Hải phòng lắp truyền hình hd nào bây giờ

huy manh

Member
Các bác cho em hỏi ở hải phòng thì lắp truyền hình hd nào bây giờ . K+ thì dắt qua nên em không chơi được giờ em dịnh lắp mytv nhưng mà chỉ lo tín hiệu nó chập chờn với lại mấy kênh hd cũng là kênh lởm em chỉ thích kho phim của mytv nhưng mà em không rõ là kho phim có chuẩn hd không mữa và có hay không nhỉ mà internet có bị ảnh hưởng khi xem mytv không . Nhà đang dùng cáp vctv cũng muốn lắp hd vctv nhưng mà ở hải phòng không biết bao giờ mới có để lắp bác nào có thông tin gì về hd vctv hải phòng cho em biết nhé

Ðề: Hải phòng lắp truyền hình hd nào bây giờ

Cáp HP có phát HD mà bác, bác ra trung tâm cáp đăng kí, mua cái đầu HD của nó ấy

ko thì bác đăng ký cái đầu VCTV HD ở Lương Khánh Thiện ấy bác...mấy cái này HP mh còn yếu quá chẳng lẽ em lại về đấy mở 1 chi nhánh :-<

huy manh

Member

Các bác có nhầm không đấy ở hải phòng làm gì có hd vctv đâu ạ . Nếu cí em đã lắp ngay rồi ạ chắc bác viết nhầm là vtc ạ

rickyvu

Dùng dịch vụ của thằng A vờ gờ đi bọn này rẻ có hơn 8 chục/tháng xem HD xin không fai up scale

huy manh

Member

em vừa ra chỗ truyền hình cáp hải phòng hỏi thì nó bảo không có hd vctv mà chỉ có hd cec thôi các bác ạ . cái đầu thu là 3 triệu 2 rùi tiền cước gói thấp nhất là 99k một tháng . kiểu này chắc hải phòng không có hd vctv rồi vì nó liên doanh với thằng vtc để bán đầu cec rồi

ừm bọn cáp Hp nó liên kết với VTC thôi,fai chịu thôi bác ah, e cũng cắt cáp lâu rồi, xem mờ quá, h dùng cả MyTV với K+HD , thấy hài lòng

huy manh

Member

Thế mytv nhà bác dùng có tốt không ở hải phòng đang khuyến mại mytv còn 1 triệu nên em cũng đang cân nhắc không biết xem mytv thì internet mà dơload có ảnh hưởng gì không nữa . Với lại cái kho phim của mytv có phải phim hd không bác

dùng mytv cũng chả ảnh hưởng mấy tới internet đâu, mình down nhiều mà chả thấy ảnh hưởng j cả. còn chiện nó chập chờn thì do cáp từng khu vực mà thôi, nhà mình ngay ngoài đường nên gần cột điện của nó nên chả sao cả. Chỉ thỉnh thoảng tối bị giật hình thì do quá tải server là bình thường. Xem K+ nhiều hôm mưa to thì chả còn xem đc j ấy chứ, bật xem MyTV vẫn ngon lành :))

huy manh

Member

dùng mytv cũng chả ảnh hưởng mấy tới internet đâu, mình down nhiều mà chả thấy ảnh hưởng j cả. còn chiện nó chập chờn thì do cáp từng khu vực mà thôi, nhà mình ngay ngoài đường nên gần cột điện của nó nên chả sao cả. Chỉ thỉnh thoảng tối bị giật hình thì do quá tải server là bình thường. Xem K+ nhiều hôm mưa to thì chả còn xem đc j ấy chứ, bật xem MyTV vẫn ngon lành :))
uh thế thì ngon rồi thế có khi mình đi lắp mytv cũng được vì nó có cái kho phim xem cũng được nhỉ

hungmh80

Active Member

thế là lắp vtc hay viptv hả bạn

VipTV là của thằng VTC liên doanh với VNPT đấy mà , lên lắp VipTV là xem được toàn bộ các kênh HD của VTC mà chi phí rẻ hơn mua đầu thu VTC , nó đang khuyến mại có hơn 1 triệu đấy , mình mới đăng ký hôm qua , mai nó mới lắp cho .

Danh sách kênh và phí sử dụng của nó đây : Thông tin dịch vụ VipTV

HNT24681

Well-Known Member

VipTV là của thằng VTC liên doanh với VNPT đấy mà , lên lắp VipTV là xem được toàn bộ các kênh HD của VTC mà chi phí rẻ hơn mua đầu thu VTC , nó đang khuyến mại có hơn 1 triệu đấy , mình mới đăng ký hôm qua , mai nó mới lắp cho .

Danh sách kênh và phí sử dụng của nó đây : Thông tin dịch vụ VipTV

Đúng rồi đấy, em cũng thấy các cụ khác RV cái này tốt, xem list kênh cũng rất hấp dẫn. Tiếc là chỗ em chưa có

huy manh

Member

nhưng mà nó không có mấy kênh nước ngoài hd bạn ạ với lại không biết cái kho phim vod của nó có hay bằng mytv không tại vì mình thích xem hd vod cái này cũng tiện

hungmh80

Active Member

nhưng mà nó không có mấy kênh nước ngoài hd bạn ạ với lại không biết cái kho phim vod của nó có hay bằng mytv không tại vì mình thích xem hd vod cái này cũng tiện

Phim thì cứ diễn đàn mà kéo về , chứ xem trên mấy kênh kia toàn phim cũ thôi mà lại ko có âm thanh DTS vì nó là 2 kênh , nói chung mỗi cái có một thế mạnh riêng tùy bạn lựa chọn , vì mình ít khi xem TV lên cứ ngon bổ rẻ mà quất dù đã lắp THC Hải Phòng rồi .

Bên trên