HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Mountain

Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Em chỉ hỏi 1 câu thôi:
Chủ nhật này ăn ở đâu các pác ơi?

dungdien

Member
Ðề: Bàn luận về việc tổ chức offline

Của đáng tội là nó hiểu nhầm em anh ạ, em ra khỏi nghành lâu rồi he he. Tên này quen gọi thôi, chả biết gì về điện đâu anh ơi.
Thế vụ máy chiếu của anh đã ok chưa, làm một con đi anh, em thấy con AE3000U dạo này giá tốt quá, không tội gì mà không chơi anh ạ

ơ chuyển ngành thật à?chú mua em đó giá bao nhiêu? ở trang nào thế?

dungdien

Member

em mua nó tầm 2500$ ở trang nào cũng có anh ạ, hình như hôm nọ em mới phọt link lên cho anh rồi mà

quanghaiphong

Well-Known Member

CN nay tạm nghi ăn uống thôi,em va mấy bác đang ở SG rùi...bala

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

sáng nay vừa trả lời được 1 bài thì pác nào del vì cái tội viết không có dấu. Đọc lại mà toàn thấy các pác pót cho nhau. Thành viên mới mà làm khó thế thì thấy Hội HD HP khó hoà nhập thế nhỉ. Hay cac bro định chơi kiểu độc quyền
Em cũng thấy bác "chơi kiểu độc quyền" ! Hội HD HP, anh em từ già đến trẻ (từ 20 đến 40, từ Giám đốc đến lao động tự do) sinh hoạt chung trên tinh thần tương thân tương ái, tôn trọng nhau và phi lợi nhuận nên chưa bao giờ phân biệt đối xử cả. Bác chịu khó tìm hiểu thì sẽ biết ngay thôi. Anh em cũng từ lúc chưa ai biết mặt ai đến bây giờ đã thành bạn nhậu rồi ! Danh sách thành viên có tên, điện thoại liên lạc đầy đủ, bác cần gì cứ hỏi, tin chắc là mọi người sẽ hỗ trợ tối đa.
Sáng Chủ Nhật 27/9/2009 anh em vẫn offline ở Space nhé, bác rảnh thì qua cho biết !

Của đáng tội là nó hiểu nhầm em anh ạ, em ra khỏi nghành lâu rồi he he. Tên này quen gọi thôi, chả biết gì về điện đâu anh ơi.
Thế vụ máy chiếu của anh đã ok chưa, làm một con đi anh, em thấy con AE3000U dạo này giá tốt quá, không tội gì mà không chơi anh ạ

Em lại tưởng biệt danh của anh là Dũng điên cơ. Bây giờ mới biết, thành thật có lỗi với bác quá :D

Thì chữ Điện Chính là Chữ Điên và dấu nặng mà! Điên Nặng = Điện He He
Con Pana của chú vượt túi của anh rùi! HIc Hic

dungdien

Member

Anh chơi X10 được rồi, giá cũng chấp nhận được mà anh

buihung

Administrator

Đã cắt cử chú HM chăm sóc bác Poly tại ĐS.

buihung

Administrator

Mời các bác cho ý kiến về phim sẽ xem tại buổi off đầu tiên ở nhà bác Phúc nhé.

tiendat

Active Member

Phim thể loại erotic là loại phim tốt nhất cho offline, vì với mỗi người sẽ cho một cảm xúc khác nhau, cách nhìn khác nhau. Như thế mới có nhiều cái để trao đổi, chia sẻ.

GENERALS

Ban Quản Trị

Đề nghị bác Hùng & các a/e HP confirm giùm tình trạng của bác Poly, GEN call mà dt cứ ò í e suốt...akakakaka

buihung

Administrator

Đề nghị bác Hùng & các a/e HP confirm giùm tình trạng của bác Poly, GEN call mà dt cứ ò í e suốt...akakakaka

Hehe, người từ ĐS về nguyên lành (mặc dù cứ kêu là buồn ngủ quá), chiều hôm qua nhậu xong lúc 14h30 là chuyển giao lên HN.

please_helpme

Active Member

Hôm qua HDNewbie bàn giao bác poly nguyên vẹn ra bến xe khách nhé :-bd

@GEN: ĐT bác Poly hết pin, bác ý lại hổng cầm theo sạc nên ò e í...
từ Đồ Sơn về, bác Poly Bo-đỳ còn nguyên vẹn, nhưng nội công bị suy giảm trầm trọng, vì gặp phải Bạc Cốt Tinh tu luyện vài năm trong quần thể Hang động Bộ Xây Dựng...
(còn tiếp...)

Bên trên