HD player nào chơi được nhạc từ web?

helizus

Active Member
Xin hỏi các bác đã có HD player nào nghe được nhạc trực tiếp từ các website nhạc online như nhaccuatui.com hay nhacso.net chưa vậy các bác? Mình thấy tính năng này cũng rất hay khi muốn nghe thử những bài nhạc mới chưa có trong bộ sưu tập hoặc đôi lúc nghe ngẫu hứng mà không cần phải mở smartphone hay máy tính lên. Nếu có nhờ các bác tư vấn giúp.

onlinedaugau

Ðề: HD player nào chơi được nhạc từ web?

Xin hỏi các bác đã có HD player nào nghe được nhạc trực tiếp từ các website nhạc online như nhaccuatui.com hay nhacso.net chưa vậy các bác? Mình thấy tính năng này cũng rất hay khi muốn nghe thử những bài nhạc mới chưa có trong bộ sưu tập hoặc đôi lúc nghe ngẫu hứng mà không cần phải mở smartphone hay máy tính lên. Nếu có nhờ các bác tư vấn giúp.
ơ câu hỏi này hay đấy, chắc con nào có trình duyệt thì làm được việc này.

mds_mds

Well-Known Member

ơ câu hỏi này hay đấy, chắc con nào có trình duyệt thì làm được việc này.

Chưa có con nào tích hợp được add-on của flash với WMP vào trình duyệt nên chưa chơi đc nhạc online đâu bác. :D
Về sau chắc cái đầu HD nó thành cái mini PC quá. =))

onlinedaugau

thấy con tizzbird mạnh về flash không biết hỗ trợ không, Android thì nhiều ứng dụng lắm, bác cũng thử ngâm cứu em tizzbird xem thế nào. Con đấy gắn được cả bàn phím và chuột để chơi Game lướt web. Mình cũng đang đợi em này để múc đây.

helizus

Active Member

Nếu vậy chắc phải đợi đến khi mấy em có android ra thì mới có cửa, hy vọng em Xtreamer Prodigy làm được việc này.

@onlinedaugau: mình mới xem lại thông số của em Tizzbird, chắc chắn em này nghe nhạc online trên web được. Rất good, kết em nó rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:

mds_mds

Well-Known Member

Nếu vậy chắc phải đợi đến khi mấy em có android ra thì mới có cửa, hy vọng em Xtreamer Prodigy làm được việc này.

@onlinedaugau: mình mới xem lại thông số của em Tizzbird, chắc chắn em này nghe nhạc online trên web được. Rất good, kết em nó rồi đấy.

Em này thấy PR nhiều mà chẳng thấy có hàng. Mãi chẳng đc ngó qua. :D
Ko biết chơi được nhiều định dạng ko.

anhtuanph

Member

Em này thấy PR nhiều mà chẳng thấy có hàng. Mãi chẳng đc ngó qua. :D
Ko biết chơi được nhiều định dạng ko.

Mình dũng đang đợi review em này xem tính năng player HD có ổn ko, có tiện không, còn các tính năng khác nổi bật của HDH android thì cũng ổn (update lên 3.x là chuẩn)

tdhvn

Active Member

Có thể confirm với bác là TizzBird sẽ xơi được món này :)

Bên trên