HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Chào buổi chiều AE HDSG. Hôm nay bắt đầu coi con toàn thời gian luôn, ăn ở làm sao kg biết để bà coi bé nghỉ oài. Híc. Kg làm gì được hết trơn.

.

Bác Trả lương cao hơn xíu là ô kê àh.:D

dangtu

Active Member

mai có cafe cà pháo gì không vậy? ưu tiên thủ đức.hihihihi

longdnl

Well-Known Member

Giọng ca quá đỉnh, hớp hồn ban GK chỉ sau 1 nốt nhạc. Có phụ đề nhé. \m/

[video=youtube_share;TNwTjVenllc]http://youtu.be/TNwTjVenllc[/video]​

tonytruong

Super Moderators

Tour này đi tự do hay đi theo cty du lịch vậy a Trường ? nếu đi theo cty du lịch thì giá này cao .
Bên này giá mềm hơn .ngay Bàu Cát luôn .
Tour Du Lịch Phú Quý 3N3Đ - Phan Thiết

Chương trình này là A/e mình đi theo Tour mới lợi hơn là đi tự túc em à,còn về giá cả giá này là áp dụng cho ngày Lễ em à,mình chưa có số lượng người đi chính xác nên anh chưa gọi hỏi giá cả chính thức em à,để anh gọi hỏi thử xem sao sẽ thông báo giá chính thức cho A/e nắm rõ và quyết định hén. :)

longdnl

Well-Known Member

THÔNG BÁO!

Sau những ngày làm việc mệt mỏi nhằm tăng thêm tinh thần đoàn kết, nghỉ ngơi thư giãn và giao lưu trà xanh bên anh em trong hội và gia đình, BĐH sẽ tổ chức chuyến tham quan nghỉ mát năm 2014 tại đảo Phú Quý theo tour du lich bien phu quy, Tour TP.Hồ Chí Minh - Phan Thiết - Phú Quý (3 ngày 3 đêm) - giá hấp dẫn áp dụng cho Lễ 2/9. Vào ngày 12/9 - tối 15/9 về tới TP.

Với giá mỗi xuất là 2.960.000đ. BĐH đã thống nhất là sẽ trích quỹ hội hỗ trợ TV tham gia là: 500k/TV (đóng quỹ đầy đủ) và 250k/TV (đóng quỹ gián đoạn). Người ngoài hội tham gia không được hỗ trợ. \m/

Để chuyến nghỉ mát thêm vui và đầy ý nghĩa rất mong anh em tham gia đầy đủ.

Chính thức là trưa 12/9 và tối 15/9 về tới TP hén anh em. \m/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

longdnl

Well-Known Member

Tour này đi tự do hay đi theo cty du lịch vậy a Trường ? nếu đi theo cty du lịch thì giá này cao .

tour 2.960.000đ + VAT 296.000đ= 3.256.000đ

tour 2.190.000đ + VAT 219.000đ = 2.409.000đ

Khoản chêch lệch khá cao 847.000đ hén.

* Phần này cũng đáng quan tâm nà. \m/

Các bữa ăn trong chương trình (03 bữa sáng, 05 bữa chính).

Điểm tâm :
4 buổi. 1 set Menu: 40.000 đ/suất
Ăn chính :
5 buổi: 4 buổi:80.000đ/suất, 1 buổi tiệc hải sản ; 180.000 đ/suất

tonytruong

Super Moderators

Việc cần làm ngay.!

Lời đầu anh cám ơn em đã có sự quan tâm đến cùng A/e trong Hội,đả tìm kiếm những trang tour du lịch,với ý định tìm những DV tốt nhất đến với A/e là điều tốt.!
Nhưng sau khi anh xem thấy giựt mình về giá cả có sự chênh lệch quá nhiều,anh liền gọi cho Minh Phú Qúy hỏi cho ra lẽ,anh cũng đưa Link cho Minh PQ xem.

Đây là tường thuật nguyên văn sau cuộc nói chuyện.

MinhPhuQuy: Sau đó Minh nói làm gì có cái giá đó hiện nay anh.? xin lỗi anh cho em cúp máy,em gọi lại họ hỏi rồi báo cho anh biết ngay.
tonytruong: OK cám ơn Minh,em liên lạc thử tìm hiểu xem ra sao,và fix giá tốt nhất cho A/e để A/e HDSG ra PQ trải nghiệm vui vẻ nhé.cám ơn em nhiều.

Sau 10p Minh PQ gọi lại.
MinhPhuQuy: Anh ơi em vừa gọi giả làm khách hàng để tìm hiểu ra sao.! thì té ngửa ra là,họ chẵng biết gì về PQ mà dám tổ chức Tour,thứ nhất nói là giá đó là giá cũ chưa cập nhật.? thứ hai nói đến nhà nghĩ thì còn không nói đúng cái tên Phòng nghĩ.? vậy là mang khách ra bỏ chợ à.? A. Trường cứ nói với A/e cứ lấy số nóng của nó gọi lại hỏi là biết ngay,xác nhận lại lời em nói thế nào.!

tonytruong: Ồ vậy hả.? Anh xem trang website của nó cũng thấy hết hồn về giá cả chênh lệch so với bên bên em,vậy giờ thôi em tính cân đối giá fix tốt nhất cho A/e Hội anh nha,rồi em gọi lại cho anh biết,cám ơn em nhiều. :)

MinhPhuQuy: Dạ để em tính lại rồi gọi báo cho anh,Anh cứ nói với A/e trong Hội là em yên tâm,em làm chuyến này là cũng muốn giao lưu và làm quen với A/e nên sẽ tính giá tốt nhất,và khi ra đây em sẽ phục vụ chu đáo không để A/e buồn đâu Anh cũng biết mà, chứ theo đoàn lạ mang khách ra không chăm cho khách ăn uống,hay chỗ nghĩ ngơi như ý là mệt luôn à,em thì quen biết anh em sẽ cùng vui với A/e trà xanh,ăn uống,chỗ nghĩ hết mình. :)

tonytruong: OK vậy cám ơn em trước nhá,anh sẽ chờ tin của em......!

P/s Đấy tình hình là như vậy đó A/e có thể gọi cho trang web này thăm dò thử thế nào là biết ngay.? Tour Du Lịch Phú Quý 3N3Đ - Phan Thiết

Gọi số nóng của MinhPhuQuy cho rõ sự việc nằm ở cuối trang: du lich bien phu quy, Tour TP.Hồ Chí Minh - Phan Thiết - Phú Quý (3 ngày 3 đêm) - giá hấp dẫn áp dụng cho Lễ 2/9

truonghd

Well-Known Member

Có người quen ở đó rồi cần gì tour chi cho mệt, ra nhà ngủ ngoài trời cho mát =))
Ra đó thích đi đâu thì đi thôi, ae coi cân đối tiền rồi đi đảo Phú Quốc với mình nhé :)]

E dọt luôn=))

tonytruong

Super Moderators

Sorry A/e vừa rồi mình mới sửa bài Longdnl + truonghd +thinhkappa mục tối 15/9 về tới TP cho chính xác nhé.Thanks :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Có người quen ở đó rồi cần gì tour chi cho mệt, ra nhà ngủ ngoài trời cho mát =))
Ra đó thích đi đâu thì đi thôi, ae coi cân đối tiền rồi đi đảo Phú Quốc với mình nhé :)]

E dọt luôn=))

OK em thôi. :)) Tour mình đi là có tiêu chuẩn nghĩ là vậy rồi,còn A/e mình muốn ngủ bụi,lai rai thâu đêm là tùy mình thôi em,chứ cái sân nhà MinhPhuQuy dư sức chứa A/e à nha kakakaka :)) ;)) =))

Bên trên