HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

E đang vô bằng đt. Toàn màu đỏ & đen...
cond đang chỉnh sửa mà bác,thiết lập như này sẽ dễ quản lý hơn đặc biệt sẽ phân khu rõ ràng cho các Mốc và hơn thế nữa là có không gian để nhận quảng cáo( em đoán thôi nhé :D)

VThanhgtvt

Well-Known Member
Giờ em thấy bất tiện nhất là click vô các top nhiều page thì nó toàn về post 1...

binhhc

Moderator
Cả ngày nay mình bận giờ mới vào thấy lạ hoắc.

Lại khổ rồi, mình lại phải nghiên cứu làm quen. Đã mù mờ về IT, tiếng Anh bẻ đôi chả biết, đã thế nhưng lại có tý "chức vụ" nên vưỡn phải ngâm cứu làm quen để còn quản lý điều hành. :))

PS: nhưng tóm lại nhìn giao diện này có vẻ khoa học hơn (có phần hơi giống tinhte)

Mà tự dưng các mem giờ cũng được đổi màu nick cả rồi nhỉ? đâu còn đen đen nữa, giờ nâu nâu đo đỏ rồi kìa. hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:

giomua

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chưa thấy chức năng "các bài viết mới" đâu cả

Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

thấy lạ hoắc... nhìn không quen... cứ đỏ đỏ đen đen hoa hết cả mắt.. không biết đâu mà lần

binhhc

Moderator
Bác chỉnh trong Setting khi bác reply ở 1 topic nào đó thì nó đã gán sẵn chứa năng theo dõi bài rồi, trước còn dùng 2 chức năng giờ mất 1 chức năng đánh dấu theo dõi thì em dùng cách này.
Mở setting ra thì có phần theo dõi bài (subscriptions) nhưng tự dưng lại thêm 1 thao tác.

Bên trên