[Hà Nội-OFFLINE] 8/2/2009 OFFLINE HD Hà Nội đầu năm mới 2009

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thangtb

Member
Ðề: [Hà Nội-OFFLINE] 8/2/2009 OFFLINE HD Hà Nội đầu năm mới 2009

bác Dươnglv kìa bác, bảo đảm đầy ắp, chưa kể bác GINZY còn nhiều phim "nét" nữa ;))

Vụ này để bác Quân chủ trì là hơn nhất, chứ nếu fix ngày nào đó mà nhà bác ý có việc thì chịu đấy

Các bác ơi, dự kiến sáng thứ 7 tuần sau nhá, tuần này thứ nhất là như duonglv nói là không nên off gần quá, thứ 2 là em bận, thứ 3 là vẫn chưa ngoan nên chưa dám thổ lộ với vợ ^:)^.

Tóm lại, dự kiến thứ 7 tuần sau, em thích off sáng vì sáng vợ đi làm, chiêu vợ về roài nên căng đới!!! 8-x

Dế Mèn

Member

Sống ở trên đời sao lại có người sợ vợ ................giống mình thế nhỉ;)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:

GINZYGOODS

:D

Mới mua quả 32'' khuyến mại, hì hục mãi mới nối được con laptop sang full màn hình mà chưa có phim xem ~X(.
Bác nào hảo tâm cho em địa chỉ chạy tới làm dăm ba phim xem cho đỡ bứt rứt vậy.

bác vật quá thì gọi Dương nó cop cho bác ít để bác sống đến thứ 7 tuần sau, em có ít phim lém, đang down toàn 1080p thoai, bác gần Trung Tự thì qua em.Khi đi nhớ mang HDD kô như anh Quân hôm đi off mang con HDX thì kô mang dây HDMI và điều khiển :confused: ~X(

@thangtb: có để tớ tại ngoại bán TVIX kô đấy hả ^:)^, mình chả có cái j nét nét mà cứ :-o 8-x , cái đấy hỏi anh Hùng Jesse Jane 136GB nhé :cool:

Quân kaka, tiểu đệ thiết nghĩ hum đó kaka nên hẹn phi đội mẫu ảnh của kaka tới để anh em chúng ta chiêm ngưỡng tài năng chụp ảnh nude độ phân giải cao của kaka, qua đó cũng trung hoà 1 đống ion dương tụ tập trong nhà anh, phải có tí ion âm chứ anh ơi :eek:

Quân kaka, tiểu đệ thiết nghĩ hum đó kaka nên hẹn phi đội mẫu ảnh của kaka tới để anh em chúng ta chiêm ngưỡng tài năng chụp ảnh nude độ phân giải cao của kaka, qua đó cũng trung hoà 1 đống ion dương tụ tập trong nhà anh, phải có tí ion âm chứ anh ơi :eek:

Chuyện tày zời thế mà mi cũng nghĩ ra được à? 8-x

em là thành viên mới cua HD HÀ NỘI . hôm nao offline xin cho em đi với để em xin tư vấn của các bác để hoàn thành bộ HD của em . hôm nào offline thì bác nào ddt ới em với nhé . em la DŨNG dtdd : 0948756666

jedi

bác vật quá thì gọi Dương nó cop cho bác ít để bác sống đến thứ 7 tuần sau, em có ít phim lém, đang down toàn 1080p thoai, bác gần Trung Tự thì qua em.

Cảm ơn thịnh tình của anh em. Nhất định sẽ không bỏ lỡ buổi off tới.
Bác Quân cho lại địa chỉ offline cho em và các anh em mới với. BTW em đã xem qua bộ ảnh chụp trên Flickr của bác. Hoành tráng, hoành tráng ... ^:)^

Chipcon

Bác Quân nhớ bố trí nhiều ổ cắm Lioa nha bác (kinh nghiệm lần trước) he he!
Háo hức được xem bộ ảnh của bác...

Chài ời, CN nay em lại bận mất rùi, phải đi thi, thế nó mới nhọ chứ....Định đến nghía bộ HD nhà bác Quân mà lại lỗi hẹn roài...chậc chậc, đành để dịp khác vậy

Chipcon

Hông bít giờ này bác Quân đã thổ lộ chưa nhỉ? Chắc phải mua quà 8/3 từ bây giờ rùi, he, he...

thangtb

Member

hay anh em HD HN hùn nhau mua 1 món quà để đc qua nhà bác Quân ăn chơi đập phá nhỉ >:)

Chipcon

Nhà có ít MỰC KHÔ, nếu anh em không kiêng đầu tháng thì hôm đó mang đi nướng nhậu.
Bác nào nhà còn bia thì mang đi nhá:

"Trăm năm bia đá thì mòn
Ngàn năm bia - mực vẫn còn trơ trơ"

Chẹp! Chẹp!

GINZYGOODS

Các bác cứ ăn mực nhé, mặc em với bầy ion âm mà bác Quân gọi đến :eek::rolleyes: chú ý là em kô đổi mực lấy người nha :D

Chưa thống nhất ngày giờ địa điểm hả anh Quân ơi

MKV

HD Hanoi vui qua ah.. Cac bac cho em nhap bon voi..!

duonglv

Well-Known Member

tuần này có vẻ vẫn ko ổn, nói chung cứ tà tà các bác ạ, dạo này em cảm giác ai cũng lu bu công việc :-?

Sáng thứ 7 hẹn nhau ở nhà mình nhé, 9h- chiều (tuần này mình ngoan roài).

Các bác đi đến ngõ 200 Âu Cơ thì rẽ vào nhé, bên ngoài có biển đề: Di tích đình Ngọc Xuyên. Đi thẳng sâu vào trong (qua sân bóng) đến cái ngã 4 to, có cái bãi gửi xe oto thì rẽ trái, đi 1 đoạn ngắn rẽ phải luôn (ở đó có đề ngõ 172/46/20). Nhà mình có cái cửa sắt to, bấm chuông hoặc gọi điện đến số 0913510990.

Dươnglv và Gynzy bố trí 1 đầu phát nhé (đầu phát của anh để copy, hehe).

Lazycat0111

Em qua sớm copy cái 136 GB.... :D

1. Vớ vẩn, hôm trước chưa cóp xong nhá. Phải cóp lại nhá!
2. Bác nào đăng ký cái để mình còn kiếm mẫu ion âm cho nó cưn nhỉ ;-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên