[HD Ninh Bình] {Xa Quê Tụ Họp}

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: [HD NINH BÌNH]{Xa Quê Tụ Họp}

Vô 4r mà cứ tạo không khí căng thẳng làm gì các bác... Ăn chơi thoải mái đi!
@ Miễn sao 2 bác mốt & su pơ mốt to nhất ở đây đừng bao giờ bem em là được...;)) :))

HDCP

Super Moderators

@ Miễn sao 2 bác mốt & su pơ mốt to nhất ở đây đừng bao giờ bem em là được...;)) :))

Đặt gạch để có ngày bem cụ này, bác binhhc đừng tranh phần của em đấy :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cho em xin một cục :D
Anh biết là chú chỉ kém tuổi anh thôi, còn hơn rất nhiều người.

Nhưng như anh đã nói: Nếu anh em có thân thiết với nhau ngoài đời thì mới nên dùng cách xưng hô như vậy, còn không thì cứ theo số đông mà thực hiện thôi. OK

PS: anh em dừng nội dung này ở đây nhé! chứ cứ cm qua lại rồi có thể phát sinh điều không hay. Vui là chính mà! cuộc sống bên ngoài đã có nhiều sờ-troét quá rồi, vô 4R giao lưu học hỏi cho vui vẻ thôi. thank

Nhất trí thành với quan điểm của cụ phó :)))

binhhc

Moderator

Chả ai dám hứa cả. :p
Quân pháp bất vị thân. heheheeh :))

Có mà ông tranh phần của tôi thì có. =))

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Mấy ý trên em đồng ý hết với quan điểm của Anh Bính, còn về xưng hô Ai hơn tuổi em thì là chị, Anh, Bác hết ... Còn ai thấp hơn em xưng chú kêu Anh cũng không thành vấn đề chứ :D
Nói thiệt! Dựa vào những thông tin ảo đó mà bác đã tin và xưng hô với mình như vậy thì mình cũng không có gì để nói. Câu: "đừng trông mặt mà bắt hình dong" không biết bác đã đọc qua chưa nhỉ ? Nếu bác muốn sự việc không căng thẳng thì nên edit lại bài quote lại, mình cũng sẽ vẫn tôn trọng bác, được chứ! Thanks!
Anh biết là chú chỉ kém tuổi anh thôi, còn hơn rất nhiều người.

Nhưng như anh đã nói: Nếu anh em có thân thiết với nhau ngoài đời thì mới nên dùng cách xưng hô như vậy, còn không thì cứ theo số đông mà thực hiện thôi. OK

PS: anh em dừng nội dung này ở đây nhé! chứ cứ cm qua lại rồi có thể phát sinh điều không hay. Vui là chính mà! cuộc sống bên ngoài đã có nhiều sờ-troét quá rồi, vô 4R giao lưu học hỏi cho vui vẻ thôi. thank
Mình cũng tán thành như vậy, và cũng không muốn cục diện xảy ra như vầy vì vậy trước hết mình xin lỗi mọi người vì tình hình làm mọi người không được vui, cũng có lẽ mình không hợp với phong thủy ở đây => bao nhiêu chuyện cứ tới tấp dồn dập. Trong thời gian qua mình cũng đã học hỏi kinh nghiệm rất nhiều từ các bác, rất cảm ơn các bác rất nhiều và có lẽ đây sẽ là post cuối cùng em comment tại đây, văn chương em hơi dở nhưng không biết nói như thế nào cho phải nhưng cũng chân thành cảm ơn các bác đã giúp đỡ em (dù chỉ trong môi trường ảo). Chúc cho hội HD địa phương ngày càng vững mạnh, trong tương lai sẽ hội tụ thêm cho đủ 64 tỉnh thành nữa. Trân trọng kính chào các bác! Thân!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chả ai dám hứa cả. :p
Quân pháp bất vị thân. heheheeh :))

Có mà ông tranh phần của tôi thì có. =))

U la. Thế mà bảo cổ vũ chơi. :p
@ Thế mới biết, cụ nào cũng tính bem mình mới ghê...%-:)-?

binhhc

Moderator

U la. Thế mà bảo cổ vũ chơi. :p
@ Thế mới biết, cụ nào cũng tính bem mình mới ghê...%-:)-?
hehehe. tớ còn thích hôm nào về Thủ đô có cơ hội gặp chú anh em mình bem nhau mấy ly "nước làm mát" nữa mới đủ bộ. :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Nói thiệt! Dựa vào những thông tin ảo đó mà bác đã tin và xưng hô với mình như vậy thì mình cũng không có gì để nói. Câu: "đừng trông mặt mà bắt hình dong" không biết bác đã đọc qua chưa nhỉ ? Nếu bác muốn sự việc không căng thẳng thì nên edit lại bài quote lại, mình cũng sẽ vẫn tôn trọng bác, được chứ! Thanks!

Mình cũng tán thành như vậy, và cũng không muốn cục diện xảy ra như vầy vì vậy trước hết mình xin lỗi mọi người vì tình hình làm mọi người không được vui, cũng có lẽ mình không hợp với phong thủy ở đây => bao nhiêu chuyện cứ tới tấp dồn dập. Trong thời gian qua mình cũng đã học hỏi kinh nghiệm rất nhiều từ các bác, rất cảm ơn các bác rất nhiều và có lẽ đây sẽ là post cuối cùng em comment tại đây, văn chương em hơi dở nhưng không biết nói như thế nào cho phải nhưng cũng chân thành cảm ơn các bác đã giúp đỡ em (dù chỉ trong môi trường ảo). Chúc cho hội HD địa phương ngày càng vững mạnh, trong tương lai sẽ hội tụ thêm cho đủ 64 tỉnh thành nữa. Trân trọng kính chào các bác! Thân!
@ nguyentrungthanh
Nói thật: Nhưng Anh Bính (binhhc) và Anh An (HDCP), Em (cho nó lành :D )đã gặp ngoài đời được thấy khuôn mặt của 02 Bác đó, còn Bác (nguyentrungthanh) không tiết lộ thông tin cá nhân, Em chỉ dựa vào một ít thông tin bên kia để xưng hô cho nó phải phép thôi 0K ! Nếu là ảo thì Bác hơn tuổi em, giờ em mới biết, thì xin lỗi đã thất lễ !

@ Vấn đề ảo hay không, quan điểm của Miu đã chơi là phải thật, cái gì cũng thật có sao nói vậy, Miu không ảo để người khác hiểu nhầm mình, những người mà Miu biết, tôn trọng đều sống thật như Miu. VD: hoasimtim, loiruot ... VThanhgtvt ... đều thật 100% đó mới là bạn thật. Còn như bác ảo mà nghĩ thật thì chắc không phải gu chơi của em, xin lỗi Bác nhé, em nói thẳng !

@ Quan điểm này nhé: Bác có quyền edit hoặc Del Post của em còn không cứ để đó thôi. Em và Bác chắc chắn không bao giờ chạm nhau ngoài đời đâu, vì quan điểm và tầm nghĩ của em hơi khác bác. Nên qua việc này bản thân em cũng rút kinh nghiệm.

Sau post này vấn đề này không bàn nữa - Em là em còn Bác là bác, cứ theo luật mà chơi ! OK

binhhc

Moderator

.................
@ Quan điểm này nhé: Bác có quyền edit hoặc Del Post của em ................................
Hê hê hê. Ngoài trừ cụ Chip, cụ Buihung thì chỉ có lão CP với tớ là có đủ thẩm quyền để Del hoặc Edit ở đây thôi nhé. :))

Cụ Bính Hoàng Công lúc nào cũng sôi sùng sục @ Nước làm mát phải tính hàng chục lít trở lên :)))
1 lít của chú bằng 1cc hả? :))

Ẹc. Vậy chắc em sẽ bị bem tèo luôn...
Cứ suy luận logic mức độ "thẩm thấu" thì chắc chắc chú kém hơn bác. :p

Mình không chọi lại được thì làm gì được... :))
Câu trả lời quá dễ: đứng dậy đi THANH TOÁN. =))

Bên trên