[HD Ninh Bình] {Share dữ liệu}

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [HD NINH BÌNH]{Share dữ liệu}

Chú có cái DVD nào của Tâm Đoan hay Phương Diễm Hạnh không, Share cho Miu cái Link ?

Thủa sơ khai bước vào nghe nhạc vàng... Em khoái nhất 2 chị này sô lô quả Liên khúc Trúc Phương... nhưng giờ em hổng khoái nữa roài... Chuyển qua nghe TN, ASIA, VS thui...:D

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Thủa sơ khai bước vào nghe nhạc vàng... Em khoái nhất 2 chị này sô lô quả Liên khúc Trúc Phương... nhưng giờ em hổng khoái nữa roài... Chuyển qua nghe TN, ASIA, VS thui...:D

Chị Tâm Đoan còn có hàng !

Chị Phương Diễm Hạnh thì hàng hiếm quá, mi tìm hộ ta cái nhé !

hoasimtim

Well-Known Member

Sao em tập nghe Cải Lương hoài mà vẫn không nghe nổi... Chắc chưa đủ trình để cảm nhận...:D

Thế thì bác hơi kém, em nghe thấy hay, thấy ghiền, lâu lâu lại nghe,,, chắc là tai không trâu như tai bác :))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chị Tâm Đoan còn có hàng !

Chị Phương Diễm Hạnh thì hàng hiếm quá, mi tìm hộ ta cái nhé !

Đúng là hàng của chị Hạnh thấy hiếm thiệt...

Thế thì bác hơi kém, em nghe thấy hay, thấy ghiền, lâu lâu lại nghe,,, chắc là tai không trâu như tai bác :))

Thì bác vô đó lâu rùi mà... Sắp thành "rân" bản địa ở đó roài còn gì nữa...

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Cô Sim tìm cho Anh ít nhạc của Chị Hạnh với !

Miu kết bài : "Bỏ Phó lên Rừng" của chị quá :D

NHVL

Chuẩn, dân Nam là từ bắc di cư vào đấy, nếu không học dốt lịch sử là sẽ biết điều này :))

Ê chưa chắc à nha :))
Lịch sử có nói tại Đồng bằng Sông Cửu Long của nước ta thời xa xưa cũng có 1 vài nước nhỏ nữa đấy :))
Nếu không học dốt lịch sử là sẽ biết điều này =))

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Ê chưa chắc à nha :))
Lịch sử có nói tại Đồng bằng Sông Cửu Long của nước ta thời xa xưa cũng có 1 vài nước nhỏ nữa đấy :))
Nếu không học dốt lịch sử là sẽ biết điều này =))

Cô Sim bảo ngoài 5 Châu bốn biển ra còn thiếu Châu Đốc - Thuộc quyền quản lý của Việt Nam nữa cơ mà :D

Bên trên