HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Re: Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Theo thống kê thì từ khi Hải Phòng dựng tượng bà Lê Chân thì chưa 1 cơn bão nào vào Hải Phòng mà còn nguyên vẹn cả nên cứ yên tâm mà xem phim ở nhà thôi các bác :))
Vụ này hay quá, mới nghe đến lần đầu, nói không phải là mê tín chứ lâu lắm rồi không có bão to vào HP !!!

manhthang

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Vụ này hay quá, mới nghe đến lần đầu, nói không phải là mê tín chứ lâu lắm rồi không có bão to vào HP !!!

Em cũng nghe giang hồ đồn đại thế, cũng thử kiểm chứng mấy cơn bão gần đây có đường đi thẳng vào HP nhưng cuối cùng vẫn chuyển hướng vào Thái Bình - Thanh Hóa.

tnm

Well-Known Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Lại tiếp tục cơn bão số 6, lại tiếp tục kiểm chứng, keke

HHN

Active Member
Úi zời ơi, các cụ cứ ở đó mà chém gió, bão to lắm đổ hết cả cây cối rồi, cứ ngồi nhà xem "hát đê" và chém gió, chả bít cái gì cả :(

_Ma_

Trời này ngồi ăn thịt chó + chai quốc lủi, xong làm vài ván Chì bạch thủ ù chi lèo thì thick phải biết ( ước mơ chỉ là ước mơ ) :(

vuvankhanh

Bão chả thấy đâu cả, toàn thấy mưa lác đác + gió nhẹ. Chắc bão thành áp thấp nhiệt đới rồi. haiz... đúng là chưa thấy hp có bão bao giờ. bùn 2s.

saslynguyen

Member
Ðề: Re: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Bão chả thấy đâu cả, toàn thấy mưa lác đác + gió nhẹ. Chắc bão thành áp thấp nhiệt đới rồi. haiz... đúng là chưa thấy hp có bão bao giờ. bùn 2s.

Bác nào thích cảm giác mạnh về bão thì cứ về Cát Hải quê em trước một ngày rồi đến khi bão đến thì lên chỗ đê biển mà đứng là được hưởng cảm giác mạnh ngay thôi ấy mà (nhớ mặc thêm áo phao để nếu có bị sóng cuốn ra ngoài thì còn cơ may...)

xmen1604

Active Member

Báo cáo các bác là vào hồi 16h30 có cháy lớn tại Hồ Sen, quán rượu quê nhà lá bên đường vòng, nguyên nhân ban đầu theo các bà bán trà đá là chập điện, đến 18030 cứu hỏa đã dập tắt nhưng thiệt hại rất lớn về cơ sở vật chất. Em có clip không biết có nên tung lên mạng ko :)). Cảnh cháy nổ rất hoành tráng ngay trong mưa bão.

buihung

Administrator

Chắc bác này chống bão trong nhà, trưa và chiều nay em đi ngoài đường gió rất to, cả người và xe cứ làng lạng.
Báo cáo các bác là vào hồi 16h30 có cháy lớn tại Hồ Sen, quán rượu quê nhà lá bên đường vòng, nguyên nhân ban đầu theo các bà bán trà đá là chập điện, đến 18030 cứu hỏa đã dập tắt nhưng thiệt hại rất lớn về cơ sở vật chất. Em có clip không biết có nên tung lên mạng ko :)). Cảnh cháy nổ rất hoành tráng ngay trong mưa bão.
Đưa lên đi bác.

xmen1604

Active Member

Chờ em chút giờ mới rỗi đang up lên youtube :D

manhthang

Huyền Thoại

Thành hoàng thành phố Hải Phòng thiêng lắm, bão làm sao được, kể cả cơn bão sắp tới cũng chả vào Hải Phòng đâu :D

manhthang

Huyền Thoại

Chắc bác này chống bão trong nhà, trưa và chiều nay em đi ngoài đường gió rất to, cả người và xe cứ làng lạng.

Đưa lên đi bác.

Hôm qua em ra đường đây, gió tuy có to nhưng cây cối vãn nguyên vẹn chả thấy gãy đổ gì, mưa cả ngày nhưng không lụt Cầu Đất cho nên gọi là bão em e là hơi quá :))

xmen1604

Active Member

Cờ nhíp nóng đây :D
[video=youtube;HXy2tqOn20w]http://www.youtube.com/watch?v=HXy2tqOn20w[/video]
Cháy nhà tại Hồ Sen, 17h ngày 30/9.
Không hiểu sao up lên lại xấu thế, quay HD 720p cơ mà :(

HHN

Active Member

Hôm qua em ra đường đây, gió tuy có to nhưng cây cối vãn nguyên vẹn chả thấy gãy đổ gì, mưa cả ngày nhưng không lụt Cầu Đất cho nên gọi là bão em e là hơi quá :))
Chỉ có vài người đổ thôi bác manhthang nhể :))

vuvankhanh

Hết bão oj, cứ có bão là nhà trường cho sinh viên nghỉ học, may sao có bão để em được nghỉ dài dài là ngon rầu, khà khà.
Đúng là hôm có bão em ở trong nhà, hôm nay ra ngoài đường thì thấy cũng hoang tàn gớm.

manhthang

Huyền Thoại

Hết bão oj, cứ có bão là nhà trường cho sinh viên nghỉ học, may sao có bão để em được nghỉ dài dài là ngon rầu, khà khà.
Đúng là hôm có bão em ở trong nhà, hôm nay ra ngoài đường thì thấy cũng hoang tàn gớm.

Cây cối không buồn gãy cả cành thì hoang tàn cái gì vậy?

vuvankhanh

Mấy hôm nay ko thấy các bác vào buôn chuyện nhỉ?
Có gì ở hp hay, mấy bác 8 em nghe với nào.
Mà hôm nào hội HD hp họp vậy?

Bên trên