HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

longdnl

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Em chào cả nhà! Sáng gờ đi công téc Bình Chánh mới xong. \m/

longdnl

Well-Known Member

Chào buổi sáng xế cả nhà. Dự là hôm nay trời sẽ mưa vừa cho đến to, mọi người ra đường nhớ mang theo " áo mưa " nhé.

Hô hô "Chiên gia Khí tượng" này đoán hay thặt. Nói hum nay mai mới có. \m/ Hehehhe

maison67

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi chiều... Hong mưa! Hihi!:):));)

maison67

Well-Known Member

Các bác ui cho mềnh hỏi thăm! Cái laptop của mềnh mở độ 30' nóng fan hay khô keo tản nhiệt gì hỏng biết tự động tắt máy, mềnh nghĩ cũng lâu hong vệ sinh máy bị dơ hay bụi nên tháo banh máy ra tự "vệ sinh vá trét keo tản nhiệt..." Đến khi ráp máy vô thỏng được vì, lúc tháo ra quên để ý con ốc vít nào nằm ở chỗ nào... + dây cắm nguồn gắn vào hỏng được nên đành... "BÓ TAY". các bác biết nơi nào sửa chửa tốt, hỗ trợ chỉ giúp..., sẳn nhờ họ chia vùng HĐD lại giúp mềnh luôn! Thank's các bác!^:)^:)

P/s: Với những chuyên gia thì chuyện đó nhỏ như con thỏ, nhưng với "già yêu koa học" như mềnh thì... Hong biết gì!!! Hìhì!:):))

tonytruong

Super Moderators

L
Các bác ui cho mềnh hỏi thăm! Cái laptop của mềnh mở độ 30' nóng fan hay khô keo tản nhiệt gì hỏng biết tự động tắt máy, mềnh nghĩ cũng lâu hong vệ sinh máy bị dơ hay bụi nên tháo banh máy ra tự "vệ sinh vá trét keo tản nhiệt..." Đến khi ráp máy vô thỏng được vì, lúc tháo ra quên để ý con ốc vít nào nằm ở chỗ nào... + dây cắm nguồn gắn vào hỏng được nên đành... "BÓ TAY". các bác biết nơi nào sửa chửa tốt, hỗ trợ chỉ giúp..., sẳn nhờ họ chia vùng HĐD lại giúp mềnh luôn! Thank's các bác!^:)^:)

P/s: Với những chuyên gia thì chuyện đó nhỏ như con thỏ, nhưng với "già yêu koa học" như mềnh thì... Hong biết gì!!! Hìhì!:):))

Thật đúng lúc hên cho em,sáng mai anh cũng định mang máy đi sửa đây,chỗ này làm chuyên nghiệp vệ sinh tốt giá cả hữu nghị em yên tâm,sáng mai gặp nhau 8h nhé :)

thinhkappa

Well-Known Member

Hnay ko bình luận bóng đá hả bác ? Hình như tuyển Việt Nam! Đang đá , nghe ngta la quá trùi.

maison67

Well-Known Member

L

Thật đúng lúc hên cho em,sáng mai anh cũng định mang máy đi sửa đây,chỗ này làm chuyên nghiệp vệ sinh tốt giá cả hữu nghị em yên tâm,sáng mai gặp nhau 8h nhé :)

Cám ơn anh Trường! Sáng mai em chở con đi học xong em dzọt lên Sài Gòn và... A lô anh luôn!:- bd=D>

P/s: Có thể em lên SG sau 8g, anh chờ em chỗ nào (địa chỉ) rồi em tới nha!:):))

tonytruong

Super Moderators

Cám ơn anh Trường! Sáng mai em chở con đi học xong em dzọt lên Sài Gòn và... A lô anh luôn!:- bd=D>

P/s: Có thể em lên SG sau 8g, anh chờ em chỗ nào (địa chỉ) rồi em tới nha!:):))

Ok em vậy sáng mai anh uống cafe khu bờ kè khi nào em tới alo anh nói (địa chỉ) quán cho em biết nhé,nhâm nhi ly cafe xong là thảng tiến tới tiệm sửa máy luôn nha :)

longdnl

Well-Known Member

Hnay ko bình luận bóng đá hả bác ? Hình như tuyển Việt Nam! Đang đá , nghe ngta la quá trùi.

Đang bận................................................... ráp máy chú ui. \m/ Hehehehe

longdnl

Well-Known Member

Giải trí tí nào.

​Chàng trai sửa xe khiến ông trùm truyền hình Simon Cowell rơi lệ.

Trong vòng sơ tuyển của chương trình X Factor 2015 (Nhân tố bí ẩn) phiên bản Anh diễn ra cuối tháng 8, Josh Daniel đã thể hiện ca khúc Jealous của Labrinth với giọng hát đầy cảm xúc như một cách tưởng nhớ về người bạn Thomas Woolley đã mất trong một vụ tai nạn giao thông. Màn trình diễn xuất sắc của chàng trai này hiện nay đã gây sốt trên mạng khi đã thu hút được hơn 22 triệu lượt người xem kể từ khi đăng tải lên YouTube vào cuối tháng 8.

[video=youtube;Ra_iiSIn4OI]https://www.youtube.com/watch?v=Ra_iiSIn4OI[/video]

longdnl

Well-Known Member

4 cô gái Philipine làm nổ tung mái nhà vì đã trình diễn 1 tiếp mục quá xuất sắc. :)

[video=youtube;H7YRRaOgpUk]https://www.youtube.com/watch?v=H7YRRaOgpUk[/video]

longdnl

Well-Known Member

Chào buổi sáng nhé cả nhà. :)

With-spring-full-scale-bike-dog-rope-riding-dog-walking-the-dog-pet-traction-belt-traction.jpg

genzo1984

Well-Known Member

Chào buổi sáng cả nhà, chúc cả nhà một ngày vui vẻ và thành công $-)

maison67

Well-Known Member

Chào ngày mới tốt đẹp đến với AE HDSG!@};-:-bd:)

maison67

Well-Known Member

Ok em vậy sáng mai anh uống cafe khu bờ kè khi nào em tới alo anh nói (địa chỉ) quán cho em biết nhé,nhâm nhi ly cafe xong là thảng tiến tới tiệm sửa máy luôn nha :)

OK anh! Em đến khu bờ kè Trần Văn Đang, cầu số 7 anh hở? Chở con đến trường là em dzọt tới đó alo anh liền! Cám ơn anh!:-bd:)

Bên trên