HD An Giang - Lịch thông báo về việc offline hoặc các event

hnhoa25_3

- Quán Cafe 3D Legend (đối diện câu lạc bộ thể hình ở sân vận động An Giang, ngay góc cua giữa đường bưu điện tỉnh và trường THPT Lý Thường Kiệt )
Trường THCS Lý Thường Kiệt anh Roland ơi! THPT Lý Thường Kiệt mọi người tìm không ra đâu

nthanhvu

Banned
Ðề: HD An Giang - Lịch thông báo cụ thể về việc offline hoặc các event của hội

Kính gởi các anh em hội HD An Giang

Trước tiên tôi xin chúc mừng Hội HD An Giang đã được chính thức thành lập tại HDvietnam.

Qua phần nội dung buổi offline ngày 15/7 sắp tới, tôi xin đề nghị chúng ta đưa thêm vào nội dung trao đổi để xây dựng qui chế hoạt động cho Hội. Vì tôi tin rằng Hội chúng ta ngày càng lớn và phát triển mạnh nên cần phải có qui chế hoạt động cho rõ ràng, quy củ. Những anh em tham gia sau theo đó mà thực hiện, sinh hoạt sẽ khỏi bở ngỡ và có trách nhiệm hơn.

Vài lời chia sẻ cũng các anh em, xin chúc anh em những ngày cuối tuần được nhiều sức khỏe và thành công.

Roland

Well-Known Member
Em đồng ý với ý kiến của a Vũ. Cần phải xây dựng quy chế hoạt động cho hội chứ ko phải là đại trà như vầy nữa. Mà phần này chắc em phải nhờ những anh em có tuổi hơn giúp đỡ vì em còn bé quá, kiến thức chưa đủ độ chín :)

Chỉnh sửa lần cuối:

hnhoa25_3

Mai e không tham gia off được rồi tại phải về nhà làm lúa. Mong mọi người thông cảm nhé! :-S

Roland

Well-Known Member
Thế là bạn lỡ mất dịp để gặp a poly rồi. Hẹn dịp khác vậy

nvqhaiduong

Well-Known Member
Em đồng ý với ý kiến của a Vũ. Cần phải xây dựng quy chế hoạt động cho hội chứ ko phải là đại trà như vầy nữa. Mà phần này chắc em phải nhờ những anh em có tuổi hơn giúp đỡ vì em còn bé quá, kiến thức chưa đủ độ chín :)
Bác Roland có thể vào đây tham khảo và sửa đổi lại cho phù hợp
Nội qui của hội HD Hải Dương

Roland

Well-Known Member
Em cũng đang ấp ủ kế hoạch lập quy chế hoạt động cho hội, đã xem qua quy chế của các bác Hải Dương hơn chục lần :D. Nội quy các bác Hải Dương đc bác Cao Sơn làm chuyên nghiệp quá. Các bác là dân đã đi làm tiếp xúc nhiều, em còn là "xì tíu đân" nên phần này hơi gà, có lẽ sẽ cố gắng học hỏi thêm chút ít :D.

Cám ơn bác nhiều.

luctieuuyen

Đang thắc mắc sao lâu quá ko off thì thấy Lịch off liền
Bây giờ chưa có kế hoạch gì cho cuối tuần, mong là lúc đó ko bận

Roland

Well-Known Member
Theo lịch offline định kỳ là 2 tuần/ lần. Nên lần kế tiếp sẽ rơi vào ngày 2/9. Vì là ngày lễ nên em xin ý kiến các bác xem tổ chức vào thứ bảy 1/9 hay CN 2/9 hoặc là thứ hai 3/9 là hợp lý nhất ạ.

Rất mong nhận được ý kiến từ các thành viên để có thể tham dự 1 buổi offline chất lượng hơn :).

benem

Member
Theo em ngày lễ lộc ae rảnh rỗi hơn, nên chọn 2/9. Nhưng cũng có một số bác bận đi chơi vs "gấu" và bận việc :-s

Nhưng theo ý mình là nên 2/9 :D

Roland

Well-Known Member
Hiện h có 4 ý kiến là 9/9, 5 ý kiến 9/9. Đợi thêm 1 vài hôm nữa xem bên nào đa số hơn thì sẽ chọn bên đó vậy

Roland

Well-Known Member
Sáng chứ bạn, nếu đi tối những ae ở xa sẽ khó khăn về mặt đi lại lắm. Mà nào h cũng offline buổi sáng ko thôi. Bạn cố gắng tranh thủ tham gia, vài hôm nữa mình sẽ sms đến tất cả thành viên.

doremonag2011

2/9 thì pó tay. ngày đó kô đi được vì phải trực, hay là of ở ts đi........

Roland

Well-Known Member
Em nghĩ ý đó hay nhưng chắc sẽ khó anh ơi. Vì đợt này có nhiều anh em tham gia offline lần đầu tiên, với lại có vài anh em ở xa sang nữa. Nên nếu đi vào đó sẽ hơi bất tiện về giờ giấc 1 chút. Chắc có lẽ 2/9 offline ở Legend bình thường, sau đó 2 tuần mình sẽ offline tiếp, tới đó bàn chuyện offline ở Kiên Giang hoặc Đồng Tháp cũng được :D.

Bên trên