HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

buihung

Administrator
Ðề: Lịch offline CLB HD Hải Phòng.

Bác Ali33 mang HDD cho bác Tài hoặc bác Hải giúp em nhé. Thanks.

tiendat

Active Member

Ơ, thế cuối cùng hôm qua có ọp-ẹp gì không nhể???

Cuocsongmusic em xin kính chào các bác HD Hải Phòng.
Em chưa chơi tý nào HD cả vào đây góp vui và giao lưu cùng các bác là chính, mai sau có điều kiện sẽ đầu tư phù hợp nhưng phải học các bác cái đã.
Chúc các bác ngày càng phát triển lớn mạnh để em còn học hỏi. o:)

Em cũng chả biết post vào đâu, tiện đây xin gửi tới Ban quản trị diễn đàn lời cám ơn đã tạo sân chơi bổ ích cho anh em, chúc BQT sức khoẻ, chúc diễn đàn ngày càng phát triểno:)

buihung

Administrator

Cuocsongmusic em xin kính chào các bác HD Hải Phòng.
Em chưa chơi tý nào HD cả vào đây góp vui và giao lưu cùng các bác là chính, mai sau có điều kiện sẽ đầu tư phù hợp nhưng phải học các bác cái đã.
Chúc các bác ngày càng phát triển lớn mạnh để em còn học hỏi. o:)

Em cũng chả biết post vào đâu, tiện đây xin gửi tới Ban quản trị diễn đàn lời cám ơn đã tạo sân chơi bổ ích cho anh em, chúc BQT sức khoẻ, chúc diễn đàn ngày càng phát triểno:)

Bác cứ khiêm tốn, bác chưa đầu tư phần nhìn thôi chứ phần nghe của Home Theater nhà bác thì đại đa số anh em HDVN phải chạy dài.

Ali33

Member

Bác cứ khiêm tốn, bác chưa đầu tư phần nhìn thôi chứ phần nghe của Home Theater nhà bác thì đại đa số anh em HDVN phải chạy dài.

Hải Phòng còn nhiều cao nhân ẩn danh lắm. :-"

Audiovnclub die có mấy ngày mà bên này vui hẳn lên nhở

Audiovnclub die có mấy ngày mà bên này vui hẳn lên nhở
Hình như phong trào Audio đang đi xuống vì HD thì phải. Từ lâu rồi các bác Audio toàn lồng bàn HD thôi. Bằng chứng là bên Audiovnclub cũng đang có mục về HD sôi nổi lắm. Chắc kiểu này HP-Audio bình cũ rượu mới tự chuyển thành HP-HD chứ chả chơi.
Em sang đây rồi chắc sớm HD thôi, nhưng mà chơi thế nào thì em chưa xác định được. Lại sắp thêm khổ rồi :((

quanghaiphong

Well-Known Member

Hình như phong trào Audio đang đi xuống vì HD thì phải. Từ lâu rồi các bác Audio toàn lồng bàn HD thôi. Bằng chứng là bên Audiovnclub cũng đang có mục về HD sôi nổi lắm. Chắc kiểu này HP-Audio bình cũ rượu mới tự chuyển thành HP-HD chứ chả chơi.
Em sang đây rồi chắc sớm HD thôi, nhưng mà chơi thế nào thì em chưa xác định được. Lại sắp thêm khổ rồi :((
PÁC cứ chảy vờ,bác mà sang HD thì mấy tí..hí ...hí

phucbeo

HD như thiếu nữ mười tám đôi mươi, học thức, xinh đẹp, tràn đầy sức sống.
Audio như người phụ nữ nền nã, đằm thắm mà lãng mạn.
Rồi nên bác cũng sẽ khổ thôi, thật là đặng chẳng đừng.

HD như thiếu nữ mười tám đôi mươi, học thức, xinh đẹp, tràn đầy sức sống.
Audio như người phụ nữ nền nã, đằm thắm mà lãng mạn.
Rồi nên bác cũng sẽ khổ thôi, thật là đặng chẳng đừng.

Bác sao làm sao mà bác biết hay thế:D
Chết quên mất bác có cả 2 em ý:p

Ali33

Member

Sáng CN này anh em mình off tiếp rồi bàn về việc tiếp đón BQT chứ nhỉ. (Nhiệt tình tí để kiếm cái áo của hội chứ nhỉ :)) )

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Nhất trí, các pác cho thời gian và địa điểm nhé.
Em thích cafe Space đằng sau Cung VHHN Việt Tiệp vì không gian rộng, thoáng mát, để xe thoải mái nhưng hơi ồn vì cái thác nước dở hơi của nó, khi nói chuyện cứ phải lên giọng. Hay mình lại ra quán Sweet 120 Lạch Tray vì tầng 2 của nó vắng khách, dành riêng cho anh em mình, nằm ngồi thoải mái.
Bác nào có vị trí tốt hơn thì lên tiếng nhé !

Nếu các bác thích yên tĩnh thì em vote cái quán Góc Phố đường Hoàng Van Thụ.

tiendat

Active Member

Space đi, thoáng đãng, để xe thoải mái. 9am chăng?

PigPink

Banned

Em thích cafe Space đằng sau Cung VHHN Việt Tiệp vì không gian rộng, thoáng mát, để xe thoải mái nhưng hơi ồn vì cái thác nước dở hơi của nó, khi nói chuyện cứ phải lên giọng. Hay mình lại ra quán Sweet 120 Lạch Tray vì tầng 2 của nó vắng khách, dành riêng cho anh em mình, nằm ngồi thoải mái.
Bác nào có vị trí tốt hơn thì lên tiếng nhé !

chỗ đó em thấy nhìu khi đông lắm anh ạ :(
chủ nhật sợ ko còn chỗ ấy

Bên trên