HD HÀ NỘI: Những hình ảnh về chương trình từ thiện 1/6

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: HD HÀ NỘI: Những hình ảnh về chương trình từ thiện 1/6

Thì có thể cụ Incoasi (đọc méo cả mồm) design theo cái kiểu nào đó mà Cụ ấy sắp xếp đc như vậy!
Cụ Incoasi đâu nhỉ? Cụ show cái design của cụ lên cho anh em xem với nào!

Chỉ có chồng lên nhau thì mới được :D

siboney

Well-Known Member

Em thấy nhích lên cái ao to hơn (80x120cm chẳng hạn) thì bác nguyendanghien thỏa sức vùng vẫy sáng tạo vì nghệ thuật rồi :))

linhnguyen5187

Thỏa sức vùng vẫy thì phải cho Cụ Hiển cái ao 120x180cm! =))

dh201hy

Well-Known Member

Em thấy nhích lên cái ao to hơn (80x120cm chẳng hạn) thì bác nguyendanghien thỏa sức vùng vẫy sáng tạo vì nghệ thuật rồi :))

Sáng tạo vì nghệ thuật thì phải làm album cưới thì chữ với bồ câu nó mới bay vòng vèo được:D Thực ra làm đơn giản như cụ TJ thì rất nhanh (có thể sử dụng phần mềm Album Maker), cái em làm bên trên là làm trên PTS, với kính thước chuẩn cho từng loại ảnh rồi. Theo em là 60x90 cũng được dưng mà chỉ được có từng đấy cái thôi. Em vừa đếm sơ sơ cái dàn trang của em nó đã lên tời hơn 100 layer (hơn 20 group layer, mỗi group 5 layers). Có vẻ phức tạp quá :D

Đây là link ảnh của em, nếu các bác xử trong tuần này thì có thể down về xem có chọn được cái nào ko? Vì từ nay đến cuối tuần em ko ở nhà :D

incoasi

Member

Đương nhiên là ảnh sẽ chồng lên nhau rồi, và ko có viền hay bo gì cả. Khi có ảnh cụ thể mình sẽ điều chỉnh, sắp xếp cho hợp lý.
Về size, chi phí tăng lên 80x120 hay 90x120 ko đáng kể, nhưng kích thước 60x90 là phù hợp với cái tường ở phòng hội trường trên trung tâm, to hơn ko đẹp, ko hợp lý.
Mình muốn anh em cùng nhau chọn và xem, để sản phẩm đó là tình cảm và đóng góp của tập thể anh em, có nhiều ý nghĩa hơn. Cũng là có cớ tụ tập, chém bão ảnh ọt, lọ chai ... :D , chắc nhanh thì 2-3 tiếng là xong, chứ làm xong up lên mỗi người 1 ý kiến sẽ khó thống nhất, trong khi ko thể typing giải thích sao lại sắp thế này mà ko sắp thế kia...
Hiển đi vắng mình sẽ làm phần sắp xếp design cùng anh em, mình ko thích tự sướng at home :)) , anh em cứ chọn ảnh giúp đi, những bức tâm đắc, tập trung vào hình ảnh của các cháu các em, các cô giáo chăm sóc, vui vẻ...

lasdfklasjd

chương trình lần tới sẽ tổ chức khi nào a e nhỉ?

gvttrinh

nhìn vui quá, mong đc làm thành viên trong club các bác quá! Có cả Bằng Cường nữa chứ

dh201hy

Well-Known Member

Các bác không lên ảnh nữa em xin đóng đề tài

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên