[Hàng hóa] Ký gửi - trao đổi - mua bán HD tại Đà Nẵng

zusuke

Ðề: Chuyên mục Cho -Tặng - Kỷ niệm của anh em Đà Nẵng

mua cái bàn phím mới đi bác, đâu có 100k á

zusuke

NAS LS-CHL V2 bán 650k dc ko nhẩy, bán theo kiu muachung, được 5 bác lấy thì em bán giá đó :D
còn lẻ thì 700k ạ :d
e cũng còn dư 1 ít cable Cat-5e và cat-6 giá 40k/sợi. ai sớm dc cat-6 ai trễ cat-5e :D
CAT 6 Cable - 2m
Thông tin chi tiết
- Cáp Lan Buffalo dòng CAT 6 cho tín hiệu truyền cực tốt, hỗ trợ sever, chống nhiễu, đặc biệt là cáp này là loại cáp lụa đầu đúc nên rất mỏng và đẹp . Cáp dài 2m

Category 6 (CAT 6) technology is rapidly growing in the telecommunications industry’s commercial market. CAT 6 has been under development since late 1997. Originally, the wiring was intended to go from the 100 MHz capability of CAT 5 to 200 MHz, but later that was revised to 250 MHz. CAT 6 provides for other metrics as well, variables that become important at high bandwidth rates. These include crosstalk, or interference between wire pairs, and skew, the difference in timing of signals on the wires.

Chỉnh sửa lần cuối:

bucung

Member

thế kô bác nào có tai nghe để cho em với tầm 100k hic, nhác đi dạo đồ quá

zusuke

em toàn loại nhét tai, bác ở gần thì em dẫn qua chỗ ông anh em. ngay khúc trưng nữ vương- nguyễn hữu thọ.

Hông bác nào có Logitech Z5500 dư à, bùn nhỉ. Mà sao bữa nay tìm em đó khó vậy các bác nhỉ, mua mới thì không biết phải hàng fake không nữa kinh quá ^:)^

vblog_biz

Well-Known Member

Hông bác nào có Logitech Z5500 dư à, bùn nhỉ. Mà sao bữa nay tìm em đó khó vậy các bác nhỉ, mua mới thì không biết phải hàng fake không nữa kinh quá ^:)^

Ở Phi Long em thấy nó có bộ đó pác .... ngay tầng trệt ở góc trong :D

Ở Phi Long em thấy nó có bộ đó pác .... ngay tầng trệt ở góc trong :D
hehe.nói như bác thì đến Đệ Nhất Phan Khang hay Chợ Lớn có mà đầy.chuyện bộ Logitech đó bác đến gặp lảo Nghĩa AMD ở đường Đổ Quang ấy.thấy lảo có 1 bộ 2end trưng ở đó.ko bik có bán ko nhưng chẵng thấy nghe

vblog_biz

Well-Known Member

Đang định sắm bộ 5.1 cùi về thưởng thức HD .... Mà ko biết nên mua bộ nào .... Lần trước mua bộ B50 của Soundmax em sợ quá rồi :(

Tomykhoai

Active Member

Đang định sắm bộ 5.1 cùi về thưởng thức HD .... Mà ko biết nên mua bộ nào .... Lần trước mua bộ B50 của Soundmax em sợ quá rồi :(

wa nhà anh lấy bộ denon 1909 + 7.1 Loa made in UN :)) giá hạt rẻ thôi mà hí hí

vblog_biz

Well-Known Member

wa nhà anh lấy bộ denon 1909 + 7.1 Loa made in UN :)) giá hạt rẻ thôi mà hí hí

Pác cứ chém em ....

Đang quan tâm Creative 5.1 T6106 .... Giá ở Phi Long 2.1 mil .... Mà khoong biết nó thế nào :-S

zusuke

Pác cứ chém em ....

Đang quan tâm Creative 5.1 T6106 .... Giá ở Phi Long 2.1 mil .... Mà khoong biết nó thế nào :-S
ko nên đâu bác, creative về nghe classic thì dc, Đa dụng thế thì cứ phang logitech đi bác à. Z5500 :x
@bác Khoai: em đem bao hạt dẻ qua đổi dàn đó dc ko bác :d

vblog_biz

Well-Known Member

ko nên đâu bác, creative về nghe classic thì dc, Đa dụng thế thì cứ phang logitech đi bác à. Z5500 :x
@bác Khoai: em đem bao hạt dẻ qua đổi dàn đó dc ko bác :d

Em giờ chưa đầu tư lớn vô mấy cái vụ âm thanh này .... :D Z5500 em với ko tới :"> .... Chơi rẻ rẻ thôi :p

mdct

Đang tìm sợ dây chuyển từ cổng VGA sang component (VGA máy tính sang cổng dây video cũ, đầy dây cắm..), ai có bán hay kỷ niệm PM. Thanks

tusontay

Huyền Thoại

Đang tìm sợ dây chuyển từ cổng VGA sang component (VGA máy tính sang cổng dây video cũ, đầy dây cắm..), ai có bán hay kỷ niệm PM. Thanks
Hình như là ra 3 cổng R - G - B. Ra Sơn Tây chơi E tặng cho cái này! :D

mdct

Hình như là ra 3 cổng R - G - B. Ra Sơn Tây chơi E tặng cho cái này! :D

Cha cha, Bác này làm khó em quá.. sao ko nhân dịp hè này vào Đà Nẵng tắm biển, giao lưu và mang luôn sợi dây vào làm quà ........

Bên trên