HD Hà Nội có món mới!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TR0JAN

Đó chính là "món" Nhok Xanh

Chả biết "ngon" hay không ngon nhưng cứ làm cái thớt chúc mừng cái cho nó khí thế vừa để có cái mới để đọc và cũng tránh cho các bác phải lang thang spam vô bổ kiếm bài hị :D

Chúc Nhok hoàn thành nhiệm vụ và có nhiều định hướng cụ thể để thu hút member nữ đến với diễn đàn nhé.
Mong sao trong những buổi offline tới đây có nhiều hơn những bóng hồng, và cũng từ đây CLB Hiếp ảnh sẽ có thêm những model để test máy :)

/ Cô nhok về bàn với ông xã chuẩn bị sửa soạn một bữa cho ra trò để anh em HD HN gặp gỡ cùng tư vấn kỹ năng làm mod nhé (thực chất là để nhậu nhẹt ý à) :))

siboney

Well-Known Member
Ðề: HD Hà Nội có món mới!

Em xin ý kiến: cuối tuần anh em ta NHẬ.......UUUUUUUUUUUUUUUU

Thứ nhất là mừng cái món mới, thứ 2 là review lại buổi offline Đại hội. Mới đó thôi đã thấy nhớ các bác rồi :))

jaispierre

Active Member

Chiến luôn đê Si & Nhok ơi, bọn Hưng Gz, kiukiu, Linh Nguyen, Lvt đâu rồi báo danh đê =))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Mỗi người kính Nhok 1 ly đi, uống khi nào hết nổi thì thôi :))

conghieu1978

Moderator

Chúc mừng Nhok đã đảm nhận nhiệm vụ mới! Hôm nào Nhok điểm danh các chị em cho anh em làm wen với nào.:))

hoabantrang

Well-Known Member

Cung hỷ cung hỷ ! Chúc mừng mod mới !=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Nhok

Chúc Nhok hoàn thành nhiệm vụ và có nhiều định hướng cụ thể để thu hút member nữ đến với diễn đàn nhé.
Mong sao trong những buổi offline tới đây có nhiều hơn những bóng hồng, và cũng từ đây CLB Hiếp ảnh sẽ có thêm những model để test máy

/ Cô nhok về bàn với ông xã chuẩn bị sửa soạn một bữa cho ra trò để anh em HD HN gặp gỡ cùng tư vấn kỹ năng làm mod nhé (thực chất là để nhậu nhẹt

Dạ, em trả lời vấn đề đầu tiên của bác là em hỏi bác, em có xấu xí gì cho cam mà chả thấy cái hội híp dâm bảo đi chụp choét bao giờ là nào :-L

Thứ 2 kỹ năng làm Mod thì em đang xúc tiến đi học Aikido vs cậu bạn cùng cty, song song đó sẽ rèn luyện sức khỏe và mài bộ răng thật sắc để còn đi hù dọa các chàng hiện đang chém gió tùm lum trong cái box mới kia :-w. Chả thấy em gái nào vào thỏ thẻ tâm tự mà toàn mấy anh đi thả dê =)).

=))

Mụ lại trao cả danh của mụ cho Nhok ah Chúc mừng nhân vật chính nhé

ghen tị với em ý mà;)), suốt ngày lèo nhèo Mụ Béo, đã thế hôm nào em bóc tem cái tag band nick với con mẹ Tú =)) với cái tội chuyên gắn hàng họ của mình sang cho người khác =))

Chiến luôn đê Si & Nhok ơi, bọn Hưng Gz, kiukiu, Linh Nguyen, Lvt đâu rồi báo danh đê

=)) dạ, nghe cái tin này chả tốc váy nhẩy lên ý chứ, nhất là con mẹ Kiu =)). Đi ăn phở cuốn thôi, chó mèo gì :-w. Tuyệt đối ko đc ăn thịt chó:D, nếu có thì đc ăn thịt mèo thôi =))

HDCP

Super Moderators

Hai ta ở chung một phòng >:) Món này mà không được ăn thì phí của giời :))

Nhok

Hai ta ở chung một phòng >:) Món này mà không được ăn thì phí của giời :))

Làm tới đi anh, hắn đang không biết =))))))))

Thế cuối tuần này có đi chơi với em không cưng ;)) *chớp chớp mắt*

kiukiu

Well-Known Member

=)) dạ, nghe cái tin này chả tốc váy nhẩy lên ý chứ, nhất là con mẹ Kiu =)). Đi ăn phở cuốn thôi, chó mèo gì :-w. Tuyệt đối ko đc ăn thịt chó:D, nếu có thì đc ăn thịt mèo thôi =))

Vợ chồng nhà Mốc cho ae ăn rì thì báo sớm để ae chuẩn bị túi nilon còn lấy phần nhóe, dư lày ngay từ đầu có phải đỡ tốn công spam phờ bờ ko :-w, lắm zẹo quá đấy, chưa gì đã giở thói quan liêu >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên