HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

VAN_LOC

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Em chỉ chăm chăm để xăm xỉa Dune Base 3D giá rẻ... zớt một cái!8-> Các phim 3D lúc trước anh chép cho em, con i18D của em lúc xem được lúc không.:-?? Chắc tổng lực của nó (i18D) thua xa Dune Base nên mới bị vậy!:-w:-w:-w

Sao so khập khiểng thế .
@ Giờ này còn lưu phim 3D .....công nghệ 3D giờ bị chìm hẳn rồi .

tonytruong

Super Moderators

có ai đi có phim Kim Bình Mai 2014 không anh em oi :) ;)

maison67

Well-Known Member

Sao so khập khiểng thế .
@ Giờ này còn lưu phim 3D .....công nghệ 3D giờ bị chìm hẳn rồi .

Lấy Dune Base 3D mẫu mã đẹp, giá chấp nhận được, và hình ảnh âm thanh hay bác ui! Công nghệ 3D chìm, nhưng phim mềnh vẫn còn + có, lâu lâu xem trải nghiệm mấy vụ xx hay lém!:)). Nói gì nói, vẫn muốn tậu Dune Base vì trong khả năng v..ơ...ới của mềnh! Hihihi!;));;)

P/s: Nhà còn lưu trữ một mớ phim 3D chìm, nổi tùm lum, không thể delete (uổng), có file phát nên tìm thêm "dụng cụ" phát, lâu lâu cùng gia đình trải nghiệm! Với mềnh công nghệ 3D mai một, nhưng vẫn thích!:-bd:)

s2krazyellow

Well-Known Member

Nay bác Vinh chào sàn, bác Vinh chuẩn bị nhập tiệc mừng Sinh Nhật CN9H (16/8) các thành viên có ngày sinh trong tháng Tám này bằng tiệc Heineken nà các bác nhà ta!:):))

16/8 về quê có đám...... nhìn ken mà thèm thôi..
Tính ra gần nữa năm nay ko có 1 giọt ken vào miệng đấy... :((

s2krazyellow

Well-Known Member

chào cả nhà em đi ngủ..

Chà, 24h giờ liền mà có được 2 trang à... giữa tuần nó ảm đạm nhỉ.... :)

hungthong

Well-Known Member

chào cả nhà em đi ngủ..

Chà, 24h giờ liền mà có được 2 trang à... giữa tuần nó ảm đạm nhỉ.... :)

Còn em đây. Quất cái là qua trang mới liền nè.....=))=))=))
......................
:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|Thôi em chào tất cả. Goodnight all!

genzo1984

Well-Known Member

Chào buổi sáng cả nhà, chúc cả nhà một ngày vui vẻ và thành công $-)

longdnl

Well-Known Member

Chào buổi sáng! Chúc cả nhà HDSG có 1 ngày mới thật nhiều sức khỏe và niềm vui.

tonytruong

Super Moderators

Chìm đâu mà chìm cha nậu, tui vẫn xem ..... nổi lềnh bềnh nà :)) =))

Lấy Dune Base 3D mẫu mã đẹp, giá chấp nhận được, và hình ảnh âm thanh hay bác ui! Công nghệ 3D chìm, nhưng phim mềnh vẫn còn + có, lâu lâu xem trải nghiệm mấy vụ xx hay lém!:)). Nói gì nói, vẫn muốn tậu Dune Base vì trong khả năng v..ơ...ới của mềnh! Hihihi!;));;)

P/s: Nhà còn lưu trữ một mớ phim 3D chìm, nổi tùm lum, không thể delete (uổng), có file phát nên tìm thêm "dụng cụ" phát, lâu lâu cùng gia đình trải nghiệm! Với mềnh công nghệ 3D mai một, nhưng vẫn thích!:-bd:)

Kim Bình Mai 3D xem là... hết xảy!:-bd AE nào có cho em xin với! Thank's all trước nghen!^:)^^:)^=D>

Chau63n luôn cứ thế mà phang nhé,có nhiều phim hay mà dạo này bận quá chưa up lên share cho anh em thưởng thức thôi :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Do tình hình hiện nay mình rất bận nhiều việc,cũng ít online cùng A/e mong A/e thông cảm,và ngày mai lại tiếp tục lên đường một chuyến công tác xa nữa rồi (ít nhất một tuần mới về sài thành),nên mình không thể tham dự SN cùng những A/e trong tháng 8 này mong A/e thông cảm :) nhưng không sao A/e yên tâm còn có Mr: Long sẽ tổ chức SN như hàng tháng trong năm A/e cứ tham gia vui vẻ là mình vui rồi (thời gian và địa điểm Mr:Long sẽ ấn định cụ thể cho A/e biết sau nhé,tiếc là lần này không cùng được tham gia cụng ly với A/e trong tháng 8 này trong đó có mình,chắc phải nhờ Long nâng ly giúp mình rồi hehehehe :) ;)
P/s Chúc tât cả A/e tham dự SN vui vẻ với những A/e SN trong tháng 8 này nhé.Chúc vui :) ;)

Bên trên