Hà Nội lại lụt rồi!

poly

Banned
Ðề: Hà Nội lại lụt rồi!

Đến khi nào mà tất cả mọi người đều chán, và đứng dậy nói là "Chúng tôi chán cái cuộc sống này lắm rồi, chúng tôi cần thay đổi..." thì có lẽ mới đỡ nhứng cái tệ bạn ạ!

lúc ấy mới gọi là ý thức đã được nâng cao

Nhok

Thích nhỉ, mưa to là có điện dùng rồi.
Em ko hiểu câu náy ý tứ ra làm sao á :">

Ngập , mưa to , mới đầu mưa đc khoảng 30 phải nói thật em sướng lắm ,chắc mẩm hôm nay trời mát lạnh , ơ thì , nó cứ mưa tiếp , mưa đến 10h , em thất nghiệp nên chả phải ra đường nhưng nghĩ cứ thương các bác ngoài đường chiến đấu với hố ga và ổ gà để bảo toàn tính mạng , heyza , nghe nói nhiều bác bị "sóng" đánh đổ ngửa cả xe lẫn người ko đứng lên được mà buồn , thôi thì , cả năm chắc các bác ấy có cơ hội được vài lần thế này thôi nhỉ =))

ProSkyR

Well-Known Member

May quá, hôm nay tử thủ ở nhà :))

kiukiu

Well-Known Member

Trời mưa đi .... buôn dưa =))
Topic chuẩn bị lên Five Star

Thôi ... nắng béng lên rồi , bó chiếu ... " Nhớ Sài Gòn , mưa rồi lại nắng , nhớ phố không tên ... " Hà Nội ơi là Hà Lội :|

Nhok

Ờ lại nắng rồi
Thôi buồn quá :(

RoadStar

Member

chán ngán, lại nắng, lại phải đi làm rồi. hĩ hĩ
Giống bác :(
Mò mãi đến được cơ quan, cả phòng được 2 chú, sang phòng bên mượn tạm được 2 em xinh nhất công ty, gặm bánh mỳ xong trời vẫn mưa... sướng
Ăn xong rủ nhau định đan quạt, chia cạ ra nhé... sướng. Quần dài bị ô tô đánh sóng ướt hết rồi, thôi có 4 anh em chả phải ngượng gì mặc xà lỏn thôi để quần dài ra hong... sướng
Ơ...X_X sao trời lại nắng.
Reng reng... Sếp ạ,
Ừ anh đây, tạnh mưa rồi em đợi chút anh đến rồi sang bên...
... ... ...
Ức

anhduc79

E vừa dọn nhà xong, nước lên nhanh wa vào hết nhà. Vẫn may không bị thau bể nc ngầm. Nhìn các bác phi xe qua rào rào====> sóng vỗ ầm ầm ===> ặc ặc chêt máy====> dắt xe.

tuanzs

Member

Giống bác :(
Mò mãi đến được cơ quan, cả phòng được 2 chú, sang phòng bên mượn tạm được 2 em xinh nhất công ty, gặm bánh mỳ xong trời vẫn mưa... sướng
Ăn xong rủ nhau định đan quạt, chia cạ ra nhé... sướng. Quần dài bị ô tô đánh sóng ướt hết rồi, thôi có 4 anh em chả phải ngượng gì mặc xà lỏn thôi để quần dài ra hong... sướng
Ơ...X_X sao trời lại nắng.
Reng reng... Sếp ạ,
Ừ anh đây, tạnh mưa rồi em đợi chút anh đến rồi sang bên...
... ... ...
Ức

Sao như thế này được nhỉ???????????
2 chú + 2 em xinh nhất công ty = 4 anh em chả phải ngượng gì mặc xà lỏn

ProSkyR

Well-Known Member

Bác này bái Hiếp Mi làm sư phụ lúc nào thế.

Ôi 3 người chết vì điện giật trong trận mưa sáng nay,kiểu này thì to chuyện với anh điện lực rồi.

sukiaki

Member

Sáng nay mất tiền oan vì mấy vụ lụt lội này, mưa 1 tí đi cày, xe chết máy mấy lần, mỗi lần tháo bugi ra lau chùi lại mất toi 15k. Lên đến Cty thì chao ôi nửa cty nghỉ vì lụt, ai đến đc phải làm việc gấp 2 lần công suất vì thiếu người X_X . Số đen, biết thế nghỉ cho rồi [-(

manhvti

gialai cũng đang mưa rất to, chắc bố em nghỉ đc đợt tưới cà ^^

Angus_Bert

Film critic

Các tỉnh miền Bắc Trung Bộ như Nghệ An, Hà Tĩnh, .... chưa mưa :(, vậy là còn hạn

Bên trên