HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

maison67

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Chào ngày mới tốt đẹp đến với AE HDSG!@};-:-bd:)

maison67

Well-Known Member

Mời các bác dùng cafe sáng ngày hum nay đê!:-w:)

hungthong

Well-Known Member

Cách đây hơn 1 tuần, thằng fshare khùng, mà e cứ tưởng Gpon Viettel. Thế là 1, 2, 3 đập liền. Ngưng cuộc chơi luôn.
Chịu ko nổi, nên hồi sáng này ghé thăm mấy e chân ngắn Viettel, gửi 1.540k và được tặng lại e ZTE-F600=))=))=)). Sướng hông????
Đó là lý do tuần qua e vắng mặt.
P/s: Muốn dzìa SG offline 1 lần mà hỏng biết khi nào các ae không bận việc đây.....8->

tonytruong

Super Moderators

Cách đây hơn 1 tuần, thằng fshare khùng, mà e cứ tưởng Gpon Viettel. Thế là 1, 2, 3 đập liền. Ngưng cuộc chơi luôn.
Chịu ko nổi, nên hồi sáng này ghé thăm mấy e chân ngắn Viettel, gửi 1.540k và được tặng lại e ZTE-F600=))=))=)). Sướng hông????
Đó là lý do tuần qua e vắng mặt.
P/s: Muốn dzìa SG offline 1 lần mà hỏng biết khi nào các ae không bận việc đây.....8->

Ồ vậy là ngon rồi,anh thấy thời điểm này xài viettel ok lắm em,tại fshare nó khìn khìn chứ ko phải do mạng đâu,lúc kéo được mạnh lúc không là do sever của fshare thôi em,chúc mừng em làm cái mới ZTE-F600 hén. :) ;)

Về việc Sinh nhật hai tuần liền anh kêu gọi anh em tham gia,thấy anh em bận ko ai phản ứng gì,kể cả chủ nhân chính thức nên anh và Long hẹn lại khi nào anh em thống nhất là chiến thôi em. :) ;)

hungthong

Well-Known Member

Ồ vậy là ngon rồi,anh thấy thời điểm này xài viettel ok lắm em,tại fshare nó khìn khìn chứ ko phải do mạng đâu,lúc kéo được mạnh lúc không là do sever của fshare thôi em,chúc mừng em làm cái mới ZTE-F600 hén. :) ;)

Về việc Sinh nhật hai tuần liền anh kêu gọi anh em tham gia,thấy anh em bận ko ai phản ứng gì,kể cả chủ nhân chính thức nên anh và Long hẹn lại khi nào anh em thống nhất là chiến thôi em. :) ;)

Dạ. Khi nào ae rảnh rỗi thì làm một trận cho đã luôn anh nhé.

maison67

Well-Known Member

Vài giờ lơ đểnh, kẻ xấu lại vào xả rác anh Trường ui! Quét ngay cho sạch!:-w;):)

maison67

Well-Known Member

Chỉ cóa 2 gói mì tôm:

Nồi lẫu Bò:

Và chai... 18::)

.............. Gầy sòng nghen!;);;);))
=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd=D>:-bd

tonytruong

Super Moderators

Sự cố lớn mới vừa xảy ra ngay đối diện cổng trường Lê Lợi bx mình làm, xe điên mất lái đâm nát nhiều xe máy rồi đâm vào nhà dân mới chịu dừng hải thật :(
Vòng xoay Công Trường Dân Chủ này mới đây xảy ra vụ 2 cô gái va chạm rồi sát hại 1 anh thanh niên xong

Link xem video http://xem.vn/video/video/15479

maison67

Well-Known Member

Sự cố lớn mới vừa xảy ra ngay đối diện cổng trường Lê Lợi bx mình làm, xe điên mất lái đâm nát nhiều xe máy rồi đâm vào nhà dân mới chịu dừng hải thật :(
Vòng xoay Công Trường Dân Chủ này mới đây xảy ra vụ 2 cô gái va chạm rồi sát hại 1 anh thanh niên xong

Link xem video http://xem.vn/video/video/15479

Vụ này ghê quá, em vừa về thấy trên mạng cũng có tin!:-w~X(^#(^

http://nld.com.vn/thoi-su-trong-nuo...y-tai-vong-xoay-dan-chu-20151105184024956.htm

Bên trên