HD Gia Lai

hoasimtim

Well-Known Member
Chào anh em HD Gia Lai, em có nghe tới Gia Lai từ nhỏ, mới chỉ đi qua chứ chưa dừng chân:D

binhhc

Moderator
Xin chào anh em HD Gia Lai.
Tôi là binhhc - HD Thái Nguyên
Từ chiến khu Việt Bắc - thủ đô gió ngàn (ATK) Xin được giao lưu với các bạn Đại ngàn Tây Nguyên.
Chúc HD Gia Lai ngày càng phát triển vững mạnh.

Đúng là mùa hoa sim có khác. đâu đâu cũng thấy màu tim hoa sim. E xin bầu bác là cán bộ phong trào của diễn đàn^:)^
Bác đấy kinh doanh đa ngành đây mà. Lúc này bác ở Gia Lai mua gỗ, xong lên Thái Nguyên mua chè, trước khi vào An Giang mua hoa quả bác có rẽ qua Quy Nhơn thăm Hàn Mặc Tử. hehehe.

hoasimtim

Well-Known Member
Xin chào anh em HD Gia Lai.
Tôi là binhhc - HD Thái Nguyên
Từ chiến khu Việt Bắc - thủ đô gió ngàn (ATK) Xin được giao lưu với các bạn Đại ngàn Tây Nguyên.
Chúc HD Gia Lai ngày càng phát triển vững mạnh.

Bác đấy kinh doanh đa ngành đây mà. Lúc này bác ở Gia Lai mua gỗ, xong lên Thái Nguyên mua chè, trước khi vào An Giang mua hoa quả bác có rẽ qua Quy Nhơn thăm Hàn Mặc Tử. hehehe.

Em tới Quảng Ninh nhưng mà không mua than nhé bác;))

tanphat89

Ðề: HD Gia Lai

Em nữa :D
Tên : Bùi Tấn Phát
Nick : tanphat89
nick YH & skype : thienduongmangtenem_198x
SDT : 0975262177
Địa Chỉ :Đức Cơ - Gia Lai (em ở xa :D)

À các bác cho e Spam hỏi tí TIVI LG 42LM6200 xem 3D thụ động thì có xem được những phim 3D hiện nay trên mạng không, phim mà đeo kính xanh đỏ ấy

dirong

Member
Ðề: HD Gia Lai

Em nữa :D

À các bác cho e Spam hỏi tí TIVI LG 42LM6200 xem 3D thụ động thì có xem được những phim 3D hiện nay trên mạng không, phim mà đeo kính xanh đỏ ấy

Trời@-)!!bác đã có tv đó rồi mà xem xanh đỏ chi nửa, tổ nhứt mắt\m/.

hoasimtim

Well-Known Member
Buổi sáng mát mẻ, em chào các bác nhé mặc dù các bác không ai trả lời em:)

Bên trên