[Hà Nội-OFFLINE] 8/2/2009 OFFLINE HD Hà Nội đầu năm mới 2009

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: [Hà Nội-OFFLINE] 8/2/2009 OFFLINE HD Hà Nội đầu năm mới 2009

Chậc châc, càng tiếc....Hôm nào, rủ các bác đi cafe tối vậy, dạo này em bận quá

Chipcon

Em chỉ cần ION ÂM :eek:

E hèm! Mọi lần off ở MOE Cafe thì chẳng thấy chú ho he mấy cái khoản i-on âm. Lần này được tháo cũi sổ lồng chú mạnh miệng ghê ha.
Chắc anh phải quay tí film HD rồi hôm nào off ở MOE mang ra chiếu vậy. :D

duonglv

Well-Known Member

Sáng mai 8h em đã phải đi bê tráp cho đứa bạn rồi T_T hôm khác họp đê anh em ơi, huhu, mới cả em nghĩ từ 9h sáng đến 1-2h chiều thì cũng chưa sướng lắm nhỉ, hôm nào bà xã anh Quân đi đến 1-2h đêm thì anh em đến đập phá cho sướng cái thằng người, hehe

Sau khi trao đổi với MOD duonglv, chốt lại là cancel ngày mai roài, nhiều người chưa sẵn sàng quá!

quvinh

Active Member

Tuần này mình cũng đang phải cày 60trang tài liệu cho sếp nên ko đi được. 2tuần rồi mới vào đây, may quá anh em lại cancel.
@all: Ko ngờ a/e khoái cái 126Gb kia nhỉ?

GINZYGOODS

E hèm! Mọi lần off ở MOE Cafe thì chẳng thấy chú ho he mấy cái khoản i-on âm. Lần này được tháo cũi sổ lồng chú mạnh miệng ghê ha.
Chắc anh phải quay tí film HD rồi hôm nào off ở MOE mang ra chiếu vậy. :D

:eek: :rolleyes: ui em vẫn ấy đấy chứ sợ j đâu :cool: - e kô bê TV sang nữa đâu mệt lắm - lấy cái j mà chiếu - e chả sợ :D

Sáng mai 8h em đã phải đi bê tráp cho đứa bạn rồi T_T hôm khác họp đê anh em ơi, huhu, mới cả em nghĩ từ 9h sáng đến 1-2h chiều thì cũng chưa sướng lắm nhỉ, hôm nào bà xã anh Quân đi đến 1-2h đêm thì anh em đến đập phá cho sướng cái thằng người, hehe

sao lại 1-2 giờ chiều thôi à, thế ion âm dương nó chưa hòa vào nhau đc anh Quân ơi

Tuần này mình cũng đang phải cày 60trang tài liệu cho sếp nên ko đi được. 2tuần rồi mới vào đây, may quá anh em lại cancel.
@all: Ko ngờ a/e khoái cái 126Gb kia nhỉ?

làm j có ai khoái anh, chỉ nghiền nghiền chút xíu à 8-x

Nhưng e rất yêu anh nếu anh có 621GB thay vì 126GB ( Sao e nhớ là 136GB mà nhỉ ):D <:p

duonglv

Well-Known Member

Em đang down bộ Tam Quốc Diễn Nghĩa 42 DVD, có anh em nào hứng thú không nhỉ b-) dù sao thì đầu HD ko phải cứ phim HD thì mới xem, hehe, sau bộ này sẽ là bộ Thủy Hử 15 DVD, rồi đến Cô Gái Đồ Long 2000, Tiếu Ngạo Giang Hồ, Thần Điêu Đại Hiệp,...

Lazycat0111

Kế hoạch lại không hoãn nữa. Các bác lên thẳng nhà Mr Quân nhé. "hàng họ " đang chờ các bác....

buihung

Administrator

Em đang down bộ Tam Quốc Diễn Nghĩa 42 DVD, có anh em nào hứng thú không nhỉ b-) dù sao thì đầu HD ko phải cứ phim HD thì mới xem, hehe, sau bộ này sẽ là bộ Thủy Hử 15 DVD, rồi đến Cô Gái Đồ Long 2000, Tiếu Ngạo Giang Hồ, Thần Điêu Đại Hiệp,...

Bác dow xong thì cho em cop ké với nhé.

Chipcon

Phê bình ban tổ chức nhé!
Lên kế hoạch, chuẩn bị bia, mực xong xuôi, tối hôm qua mò vào thì thấy cancel phút chót.
Sáng nay ở nhà chán vãi, không thèm vào thread nữa thì lại báo tiếp tục.^:)^
Đề nghị anh em lần sau trước khi off đăng ký tham gia để các Mod nắm được số lượng cụ thể, cứ khoảng chục người là OK, không nhất thiết phải đủ cả.
Cứ nghĩ đến hụt mất 136,53Gb là lại ... ức quá x-(

Chỉnh sửa lần cuối:

Chung quy là tại thằng em Dươnglv, thằng Ginzygood xin lỗi Lazycat đi! hố hố

thangtb

Member

hé hé, bữa nay ko có rượu mực gì cả, nhưng có 2 quả bưởi (nghĩa đen à nha ;))) cây nhà lá vườn của nhà bác Quân ăn ngon phết (mình em 1 quả rồi :)))
mà... vì sao chúng ta phải thông báo số lượng làm gì cho khó khăn, ai đến đc thì đến thôi, em thấy thế là vui, 2 người cũng gọi là off mà, các bác nhỉ :-"

Lazycat0111

Ực ưc, bưởi của nhà anh Quân ngon thiệt. Ngọt nhưng ko gắt, lại tầm tầm không to quá...Nói chung là rất ngon ực ực.
Thanks anh Quân đã nhiệt tình đón tiếp. Hôm nay mấy anh em mải tám với nghich bưởi quá nên chưa thưởng thức nhiều về HD, mong lần sau anh Quân lại ngoan để chị nhà cho tổ chức.
P.S nick YM của em là "nhuanhtu", anh hỏi chị nhà giúp em cái vụ khâu khâu thêu thêu nhé.:p
Thanks anh.

Lazycat0111

hé hé, bữa nay ko có rượu mực gì cả, nhưng có 2 quả bưởi (nghĩa đen à nha ;))) cây nhà lá vườn của nhà bác Quân ăn ngon phết (mình em 1 quả rồi :)))
mà... vì sao chúng ta phải thông báo số lượng làm gì cho khó khăn, ai đến đc thì đến thôi, em thấy thế là vui, 2 người cũng gọi là off mà, các bác nhỉ :-"

Mai Thắng dậy sớm alo hẹn chỗ nào anh đưa HDD để về mà thưởng thức.
P.S: Nhớ lây cái gì cần lấy nhé :D

garchi

Tối qua cũng thấy báo hoãn rồi nên sáng nay ung dung hẹn đi chơi, ai dè 10h thì nhận đc tin nhắn :)).

thangtb

Member

em thì đang ngủ bụi nhận đc liền lót tót đu theo mọi người, nhà anh Quân đẹp quá mà thiếu cái hồ bơi anh Ginzy nhỉ ;))

garchi

Hehe xem trên Flickr nhà bác Quân đẹp nhưng mà hệ bếp chưa xứng với căn nhà và dàn harmann-infinity ;)). Lúc nào chán muốn thay đổi bác Quân nhớ thuê em thiết kế cho hệ bếp mới nhé. Phụ kiên Push to open hay sensortronic,... em đều có cả, thiết bị của Viking nhập nguyên chiếc từ USA cũng có, gỗ thì có sồi Mỹ, sồi Nga, anh đào Nhật Bủn. Đảm bảo có hệ bếp mới thì vợ bác sướng cả năm, thế nào cũng vui vẻ cho bọn em đến đập phá :)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên