HD An Giang - Nơi để chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: HD An Giang - Nơi để các bác chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

Giờ này vô thấy mấy cái hình của bác Đức chợt cảm thấy bùi ngùi nhớ sang_cream...

Bùi ngùi điều gì thế :) mình nhìn chỉ có chảy nước rãi thôi nè :) =))

Grubby

Ðề: HD An Giang - Nơi để các bác chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

Ui trời! chém kinh quá....các bác nhẹ tay cho nhà An Giang em sống với :D

abchen

Ðề: Re: Ðề: HD An Giang - Nơi để các bác chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

Bùi ngùi điều gì thế :) mình nhìn chỉ có chảy nước rãi thôi nè :) =))

Bùi ngùi chứ bác, sau sự kiện 1/7 kho dự trữ quốc gia của sang_cream đã cạn rồi... Theo thông báo của thủ kho thì phải chờ 14 ngày nữa mới có thông báo tiếp theo.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: HD An Giang - Nơi để các bác chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

Ui trời! chém kinh quá....các bác nhẹ tay cho nhà An Giang em sống với :D

chiều tối nay mới gió nhè nhẹ lướt qua thôi mà :D :)) Nào ta cùng nhau ca múa hát, hò reo, chúc mừng căn nhà mới cho sôm tụ cái nào :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

chauint

Active Member
Ðề: HD An Giang - Nơi để các bác chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

happy tân house nhé

itsaigon

Member
:D...người ta mới khai trương mà mấy ông nụi hội SìGòn kéo xuống miền Tây sớm thé

tonytruong

Super Moderators
:D...người ta mới khai trương mà mấy ông nụi hội SìGòn kéo xuống miền Tây sớm thé

Có lời mời của Roland và Tân rủ rê là xuống miền tây thổi gió ngay Dũng em :D :) =)) =)) AE mới chạy bộ 20km/1h thôi đấy,chứ mà cứ nẹt ga như bên mình là cháy Bô mất 120km/1h :)) hôm qua mình đi làm về mệt mỏi vừa mở máy ra thấy AE chạy gì mà 240km/1h khiếp thât,nhìn thấy choáng :))

itsaigon

Member
Có lời mời của Roland và Tân rủ rê là xuống miền tây thổi gió ngay Dũng em :D :) =)) =)) AE mới chạy bộ 20km/1h thôi đấy,chứ mà cứ nẹt ga như bên mình là cháy Bô mất 120km/1h :)) hôm qua mình đi làm về mệt mỏi vừa mở máy ra thấy AE chạy gì mà 240km/1h khiếp thât,nhìn thấy choáng :))

bởi thé nguyên ngày nay e đâu dám chui qua bển...sợ gió..àh lộn, lốc xoáy nó cuốn..:))

àh...nãy giờ qua đây mà wên...chúc các ACE hội AN GIANG luôn gặp may mắn, vui vẻ, nhiều sức khỏe..;)

Roland

Well-Known Member
Cám ơn các bác. Chém tiếp buổi tối nào, mệt thì nghỉ xả hơi, lát chém tiếp. :D

Roland

Well-Known Member
Em ăn xg rồi a ơi. Bữa nay chỉ đơn giản thịt kho hột vịt để đông ăn với canh bí đao thịt bằm :D

tonytruong

Super Moderators
Em ăn xg rồi a ơi. Bữa nay chỉ đơn giản thịt kho hột vịt để đông ăn với canh bí đao thịt bằm :D

Quá tuyệt nghe thèm chảy nước :D ăn vậy mới đả chứ.! món ăn như vậy Anh rất thích vì hay đi công tác về miền tây nên thích kiểu ăn ấy lắm,:)):-bd

Roland

Well-Known Member
Đồ ăn nhà mama nấu thôi a ơi, hợp khẩu vị mình dễ ăn. Ra ngoài ăn ko hợp khẩu vị, người miền Nam nấu ăn ưa ngọt nhìu nên hơi nờ nợ, ăn nhiều ngán lắm. :)

Roland

Well-Known Member
Bác Bình G9 sớm thế. Em h này chưa có G9 đâu, đang busy với cái bài báo cáo đây :D

minhtuantkh

Cám ơn các bác. Chém tiếp buổi tối nào, mệt thì nghỉ xả hơi, lát chém tiếp. :D

Sao bác không kêu AE AG phụ chém một tay, Giang hồ vô đây họ lại nghĩ là thớt để chém phụ của băng đảng "LBD và đồng bọn" thôn tính bành trướng thì nguy!

Roland

Well-Known Member
Em đang kêu gọi anh em An Giang tích cực onl hơn để chém phụ. Chứ 1 mình em và vài mem thường onl chém đỡ ko nổi các bác rồi :D.

Lu pa ga chi :D

Bên trên