HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

rita

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Con này em mới mua được có 1 tháng mà giờ nó còn có bi nhiêu đây. Nói ra thiệt là đau lòng. Hình như mình đầu tư sai sách rồi. Giờ lại lăn tăn chơi prepow hay mua thêm cái ampli 2 kênh nữa. Có ai chỉ em ampli nào ghép với cặp cm9 của em kg. Gu của em là Thuý Nga và Asia cd. Em lại tẩu nặng rồi.

Đang cần sưu tập bộ đĩa Bluray PBN104, 105 và 108 + Bluray Asia 68, 70, 71, 72, 74 - Link trên mạng bị die toàn tập. Không biết có ai có không nhỉ :)

May "phu tung" a can em co du va con nhieu hon the. A chi can dua e xuong Ben Go la xong:D:D:D

s2krazyellow

Well-Known Member

Tay này nghi bị nhiễm Ebola từ vùng dịch, quá cảnh qua TSN xong mới về Đà Nẵng, không biết đã tiếp xúc bao nhiêu người, cầu trời chưa lây virus cho ai :((

Anh đừng hù em.. Em mới lên sinh sống gần TSN thôi... :((

dangtu

Active Member

thôi chuẩn bị lên đường về thôi,sau một ngày cày mệt và mỏi.

tonytruong

Super Moderators

Tay này nghi bị nhiễm Ebola từ vùng dịch, quá cảnh qua TSN xong mới về Đà Nẵng, không biết đã tiếp xúc bao nhiêu người, cầu trời chưa lây virus cho ai :((

Mong là như em nói,chứ nó chỉ cần vô Cafe phòng lạnh hoặc nơi đông người cũng có thể lây lá có thể.? haizz thật. :( :((

thinhkappa

Well-Known Member

Con này em mới mua được có 1 tháng mà giờ nó còn có bi nhiêu đây. Nói ra thiệt là đau lòng. Hình như mình đầu tư sai sách rồi. Giờ lại lăn tăn chơi prepow hay mua thêm cái ampli 2 kênh nữa. Có ai chỉ em ampli nào ghép với cặp cm9 của em kg. Gu của em là Thuý Nga và Asia cd. Em lại tẩu nặng rồi.
Mời fan B&W vô tham khảo...
Bác đọc hết 183 trang biết đâu tìm ra phương án .:D

VNAV • Xem chủ đề - B&W Fans Club

quyslee

Well-Known Member

Anh đừng hù em.. Em mới lên sinh sống gần TSN thôi... :((

Lên Q9 cho nó xa TSN khỏi lăn tăn kkakakaka :))
Nghe nói có biện pháp phòng chống Ebola là đóng cửa thật chặt, khóa 2-3 cái ổ khóa thật to, mở nhạc thật lớn, có sub càng tốt ...để con virus khỏi chui vô =))

tonytruong

Super Moderators

Lên Q9 cho nó xa TSN khỏi lăn tăn kkakakaka :))
Nghe nói có biện pháp phòng chống Ebola là đóng cửa thật chặt, khóa 2-3 cái ổ khóa thật to, mở nhạc thật lớn, có sub càng tốt ...để con virus khỏi chui vô =))

:)) ;)) =)) nghe hay vậy ta kakakakaka :)) ;)) =))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Nhìn mặt chú này giống bác Bình rita quá kaka

https://www.nhattao.com/threads/canh-bao-lua-dao-nguyen-duy-linh-voi-so-tien-hon-30-ty.3519969/

maison67

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi tối cuối tuần, đầu tháng vzui vzẻ!:):))

maison67

Well-Known Member

maison67

Well-Known Member

chạy lên luôn xem tận tay sờ tận mặt chứ hóng gì

Nhìn ngon ăn hơn loa trước rồi.... ~O)

vậy ngày mai off loa nhà bác sơn à,trải nghiệm xíu rồi ra biển xanh. hahhahahah

Đồng ý hai tay luôn! Xin mời các bác ghé nhà em trải nghiệm loa sửa lại này!:):D
vậy ngày mai off loa nhà bác sơn à,trải nghiệm xíu rồi ra biển xanh. hahhahahah

Đồng ý hai tay luôn! Xin mời các bác ghé nhà em trải nghiệm loa sửa lại này nhé!:):D

Bên trên