[HD Ninh Bình] {Xa Quê Tụ Họp}

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ðề: [HD NINH BÌNH]{Xa Quê Tụ Họp}

Đang trong "trại" lính rồi bác (mới nhập ngũ đầu năm). Đang trong giai đoạn huấn luyện nên ko online được. Sau 2 thang nữa thì cái mẹt hắn lúc nào chẳng sáng :D
He he "Tiền bối" nhập ngũ roài !;

Đi khai hoang vùng đất mới ...=))
Tín đồ HD mang tín ngưỡng của mình truyền bá cả trong quân đội nữa á [-O

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Lúc nào đông đủ thành viên làm mấy chục lit rượu Kim Sơn thác loạn nhỉ các bác :))
Đã nhận Anh nay về Ninh Bình. mai gặp nhau tại Kim Sơn Chú nhé =))

Rượu Kim Sơm ngửi mùi đã say rồi :))​

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 03:29:13 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 03:28:31 PM ----------

Không đâu bác, em sinh hoạt thường xuyên bên box Thiết bị âm thanh, bạn của lão onggia.

Về Ninh Bình không bác ơi ?​

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

ACE [HD Ninh Bình] đâu hết rồi ?

ACE [HD Ninh Bình] vào ủng hộ lập BOX [HD Ninh Bình] nào !

TuanVy™

Well-Known Member
Ðề: ▄▀▄ Share Account Vip FSHARE.VN đến 06/07/2012 (Share cho AE HD Ninh Bình) ▄▀▄

Fshare fix lỗi rồi, bây giờ có đứa con của bão cũng bó tay!
Share làm gì nữa!

anh0424

Active Member

acc của bạn chủ thớt sai tên rồi. nhờ smod hay admin sửa lại tên giúp đi. với lại cái nữa là ko cần post nhiều bài như thế đâu, ae thấy thì ae sẽ vô.

hocgauce

Ðề: ▄▀▄ Share Account Vip FSHARE.VN đến 06/07/2012 (Share cho AE HD Ninh Bình) ▄▀▄

Điều kiện khắt khe thì bác nên xin MOD lập cái box HD Ninh Bình,rồi share cho box bên đó í. Nhiều đứa vô ý thức não ngắn,change pass dc cái quái gì. bác NUCE-54TL có acc share e dùng chung với nhé,e 51CB1 :)

cnttfotech

Em cũng là người Ninh Bình và cũng là 1 Fan của phim HD. Hiện nay đang tham gia hoạt động ở các tracker VN nhưng mà do sinh viên nên điều kiện còn hạn chế.
Cũng muốn vào xem hội HD NB thế nào :))

1. Nick HDVietNam: cnttfotech

2. Tên đầy đủ: Phạm Văn Minh

3. Ngày /Tháng /Năm sinh: 22/02/1991

4. Nơi ở thường trú: Ninh Phúc - TP Ninh Bình - Ninh Bình

5. Số chứng minh nhân dân : 164392145;

6. Nơi ở hiện nay: Thành Phố Hà Nội;

7. Nghề nghiệp: SInh viên Đại học Công Nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội;

8. Số điện thoại liên lạc: 01649591067;

9. Địa chỉ Email: yeuanhkobeGmail.com;

10. Địa chỉ YM!: vanminh220291;

11. Hình Ảnh hoặc ảnh avatar của bạn: Chưa update được vì trong máy ko có ảnh :))

cnttfotech

Share em với :">:">

dh201hy

Well-Known Member

Bác chủ nên cẩn thận. Vì diễn đàn đã có khu vực chia sẻ TK rồi. Click vào đây Cho / tặng accounts

Còn đây là nơi sinh hoạt chung của các vùng miền khi chưa được thành lập box. Em dự rằng có mod nào đi qua thì thớt này chắc cũng tèo.

Bác muốn thành lập box NB thì như bác Chip đã thông báo rồi. Điều kiện cũng không khó. Tuy nhiên bác đang hiểu lầm giữa "10 thành viên điểm danh" và 10 thành viên chính thức.

Mục đích lập box để phong trào HD địa phương đó phát triển. Cái danh sách điểm danh của bác có dài đến 100 trang mà chỉ là điểm danh cho có thì em dự rằng khó thành "chính quả" lắm.

Em theo dõi HD Vĩnh Phúc có nhiều thành viên, offline liên tục mà vẫn chưa được cấp đất :D

cuonghai113

Rất vui được làm quen bạn,thanks !

1. CUONGHAI113 !
=================================
1. Nick HDVietNam: CUONGHAI113 ;

2. Tên đầy đủ: Phạm Hùng Cường;

3. Ngày /Tháng /Năm sinh: 21.07.1981;

4. Nơi ở thường trú: SN 13-ngõ 7-Tổ 14-P.Trung Sơn-tx.Tam Điệp - Ninh Bình;

5. Số chứng minh nhân dân : 164101440;

6. Nơi ở hiện nay: Thành Phố Hà Nội;

7. Nghề nghiệp: Nhân viên văn phòng;

8. Số điện thoại liên lạc: 0983-812-107;

9. Địa chỉ Email: [email protected];

10. Địa chỉ YM!: cuongphamhung81;
11. Hình Ảnh hoặc ảnh avatar của bạn

anh0424

Active Member

chưa thấy bé nào xinh tươi để tết về còn la liếm nhỉ :)

namhien

Member

Các Bác đăng ký đi ạ, đủ 30 người em sẽ chụp hình khỏa thân bổ sung mục 11 :D

weattseat

Active Member

Chưa thấy bác nào chính giữa NB nhỉ.

Đang ở Đông thành NB đây.

30/4 này có anh em nào gần ới em 1 tiếng off rồi bàn chuyện lâu dài cho HDNB.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

acc của bạn chủ thớt sai tên rồi. nhờ smod hay admin sửa lại tên giúp đi. với lại cái nữa là ko cần post nhiều bài như thế đâu, ae thấy thì ae sẽ vô.

thanks ANH0424 đã góp ý !
Nhưng để thế hay hơn !
SMOD chuyển thì em chịu thôi.. he he :D

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Chưa thấy bác nào chính giữa NB nhỉ.

Đang ở Đông thành NB đây.

30/4 này có anh em nào gần ới em 1 tiếng off rồi bàn chuyện lâu dài cho HDNB.

Phường Đông Thành TP Ninh Bình;
Đã nhận, nhưng bác cho ACE Phone Number để ới chứ !
Hay pác nhá máy em phát;
Em đang ở Ninh Bình;
Biết tìm "Bác" nơi đâu, nơi đâu.... :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Điều kiện khắt khe thì bác nên xin MOD lập cái box HD Ninh Bình,rồi share cho box bên đó í. Nhiều đứa vô ý thức não ngắn,change pass dc cái quái gì. bác NUCE-54TL có acc share e dùng chung với nhé,e 51CB1 :)

Thanks Bác đã ủng hộ;
Báo cáo bác em đang tiến hành http://www.hdvietnam.com/diendan/21...3-hd-ninh-binh-xa-que-tu-hop.html#post2603843

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Về vấn đề Bác DH201HY nêu ra tại http://www.hdvietnam.com/diendan/21...re-cho-ae-hd-ninh-binh-aaa-3.html#post2617397
Bác chủ nên cẩn thận. Vì diễn đàn đã có khu vực chia sẻ TK rồi. Click vào đây Cho / tặng accounts

Còn đây là nơi sinh hoạt chung của các vùng miền khi chưa được thành lập box. Em dự rằng có mod nào đi qua thì thớt này chắc cũng tèo.

Bác muốn thành lập box NB thì như bác Chip đã thông báo rồi. Điều kiện cũng không khó. Tuy nhiên bác đang hiểu lầm giữa "10 thành viên điểm danh" và 10 thành viên chính thức.

Mục đích lập box để phong trào HD địa phương đó phát triển. Cái danh sách điểm danh của bác có dài đến 100 trang mà chỉ là điểm danh cho có thì em dự rằng khó thành "chính quả" lắm.

Em theo dõi HD Vĩnh Phúc có nhiều thành viên, offline liên tục mà vẫn chưa được cấp đất :D
Em xin tiếp thu ý kiến và trả lời bác như sau:
=========================================================================================
1. Về chuyện Share ACC:
- Em lập và chia sẻ tại: Cho / tặng accounts

- Nhưng khi em áp vào chữ ký nó lại chuyển sang đây;
- Cái này em đề nghị SMOD hay ADMIN chuyển lại dúp em;
2. Vấn đề của hội HD [Ninh Bình]:
- Em xin trích lời bác Chip:
BQT sẵn sàng lập box riêng cho bất cứ tỉnh/thành nào để thúc đẩy phong trào HD với các điều kiện đơn giản sau:

- có 5 topic trở lên
- có 10 thành viên tham gia thuộc địa phương lập box trở lên
- có 1 leader đứng ra chịu trách nhiệm quản lý và gây dựng phong trào.

Chúc mỗi tỉnh thành VN đều có 1 phong trào HD vững mạnh và sôi động.

Thay mặt BQT,
Chip
- Theo đó cần:
+ có 5 topic trở lên
+ có 10 thành viên tham gia thuộc địa phương lập box trở lên
+ có 1 leader đứng ra chịu trách nhiệm quản lý và gây dựng phong trào.
Em đang quy tụ lại các ACE và tham khảo ý kiến ACE sau đó mới đề nghị mở BOX HD [Ninh Bình] khi có đủ điều kiện;
- Em hỏi bác khi sinh hoạt mà không biết ai với ai thì là sao được;
- Việc có 1 leader đứng ra chịu trách nhiệm quản lý và gây dựng phong trào sẽ do ACE HD [Ninh Bình] thảo luận;
3. Việc HD [Ninh Bình] có thành lập được BOX không ? không quan trọng lắm => Quan trọng là ACE HD [Ninh Bình] biết nhau giao lưu là OK;
========================================================================================
P/S: Dân Ninh Bình em đoàn kết lắm bác ạh => Đã Đoàn kết thì không việc gì khó ạh;

Cách mạng phải làm từ từ mà bác

Thân !
[Giuadongdoimiusinh]

Bên trên