link), mong các bác kiên nhẫn 1 chút.

ProSkyR

Well-Known Member

Thì up lại thôi, mấy uploader như Vista hay iceman toàn mạng siêu tốc cả ^^
Tool này test cũng được đó chứ, nhưng chưa thử down :D thôi cứ up = tool còn down = IDM cho chắc.
Để qua đợt thi này, rảnh rảnh mình re up lại các part lỗi 1 số thớt cho các bạn.

tuan_ktct

Member

Sau khi dịch vụ MegaShare.vn ra mắt được 4 tháng, nhóm MegaShare tiếp tục ra mắt MegaStool để phục vụ người dùng upload và download nhanh hơn. Ngoài ra MegaStool còn tích hợp thêm công cụ tìm kiếm, quản lý tài khoản. Đặc biệt, tất cả khách hàng của MegaShare.vn đều được sử dụng miễn phí MegaStool.
Để download MegaStool, mời bạn vào link: http://megashare.vn/megastool.php
Để lấy và thay đổi mật mã đăng nhập MegaStool, mời bạn vào: http://megashare.vn/userinfo.php
Chúc các bạn vui vẻ.
Thân.

VuMinhThu

Member

Khi chưa có Tool thì trong phần quản lý của mình rất nhiều file upload lên, bây giờ khi mở trong tool thì chẳng còn tí nào nữa, khi trước mình up khoảng 80Gb rồi, bây giờ thấy còn 0Gb, là sao thế? nhờ các bạn bên Mega trả lời giúp, mất hết thì chết :-O

Không hiểu sao của mình tốc độ download toàn trả về 0KB/s, trong khi đó idm vẫn download bình thường

jumboy99

Active Member

theo mình thấy dạo này up bằng MEGATOOL bị sao ấy , down hoài mà chả dc , toàn okbs

nhoctom

Do sever thôi. Cả idm cũng chạy dc 1 lúc rồi đơ --> 0 bytes :D

thiennamhnvn

có thêm cái lỗi nữa nè :(
Mình thấy việc down chậm là do server mình ko nói đến. Nhưng dùng cái tool này đang down đúng lúc server nó lỗi lên tốc độ về 0 thì cái tool này nó chuyển file đang down thành complete. Lại mắc công redownload :(
Các bác xem khắc phục cái lỗi này nhé

MegaTool Add acc MegaVNN vào mà sao vẫn down ở chế độ free thế
chậm và hay đứng giữa chừng nữa

gigaboy

cái này ko tương thích với Win64 thì phải, install xong chạy thì Stopped Working. Win7 64bit Ulitimate

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên