HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

minhbaxi

Active Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Anh Trường ơi, em cũng xin giống bác buoctiennet! Bác ấy down được link 1 dis, em cũng có down hình như 8.7Gb, nhưng giờ hỏng thấy nó nằm ở đâu. Anh cho em xin link down lại để lâu lâu lôi Demo này ra xem... trải nghiệm! Cám ơn anh!:):)):-bd

Down về cất trong tủ rồi giờ nói ko biết nằm ở đâu là seo ???

maison67

Well-Known Member

Giờ nghĩ trưa có kẻ lạ vào nhà xả rác!X:)-& Anh Long, anh Trường ở đâu về nhà tống rác này đi nà!8->

lekim344

Member

Nãy giờ đi bên đâu cũng dính hết, che hết màn hình của em :(

longdnl

Well-Known Member

Nhúng vô nồi lẩu, bảo đảm hiện nguyên hình \m/ kakakakaka :))

longdnl

Well-Known Member

Anh Trường ơi, em cũng xin giống bác buoctiennet! Bác ấy down được link 1 dis, em cũng có down hình như 8.7Gb, nhưng giờ hỏng thấy nó nằm ở đâu. Anh cho em xin link down lại để lâu lâu lôi Demo này ra xem... trải nghiệm! Cám ơn anh!:):)):-bd

Bà mịa! Mới kéo còn hông biết nằm đâu, dzậy mà còn bảo để lâu lâu thì biết đâu mà tìm. =))

quyslee

Well-Known Member

Bà mịa! Mới kéo còn hông biết nằm đâu, dzậy mà còn bảo để lâu lâu thì biết đâu mà tìm. =))

File bạn cần tìm theo đường dẫn: MTS:\Đỗ Xuân Hợp\Xa Lộ Hà Nội\Điện Biên Phủ\Nguyễn Hữu Cảnh\Nguyễn Văn Năm\Tôn Đức Thắng\Võ Văn Kiệt\Nguyễn Văn Cừ\Nguyễn Thị Minh Khai\Điện Biên Phủ\Xa Lộ Hà Nội\Đỗ Xuân Hợp\Imax18\HDD\XXX Folder .....kakakaka Tìm đuối luôn :)) :))

longdnl

Well-Known Member

File bạn cần tìm theo đường dẫn: MTS:\Đỗ Xuân Hợp\Xa Lộ Hà Nội\Điện Biên Phủ\Nguyễn Hữu Cảnh\Nguyễn Văn Năm\Tôn Đức Thắng\Võ Văn Kiệt\Nguyễn Văn Cừ\Nguyễn Thị Minh Khai\Điện Biên Phủ\Xa Lộ Hà Nội\Đỗ Xuân Hợp\Imax18\HDD\XXX Folder .....kakakaka Tìm đuối luôn :)) :))

Rùi xong! MTS tẩu hoả nhập ma luôn. :)) =))

longdnl

Well-Known Member

thay lời muốn nói

Biển xanh quê tôi đây miền Duyên Hải
Biển xanh reo vui đã qua ngày dầu dãi
Biển xanh đưa nôi dâng cho đời hương đậm
Biển xanh tôi yêu sóng ru hời tháng năm...

Hò ơi dô ơi dô ơi dô ơi hò dô ơi hò ơi hò ơi hò ơi dô
hò ơi dô ơi dô ơi dô ơi hò dô ơi hò là hò là hò dô...

tonytruong

Super Moderators

:)) ;)) =)) :)) =)) :)) chắc chết vì bể bụng với hai A.Lị này quá kakakakaka :)) ;)) =))

maison67

Well-Known Member

Chờ hoài hong thấy tin AE nói gì em thắc mắc của em khi nãy, em đi công việc chốc nữa về nhà nằm chờ nhận loa, hy vọng nó không thất hứa nữa, và cũng hy vọng nhận được những lời chỉ bảo chân tình! Hic!8->8->8->

longdnl

Well-Known Member

Chờ hoài hong thấy tin AE nói gì em thắc mắc của em khi nãy, em đi công việc chốc nữa về nhà nằm chờ nhận loa, hy vọng nó không thất hứa nữa, và cũng hy vọng nhận được những lời chỉ bảo chân tình! Hic!8->8->8->

Cách đơn giản nhất là xách cái đầu ghé trạm bảo hành luôn đê. \m/

quyslee

Well-Known Member

Cách đơn giản nhất là xách cái đầu ghé trạm bảo hành luôn đê. \m/

Anh Sơn tắt nguồn, tháo ổ cứng ra cắm lại sẽ OK. Em xài HD910B cũng hay bị trường hợp thấy folder nhưng rỗng. Thử lấy ổ cứng khác gắn vào có bị vậy không. Rút hết dây USB cắm lại, khởi động thử lại xem. :)

quyslee

Well-Known Member

Biển xanh quê tôi đây miền Duyên Hải
Biển xanh reo vui đã qua ngày dầu dãi
Biển xanh đưa nôi dâng cho đời hương đậm
Biển xanh tôi yêu sóng ru hời tháng năm...

Hò ơi dô ơi dô ơi dô ơi hò dô ơi hò ơi hò ơi hò ơi dô
hò ơi dô ơi dô ơi dô ơi hò dô ơi hò là hò là hò dô...

Trà xanh tôi yêu đã bao ngày off chui....:)) =)) Một he be dzô, quóa đõa, quóa khuể ..

Bên trên